ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266

เลิกกับแฟนทีไร โดนมองว่าเป็นคนเลวตลอดเลย

ผมเลิกกับแฟนตั้งแต่หลังสงกรานต์ โดนเพื่อนของเขาว่าโน่นว่านี่ ใส่ไฟใส่สีเข้าไปซะเยอะเลย ความชั่วผมทำแค่สิบใส่ให้ผมเป็น 1000 เลย ทั้งๆที่เขาไปจากชีวิตผมเอง
    พอคนต่อมา คบกันตอนเดือนพฤษภา เลิกกันตอนเดือนสิงหา แล้วก็เหมือนเดิมครับ คราวนี้ทั้งพ่อทั้งแม่เขาเลย ใส่ไฟผมไม่ยั้ง ว่าผมหลอกใช้เงินลูกเขามั้ง หลอกฟันลูกเขามั้ง(ยังไม่ได้ยุ่งอะไรใต้ร่มผ้าเลย)
    ตอนนี้ผมก็ไม่เดือดไม่ร้อนอะไรหรอกครับ เป็นอะไรก็เป็น เป็นคนหลอกลวงหลอกฟัน เป็นคนเห็นแก่ตัว เป็นคนกินเด็ก เป็นคนเจ้าชู้ เป็นคนขี้เกียจ เพราะผมพูดไปก็ไม่มีใครเชื่อผมอยู่แล้ว ใช้ชีวิตปกติสอนนักเรียนไปเรื่อยๆ คงมีแต่นักเรียนที่ผมสอนล่ะมั้งที่เชื่อว่าผมยังมีความดีอยู่

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    มันเป็นเรื่องปกติครับที่ ผช. จะโดนว่าเสียๆหายๆแบบนี้้ผมเข้าใจคุณนะครับ เพราะที่ผ่านมาผมก็เคยผ่านเรื่องราวแบบนี้มาเป็นสิบๆครั้ง ทั้งที่เราไม่ได้ทำผิดอะไรแล้ว ผญ. ก็ไปจากเราเองแต่ตัวเราเองก็ต้องรับผิดทุกอย่าง ปล่อยวางเถออะครับใครจะว่าอะไรก็ช่างตัวเราเองที่รู้ดีที่สุดครับ สู้ๆครับ
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ยังไงเราก็ถูกมองในแง่ลบอยู่แล้วครับ
    สู้ๆ น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,370
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    คนฝั่งนู้น ไม่มีใครอยากเอาผิดเข้าตัวเองหรอก เวลามีอะไรก็โยนให้คนอื่นหมด นี่แหละคนเรา
    ≡MOTOR≡
    steam dota2 ว่างๆแอดมาหน่อย

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ผิด ถูก ไม่รู้ แต่เรื่องแบบนี้ผู้ชายโดนก่อนอยู่แล้วครับ

ดูอย่างดาราหนุ่ม ฟ. กับ อดีตดาราสาว อ. ที่มีคดีเรื่องลูกกัน

นาย ฟ. โดนสังคมด่า ดูถูก เหยียดหยาม ประณาม แทบไม่มีที่ยืนในสังคม

งานการหดหาย ไม่รู้สูญเงินไปเท่าไหร่

พอสุดท้ายความจริงปรากฎ แล้วไงต่อ ?? ที่เสียไปทั้งหมดเอากลับมาได้มั๊ย คนที่ด่าไม่มีใครออกมาขอโทษซักคน

ปากมีก็พูดกันไปครับ ทำไม่ทำรู้อยู่แก่ใจ คนเรามันก็โทษทุกอย่างนั่นแหละ ยกเว้นตัวเอง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    โธ่ อย่าไปกลัวครับ ยืดอกแล้วตระโกนบอกเลยครับ เออกูมันเลว

กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    เป็นปกติของโลกครับ ผู้ชายมักจะถูกมองไม่ดีเสมอ ไม่ว่าจะถูกเขาทิ้งหรือเราจะทิ้งเขาก็ตาม(ทิ้งเขากรณีที่เขาทำกับเราไม่ดีนะ)
    ถ้ามีเพื่อนสนิทที่รู้นิสัยกันดีก็ระบายได้ครับ หรือว่าระบายให้พ่อแม่เราฟังหรือถ้าไม่มีใครรับฟังหรือไม่มีใครเชื่อเลย
    ก็มาระบายในนี้ก็ได้ครับ คนที่นี่กันเอง =w= ยินดีรับฟังเสมอครับ สู้ๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    ผมเป็นกำลังใจให้ครับ เชื่อมั่นในความดีนะครับ
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    เคยโดนเหมือนกันครับ ตอนเลิกกับแฟน ผมก็เป็นคนบอกเลิก แต่ตอนนี้ผมไม่ไหวจริงๆ ทางฝ่ายหญิงก็ขอโทด ก็ยอมรับผิด ว่าเขาผิดจริงๆ
    พอเลิกมาสักพัก เขาก็เริ่มแซะผม บอกว่าผมเลิกเพราะมีใหม่ หลอกผู้หญิงไปเรื่อย ทำใจครับ แก้ไขอะไรไม่ได้