ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1

ลองคิดเล่นๆหากโลกนี้ไม่มีทำเนียมภรรยา คนเดียว สามีคนเดียวจะเป็นยังไง

พึ่งกลับจากงานแต่งงานญาติ เลยอยากรู้ครับถ้าสมมุดโลกเราจู่ๆประชากรโลกลดลงอย่างมากชนิดที่ว่าไม่มีประเทศใดในโลกมีประชากรเกิน40ล้านคน และประชากรเพศหญิงมีมากกว่าเพศชาย65% จนต้องยกเลิกทำเนียมจะเป็นยังไง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    world of woman war 1

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    + + + + + + + + + + The Legend Of Manchester City + + + + + + + + + +
    + + + + + + + + + + + + + + SSBALLTHAI + + + + + + + + + + + + + +

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ปัจจุบัน มันก็เป็นแบบนี้อยู่ เห็นกันเยอะแยะทั่วไป แค่ไม่ได้แต่งงานกัน

ถ้า จขกท ถามแบบนี้ งั้นผมถามกลับ ถ้ามันเป็นเรื่องตรงข้ามล่ะ มีประชากรชายเป็น 65%

แล้วเมียคุณมีผัว 2 คนพร้อมๆกันรวมคุณด้วย คุณรับได้มั๊ย ?

คู่ใครคู่มัน อู่ใครอู่มันครับ ปั๊มกันเอง แต่ออกมาตรการในการช่วยเหลือหรือสินรางวัลสำหรับผู้มีบุตร 2 คนขึ้นไป

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    หวงซิครับ ไม่ต้องคิดเลยยยยยยยยยยยย (ถ้าในความคิดของผมน่ะ ผมจะทำการดูแลเธอ เหล่านั้นเอง
    ลายเซ็นนี้เป็นรูปภาพที่สวยและเท่มาก ที่สุดใน JokergameTh เท่าที่ทุกคนจะทำได้ เย้................:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ปัจจุบัน มันก็เป็นแบบนี้อยู่ เห็นกันเยอะแยะทั่วไป แค่ไม่ได้แต่งงานกัน

ถ้า จขกท ถามแบบนี้ งั้นผมถามกลับ ถ้ามันเป็นเรื่องตรงข้ามล่ะ มีประชากรชายเป็น 65%

แล้วเมียคุณมีผัว 2 คนพร้อมๆกันรวมคุณด้วย คุณรับได้มั๊ย ?

คู่ใครคู่มัน อู่ใครอู่มันครับ ปั๊มกันเอง แต่ออกมาตรการในการช่วยเหลือหรือสินรางวัลสำหรับผู้มีบุตร 2 คนขึ้นไป

เห็นด้วยนะครับ ตอนนี้ก็มีเมียน้อย ผัวน้อยหนิ ก็แค่ไม่เปิดเผยเท่านั้น

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    คำถามนี้ตอบยาก สำหรับคนโสด อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1
    ก็ผมคิดจากอัตตราส่วนของโลกหากมันเป็นยิ่งกว่าเดิมอะครับ แม้ว่าชายทุกคนที่อยู่บนโลกนี้แต่งงานกับผู้หญิงเพียงคนเดียวแล้ว ก็จะยังคงเหลือสตรีที่ยังหาสามีไม่ได้อีกเป็นจำนวนมากกว่า 30ล้านคนเฉพาะใน U.S.A เพียงอย่างเดียวทั้งนี้ทั้งนั้นเนื่องจากว่า อเมริกามีพวกเกย์อยู่ถึง 25 ล้านคนด้วย และจะมีสตรีมากกว่า 4 ล้านคนใน ประเทศอังกฤษ สตรีมากกว่า 5 ล้านคนในเยรมัน และสตรีมากกว่า 9 ล้านคนในรัสเซียเพียงประเทศเดียวที่ไม่สามารถหาสามีได้
    สมมุติว่าน้องสาวของผมหรือน้องสาวของท่านที่ยังไม่ได้แต่งงานเธอได้อาศัยอยู่ในประเทศอเมริกา หล่อนก็จะมีเพียง สองตัวเลือกเท่านั้นให้เลือก นั้นคือ ให้เธอไปแต่งงานกับชายที่มีภรรยาอยู่แล้ว หรือไม่ก็ตกเป็นสมบัติของสาธารณะไป ไม่มีตัวเลือกอื่นอีกแล้ว และสตรีที่มีความรักนวลสงวนตัวก็จะเลือกแต่งงานกับชายที่มีภรรยาอยู่แล้ว ใช้หรือป่าวครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ASSASSIN S : 2nd March 2015 เมื่อ 13:36

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ผมไม่รู้ครับตอบยาก หลายคู่คุยยากเเต่ฮาเร็ม ถ้าเป็ฯของเราเเล้วก็ คุยง่าย

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ถ้าไม่นับตุ๊ด เกย์ กะเทย เสือใบ ทอม ดี้ ไบท์ โบ๊ท อดัม เลส กับอีกหลายๆ เพศ
    ผมว่าก็เหมือนทุกวันนี้ครับ
    หายาก คนรักเดียวใจเดียว เดี๋ยวนี้ศีลธรรมมันอ่อนแอ + ความต้องการอย่างไม่สิ้นสุด ทั้งสัมผัสจาก รูป รส กลิ่น เสียง ค่านิยม สารพัด
    ความมีแฮงไม่ปรานีใคร ต่อให้แก่เกินไป ไวอากร้าก็ยังมี

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Baizantai อ่านกระทู้
    คิดอย่างนี้เหมือนกัน เพราะสัตว์ในตระกูล Primate อย่างเช่นมนุษย์นั้นเดิมทีก็ไม่ใช่พวก Monogamy ที่จะมามีผัวเดียวเมียเดียวตามธรรมชาติ ตัวผู้ที่แข็งแรงก็จะปกครองฝูงและครอบครองตัวเมียเอาไว้นี่เป็นสัญชาตญาณทั่วๆไปของสิ่งมีชีวิตระบบ Polygamy แบบของมนุษย์เรา ถึงมันจะเป็นฮาเร็มมันก็จะไม่ใช่ฮาเร็มสำหรับทุกคน แต่เป็นฮาเร็มสำหรับตัวผู้ที่แข็งแกร่งเท่านั้นครับ
    รอวันโดนแบน