ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

guild wars 2 กะ diablo 3 ควรจัดไหนดีครับ

ผมอยากทราบว่า2เกมนี้ยังมีคนเล่นอยู่ไหมครับแล้วซื้ออันไหนดี
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    guild wars 2 ครับเพราะมีอะไรให้ทำเพลินกว่า -.-

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    ผมกำลังอยากได้ GW2 อยู่เลย
    คือต้องซื้อผ่านในบ้านเราเท่านั้นรึป่าวครับ
    พอดีลองจะสั่งผ่านเว็บ****ัน มันไม่มีส่งมาที่ไทย
    งง เลย
    แนะนำที่ซื้อทีครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Diablo 3 ถ้าใจไม่รักจริง อย่าซื้อเลยครับ ยังก่ะเล่น PC ทั่วไป (คหสต.)
    ลายเซ็นนี้เป็นรูปภาพที่สวยและเท่มาก ที่สุดใน JokergameTh เท่าที่ทุกคนจะทำได้ เย้................:

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    Diablo III ถ้าจะซื้อจะต้องซื้อภาค Reaper of Souls ด้วยครับ ไม่งั้นจเสียอารมณ์แน่ๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    guild wars 2 อีก 1 เสียงครับมันคุ้มมาก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    Diablo III ครับที่ผมเเนะนำไม่ได้ ไปอีกเกมดีกว่า ขานั้นน่าจะเหมาะยาวๆ เเบบเปลี่ยนที่โน้นนั้นนี้ได้เวลาเบื่อ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    มีคนไทยเล่นอยู่ครับผมทั้ง 2เกมเลย แต่
    1. Diablo3 สังคมในเกมค่อนข้างจะเงียบถึงเงียบมากยกเว้นช้วง คูณ 2 คนจะเล่นเยอะหน่อย แต่ที่ซื้อมาเล่นราวๆ 3 เดือนกว่า ผมไม่เจอคนไทยเลยถ้าเล่นก็ต้องมีเพื่อนครับ ส่วนตัวเกมถ้าซื้อตัวเกม+ภาคเสริม ตอนช้วงลดน่าจาโอเคกว่าซือเต็มๆ ตก 2000บ. เกมส์การเล่นแต่ละอาชีพมีความเก่งสมดุลไม่เท่ากัน เลเวลตัน 70 แต่มีค่า Paragon = LV.70+ ไปเรื่อยๆ ชุดเกราะเซทในเกมมีหลากหลายให้ฟามกันสนุกเลย สกิลตัวละครจะเล่นแนวไหนก็แล้วแต่ตามสะดวก เน้อเรื่องเกมจบแล้วจบเลยไม่มีต่อ
    มีแต่โหมดเสริมไว้ฟาร์มของกับเก็บเวล หรือถ้าคิดว่าเทพจะเล่นโชวความเทพให้มีชือติดใน leaderboard ให้โลกรู้ก็ได้ครับ
    2. Guildwar 2 สังคมในเกมค่อนข้างดีมีพาลงดัน ช้วยผู้เล่นใหม่ ให้คำเนาะนำ มีเว็ปบอกรายละเอียดเกมเป็นภาษาไทย มีคนไทยเล่นมากกว่า 60-100 ต่อวัน มีอยู่หลายให้เข้าแต่ที่ใหญ่ๆมีกิล Thai Alliance การเล่นครบเครื่องทั้งเนื่อเรื่องที่มีใหม่จามาเป็นรูปแบบอีเว้นใหญ่ๆอัพทุก 2-3 เดือน ระบบ PVP สนุกสมดุล ระบบสงครามแบบ Server vs Server หรือ World vs World แถมมีบอสให้ล่าแบบหมดวันกันเลยที่เดียว ส่วนอาชีพและตัวละครมีความสมดุลค่อนข้างมาก เล่นอาชีพไหนก็สนุกได้เหมื่อนกัน สกิลสามารถ Build ได้หลายสายมาก เครื่องแต่งกายชุดเกราะในเกมมีให้เลือกใส่หรือเอามาผสมกันได้เยอะมากตามแต่ใจเราชอบ อาวุทในตำนาน Legendary จะมีความพิเศษมี Effect ไม่เหมือนใคร ไม่มีดรอบแต่ต้องหาทำเอาเองซึ้งอาจใช้เวลาเกือบ ปีหรือครึ่งปีเลยที่เดียว แต่ข้อเสียใหญ่ๆของเกม คือถ้าคุนไม่ได้เล่นนานๆอาจจะพลาด Even ใหญ่ซึ่งจะมีไอเท็มตามกิจกรรมที่หาไม่ได้อีกและจะตามรายละเอียดในเกมไม่ทันเพราะมันจามีระบบใหม่ๆเข้ามาอยู่ตลอด

ยังไงก็ลองเลือกดูครับ ส่วนตัวผมเนาะนำ Guildwar 2 หาซือได้อีกทางจาก Playinter หรือจากหน้าเว็ปของ Gw2 เลยก็ได้ครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Love BF3 LoL MC
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 136

ฝาก channel ผมหน่อยนะครับ CosmoStudio

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    GW2 จะลดราคาอีกประมาณช่วงไหนมีใครรู้บ้างมั้ยครับ?

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    GW2 จะลดราคาอีกประมาณช่วงที่พวกนั้นอยากลดครับ มันยากที่จะรู้ได้ครับ
    คือต้องรอ เดียวมันก็คงมาเองเมื่อถึงเวลา

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ๋อครับๆได้ยินแบบนี้แล้วตอนนี้ไม่กล้ากดเลยเดี๋ยวรออีกซักพักดีกว่า

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณทุกคนที่มาตอบครับผม