ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868

เครียดมากครับ 18+

พอดีเมนแฟนผมไม่มาได้3-4วันแล้วครับ ก่อนหน้านั้นผมไปมีไรกับแฟน ไม่ใส่ถุงยางครับแต่ปล่อยข้างนอก(ไม่น่าเลยT.T) ผมมีไรกับแฟนไปตอนต้นเดือนอะครับ เมนเดือนก่อนมาวันที่25ครับ จนถึงตอนนี้ยังไม่มาเลย เครียดมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    แตกนอกใช่ว่าจะไม่ท้องน่ะครับก็ค่าเท่ากันกินยาคุม ฉุกเฉิน ครับเวลาหลังมีอะไรกันไม่ก็ไปฉีดยาคุมโล้ดสดในก็ไม่ป่อง

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ผมเครียดเรื่องตอนนี้มากกว่าอะครับ กลัวว่าจะท้องประจำเดือนก็ยังไม่มาเลย T.T

กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    เตรียมตัวเป็นพ่อคนได้เลยครับ ขอให้โชดดี

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ killernut อ่านกระทู้
    เตรียมตัวเป็นพ่อคนได้เลยครับ ขอให้โชดดี

รู้สึกดีมั้ยครับเล่นสนุกกับความเครียดของคนอื่นเนี่ย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    นี้ล่้ะครับวัยรุ้น****เอามันส์อย่างเดียวแตกนอกคิดว่าปลอดภัยแต่ไหนได้หลุดออกมาเป็นตัวเป็นตนซะงั้น

ผมไม่อยากแนะนำอะไรที่ไม่ดีหลอกบาปกรรม

ผมก็เคยเป็นเหมือนคุณตอนนี้ทุกวันนี้ลูก2ครับหรือง่าย

1. กินยาขับมดลูก

2. เตรียมตัวเป็นพ่อคนได้แล้วแล้วคุณจะเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ตอนนี้รุ้สึกเครียดกว่าเดิมอีกครับ T.T

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ถามก่อนว่าเมนมาเป๊ะทุกเดือนหรือเปล่า? ถ้าไม่ก็รอดูไปก่อน ยิ่งเครียดยิ่งมาช้าครับ แฟนเก่าผมเคยเมนไม่มาเป็นเดือนซึ่งไม่เคยเป็น สาเหตุเกิดจากเครียดครับ ตอนนั้นคิดว่าเกือบได้เลี้ยงลูกซะแล้ว

แนะนำให้ใช้ถุงยางทุกครั้งครับ มันไม่คุ้มหรอกที่ต้องมานั่งเครียดแบบนี้ เชื่อผม คนที่พลาดเขาก็คิดแบบคุณนี่แหละ ว่าไม่พลาดหรอก เป็นไงหล่ะ
    ทำไมใส่รูปไม่ได้
    ลายเซ็นของคุณมีจำนวนบรรทัดมากเกินความจำเป็น กรุณาแก้ไขด้วย (ห้ามเกิน 2 บรรทัด)

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 568
    นี่ล่ะน้าที่เค้าบอก อย่าชิงสุกก่อนห่าม ปัญหาใหญ่เลยทีนี้
    ยังไงก็ใจเย็นก่อนครับ เครียดตอนนี้ไม่มีประโยชน์ ไปตรวจซะตอนนี้จะดีกว่านะ

Guardian
    กล่าวขอบคุณ
    5,987
    ได้รับคำขอบคุณ: 986
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maruchik0 อ่านกระทู้
    นี้ล่้ะครับวัยรุ้น****เอามันส์อย่างเดียวแตกนอกคิดว่าปลอดภัยแต่ไหนได้หลุดออกมาเป็นตัวเป็นตนซะงั้น

ผมไม่อยากแนะนำอะไรที่ไม่ดีหลอกบาปกรรม

ผมก็เคยเป็นเหมือนคุณตอนนี้ทุกวันนี้ลูก2ครับหรือง่าย

1. กินยาขับมดลูก

2. เตรียมตัวเป็นพ่อคนได้แล้วแล้วคุณจะเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น
    ขอเพิ่มเติมครับ
    ยาขับมดลูกไม่สามารถทำแท้งได้นะครั บเป็นแค่ความเชื่อผิดๆเท่านั้นเอง
    ที่ออกมาก็เป็นแค่ลิ่มเลือดกับน้ำความปลาเท่านั้นครับ เพราะไข่ฝังอยุ่ในมดลูกแล้ว(ถ้าเกิดการปฏิสนธิ) นอกจากจะไปทำแท้ง (โคตรไม่แนะนำครับ ถ้าคุณไปจริงผมแช่งคุณ)

ปล.แฟนคุณอายุเท่าไหร่ครับ ถ้าไม่เกิน 14 กฏหมายสามารถทำแท้งที่ รพ. ได้นะไปหาอ่าน

ปล.2 นี่แหละผลของความประมาท แค่คำว่า "คงไม่" มันไม่พอนะครับ
    ถือว่าเป็นบทเรียนราคาแพง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ไม่ต้องเครียดครับ ยอมรับผลที่ตามมาอย่างลูกผู้ชายดีกว่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    214
    ความเครียดตอนนี้ทำให้ผมเป็นผู้ใหญ่ขึ้นกว่าเดิมเยอะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เดวก็มาครับ ถ้ามันใจว่าปล่อยนอก คิดไว้ประมาน 30เปอเซ็นที่จะท้อง
    (ส่วนตัวผมแบบนี้ตลอดก็มา เคย2เดือนไม่มายังมีเลย)

กล่าวขอบคุณ
    5,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ผมงงว่า กลัวท้องทำไมไม่ตรวจละคร้าบ
    จะมานั่งเครียด กลัวเป็นพ่อคนทำไม
    ซื้อได้ตามร้านขายยาครับ ตรวจฉี่ ปกติ หลังปฏิสนธิประมาณ 2 อาทิตย์ ระดับฮอร์โมนก็พอขึ้นให้ตรวจได้แล้วครับ
    ผลเป็นไงค่อยมาเครียดกันอีกที

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    เสียวแป็บเดียวเครียดน๊านนาน

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ไม่อยากจะซ้ำเติมนะครับ แต่จะทำอะไรก็คิดก่อนอย่าเอาแต่สนุกแล้วมานั่งแก้ปัญหา เกิดท้องขึ้นมาชีวิตเปลี่ยนได้เลย ผมมีหลาน2คนแล้ว อายุยังไม่ 18 19 กันเลย

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    - ถ้าไม่ได้ป้องกัน ระหว่างมีไรกันแบบสอดใส่ มีโอกาศที่ตัว อาสุจัง เล็ดรอดออกมาถึงแม้จะไม่ถึงจุดสุดยอด
    - สำหรับผู้ ญ มีบางกรณีที่ปจด มาช้าก็อยู่ที่ความเครียด. (บางคนมีนะ ไม่มา 1-2เดือนและมาที่เหมือนกับ. ท่อระบายน้ำระเบิด )
    ถ้าอยากรู้ว่าท้องหรือไม่ ซื้อที่ตรวจมา (ตรวจฉี่แบบตอนเช้า จะได้ผลดีสุด กรดจะเข้ม)
    ขอให้โชคดีนะถ้าไม่ท้อง ก็ครั้งต่อไปควรป้องกัน
    ก็แค่คนหนึ่งที่เดินผ่านมาและก็จากไป ไม่มีอะไรให้ต้องจดจำ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ตรวจเลยครับว่าท้องหรือเปล่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ท้องsure ๆ แนะนำพาพ่อแม่ไปขอโลด ก่อนที่มันจะสายเกินไปปปปปปปปปป

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    เอางี้นะ ใจเย็นๆก่อน ไปซื้อที่ตรวจมา จะได้ไม่ต้องมาคิดเยอะ
    ถ้าไม่ท้อง ก็เฮกันไป แต่ถ้าท้อง ก็เตรียมตัวกันไว้ บอกพ่อบอกแม่ แล้วก็เรียนไปก่อน
    พอท้องใหญ่มาก ก็ขอดรอปออกมาก่อน อยู่บ้านไป พอคลอดก็ให้พ่อแม่เลี้ยงให้ก่อน
    แล้วเราก็เรียนกันต่อ เรียนไปเลี้ยงไป

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ขอบคุณทุกท่านมากครับ ล่าสุดแฟนผมเป็นเมนแล้วครับวันนี้ รู้สึกโล่งอกมากกกกกกกกกกกกกกกกกก คราวหลังผมจะไม่ทำอีกแล้วครับ ไม่อยากจะรู้สึกเครียดแบบนี้อีกแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ซื้อถุงติดบ้าน ติดตัว ติดทุกที่ไปเลยคับ ซื้อเยอะๆเป็นกล่องใหญ่ไปเลยจัดไป อยากก้ใช้ซะ สบายใจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กรณีแบบนี้ เกิดกับผมมาหลายครั้งครับ กรณีที่ เม็น มาช้าเพราะความเครียดของฝ่ายหญิงด้วยเหมือนกันครับ
    ถ้าสมมุติใส่ถุงแล้วไม่มาอีกจะได้ใจเย็นลงไว้ก่อน ผู้หญิงคนนึงเคยมาช้ากว่าเดิมถึง 2 สัปดาห์ ตรวจแล้วก็ขีดเดียว แต่บอกเลยครับว่า ไม่ช่วยให้หายกังวลเท่า เม็นมาจริงๆ
    ถ้ามีอีกครั้ง(ใส่ไม่ใส่คงห้ามไม่ได้หรอกนะนอกจากใจตัวเอง) ก็พยายามอย่าไปโฟกัสเรื่องนั้นครับ มันจะทำให้ฝ่ายหญิงเครียดไปด้วย
    พยายามทุกอย่างให้เขาอารมณ์ดี พักผ่อนให้เพียงพอ ก็จะช่วยให้มาปกติ
    ปล.ไม่ได้จะชี้นำอะไรผิดๆ แต่แค่พูดความจริงครับ.

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ให้จำไว้ เลยครับ จขกท.

ผมเคยอารมณ์ แฟนบอกปวดท้องน้อย และ ปวดหน้าอก

เอาละเครียดอยู่ ครึ่งเดือน เตรียมไว้เลยว่า

ถ้าประจำเดือนไม่มา โทรบอกแม่ละ

แต่สุดท้ายก็มา

จากนั้นมา ไม่ป้องกันนิไม่เอาเลย

ขนาดยาคุม ผมยังไม่มั่นเลย

พกถุงดีสุด ประสบการณ์ สอนคนครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อสุจิมันมาตั้งแต่ ไอน้ำเหมือกแล้วมันน้อยแต่ทำให้ท้องได้ผมให้แฟนฉีดยสคุมตลอดเอาสดมันดี ต้นเดือนกินยาขับยังทันแต่มันผิดกฎหมาย ถ้ากระทบการเรียนต้องเลือกแล้วล่ะครับ ยาขับแพงหน่อยเด้อ