ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ภาพของ Bioshock Infinite พวกนี้ มันมาจากภาคไหนหรอครับ

คือมันเป็นของภาคไหนหรือว่ามันเป็นโหมดไหนหรือว่าลง Crackหรือว่ายังไง ผมสงสัยมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย armzaa2550 : 28th February 2015 เมื่อ 19:42

กล่าวขอบคุณ
    58
    ขออนุญาติดันนะครับ

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    น่าจะเป็น DLC เนื้อเรื่องของเกมส์ครับ ถ้าเดาไม่ผิดนะ เพราะเหมือน DLC เกมส์นี้จะมีเนื้อเรื่องเพิ่มขึ้นมาอีก.

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    เป็นภาพตัวเกมก่อนที่จะกลายมาเป็นตัวจริงก่อนที่จะเปลี่ยนใหม่ จนถึงทุกวันนี้ครับ
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidnan อ่านกระทู้
    เป็นภาพตัวเกมก่อนที่จะกลายมาเป็นตัวจริงก่อนที่จะเปลี่ยนใหม่ จนถึงทุกวันนี้ครับ
    คอนเฟิมตามนี้จ้า มีการริื้อเปลี่ยนใหม่ไปรอบนึงจ้า

กล่าวขอบคุณ
    58
    อ่อ คือเขาทำ ออกมาแต่ ยังไม่วางขายใช่มั๊ยครับ แค่ทำออกมาเพื่อที่จะนำไปแก้ไขใช่ไหมครับไม่ได้ออกมา ขาย ผมจะได้ไม่ต้องไปหาโหลดเพราะชอบ เรื้อเรื่องเกมนี้มาก ๆ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เป็นตัวโชว์ 10 นาที ไม่รู้งานอะไร ก่อนเกมออกก็เปลี่ยนใหม่หมด เป็นตัวที่เล่นในปัจจุบัน สังเกตุจากทรงผม อลิจัง
    ผมว่า ตัวโชว์เกมดูน่ากลัวและน่าจะสนุกกว่าอ่ะ เราสู้กับคนบ้า ไม่ใช่ทหาร

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: