ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

Angry คิดยังไงกับกลุ่มคนพวกนี้ใน PC GAME DOWNLOAD ครับ?

เจอแทบทุกกระทุ้ใน PC DOWNLOAD แต่ผมว่าคงเป็นเด็กซะส่วนใหญ่ไม่ยอมศึกษาหาหนทาง

คนที่บอก ไฟล์เสีย PASS ผิด

1 WINRAR เวอร์ชั่นอะไร ล่าสุดหรือป่าวแนะนำอัพเดทตัวล่าสุดเสมอ

2 ตอนโหลดมาก่อนโหลดเปลี่ยนชื่อไฟล์หรือยัง ไม่ใช่สักแต่โหลด พอจะแตกไฟลืก็ไม่รุ้อันไหนไฟล์แรกไฟล์หลัง มันเลยขึ้นพาสผิดหรือไฟล์เสีย

3 ก๊อปพาส ก๊อป ช่องว่างไปด้วยหรือไม่ 90% มักชอบก๊อปช่องว่างไปด้วยเลยแตกแล้วขึ้นไฟล์ผิด

3 ข้อนี้ถ้าคุณได้ทำหมดทุกข้อ ผมรับรองจะไม่มีปัญหา ผมเองก็ไม่เคยเจอปัญหาพวกนี้!!! นอกจากไฟล์เกมนั้นเสียจริงๆ จขกท ตรวจสอบว่าเสียจริง อันนั้น อีกเรื่อง!!!

ถ้าไฟล์มันเสียพาสมันผิด คนโหลดไปจะมายืนยันได้ไงว่าเล่นได้ 100000% คิดเยอะๆ โหลดเถื่อนแต่ไม่รุ้จักแก่้ปัญหาไม่รุ้จักอ่านกฏวิธีแก้ปัญหาต่างๆ ผมเองก็ไม่สนับสนุนคนพวกนี้เช่นกัน เหมือนสักแต่โหลดๆ ขโมยเค้าแบบไร้น้ำใจ พอตัวเองเล่นได้ก็ปล่อยปะละเลย เมิน คนอัพเกม เหมือนเค้าแจกขนมฟรีเดินไปหยิบมากินดื้อๆ ไม่รุ้จัก ขอบคุณ แนวเดียวกัน พวกนี้

พอมีปัญหาก็มาทำเป็นตั้งกระทุ้ขอความช่วยเหลือ บางคนก็อยุ่มานานวันๆเอาแต่โหลดเกม แต่พอมีปัญหา ทำเป็น สมัคร ID ใหม่มาขอความช่วยเหลือ!!!!!!! พอไม่ตอบก็บ่นโวยวาย ตั้งโพสเรียกร้องความสนใจ (มันไม่สมควรช่วยคนประเภทนี้เลย)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ผมคิดว่า เขาก็แค่บุคคลที่ไม่รู้คนนึง ก็ไม่ต่างอะไรจากเราๆ
    ถ้าเป็นแรกๆไม่เท่าไร แต่บางคนนี้เป็นแล้วเป็นอีก อยู่มานานแล้วก็ยังไม่หัดอ่าน
    แต่บุคคลเหล่านี้ผมเชื่อว่าพวกเขาสามารถพัฒนากันได้
    เริ่มจากการเตือน และอยู่ที่จิตสำนึกของพวกเขาด้วย
    ( ตอนแรกเห็นหัวข้อนึกว่า คิดไงกับพวกโหลดแต่เถื่อนใน PC GAME DOWNLOAD อิอิ )

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    ไล่ไปเล่นแท้คับหมดปัญหา
    จริงจังกับชีวิตให้มากกว่านี้ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้นเอง

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ลองชวนไปเล่นแท้สิครับ ง่ายดี อิอิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ผมคิดว่า เขาก็แค่บุคคลที่ไม่รู้คนนึง ก็ไม่ต่างอะไรจากเราๆ
    ถ้าเป็นแรกๆไม่เท่าไร แต่บางคนนี้เป็นแล้วเป็นอีก อยู่มานานแล้วก็ยังไม่หัดอ่าน
    แต่บุคคลเหล่านี้ผมเชื่อว่าพวกเขาสามารถพัฒนากันได้
    เริ่มจากการเตือน และอยู่ที่จิตสำนึกของพวกเขาด้วย
    ( ตอนแรกเห็นหัวข้อนึกว่า คิดไงกับพวกโหลดแต่เถื่อนใน PC GAME DOWNLOAD อิอิ )
    มันใช่คนแรกๆหรอกมั่งครับ

ผมเห็นแต่ล่ะคนอยุ่กันมา 3-5 ปี แล้ว สมัครมาก็นาน บางคนไม่เคยสมัครเลยก็มี แบบผ่านมา เข้าเว็บโหลดเกมไปเล่นนั่งสบายใจเฉิบ!!!

ขอบคุณ ก็ ไม่มีสักครั้ง

เหมือนเค้าแจกขนมฟรีเดินไปหยิบมากินดื้อๆ ไม่รุ้จัก ขอบคุณ แนวเดียวกัน พวกนี้

(ผมยอมรับผมก็โหลดเกมบ้าง นานๆที แต่ผมโหลดไป ก็กลับมา ขอบคุณ มายืนยันตลอด + กับ ช่วยแก้ปัญหา บางคนก็มี แต่ไม่บ่อยเพราะคนอื่นก็ช่วยตอบไปหมดแล้ว)

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    นึกถึงเว็ปอัพโหลดชื่อ กุแชร์กับลาบเป็ดมาทันทีเลย โทษทีทีนอกเรื่องครับ

:• Rest in Peace •:
    กล่าวขอบคุณ
    636
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ถึงกลับ ทนไม่ไหว 555555
    ผมอยากบ่นนานล่ะ เเต่ขี้เกียจตั้งกระทู้เอง
    ระดับความรู้ความใฝ่ไม่ค่อยมีกันมั้ง เอาจริงๆอย่าว่าเป็นเด็กเลย สมัยก่อนๆถ้าจำไม่ผิดผมอยุ่ ป.4 ก็โหลดมาเเตกไฟล์ เเคร๊กเป็นเเล้ววววว

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ร้อยพ่อพันแม่ครับ หลากหลายตระกูล แล้ววัยรุ่นสมัยนี้ใช่ว่าจะมีจิตสำนึกดีทุกคนนะครับ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeKidZapper อ่านกระทู้
    นึกถึงเว็ปอัพโหลดชื่อ กุแชร์กับลาบเป็ดมาทันทีเลย โทษทีทีนอกเรื่องครับ
    ผมว่าผมคุ้นๆนะ คนนี้

โมเอะ แลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    655
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,887
    ยอมรับเสียเถอะว่าในสังคมทุกเว็บไซท์ทุกที่มีคนหลากหลายประเภท มีทั้งดีและแย่ปนกัน จะให้มีคนดีไปหมดทั้งสังคมก็คงยาก

เพราะงั้นคุณต้องยอมรับเรื่องนี้ด้วยว่านิสัยคน ความประพฤติ หรือพฤติธรรมของแต่ละคนไม่เหมือนกัน ไม่ต้องคิดมากครับ