ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 430

Post Valve GDC 2015, Half-Life 3 Confirmed ???

Valve GDC 2015, Half-Life 3 Confirmed ???

สั้นๆเลยนะครับ

สำหรับงาน GDC 2015 ปีนี้ Valve ได้เข้าร่วมงานกับเค้าด้วย โดย Valve มีอะไรที่จะนำเสนอบ้างนั้น หลักๆก็ HTC Vive และ Steam Controller (ตามข้อมูลจาก blog)

ที่น่าสนใจคือ ตารางวันเวลาที่ Valve นี่สิครับ นั่นคือ Tuesday, March 3rd, at 3PM. (Half Life 3 confirmed) ???

ประมาณว่า วันที่ 3 มีนาคม เวลาบ่ายสาม -> Half Life 3 confirmed
    ตามข้อมูลตารางเวลาจาก GDC 2015 จะเป็นเรื่อง Physics for Game Programmers : Physics Optimization Strategies
    (http://schedule.gdconf.com/session/p...ion-strategies)

จริงหรือมั่วนิ่ม ก็ต้องรอดูกันต่อไปครับ

อ้างอิง : https://steamdb.info/blog/valve-at-gdc-2015/

ที่มา : http://www.nextpowerup.com/news/1854...-gdc-2015.html
    "ศิลปินที่ดีจะทำการคัดลอก แต่ศิลปินที่ยิ่งใหญ่จะทำการขโม​ย"

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ก็อาจเป็นไปได้ว่าจะประกาศทำ HL3 เล่นเลข 3 ซะขนาดนั้น

เมื่อกี้ก็ปล่อย Source Engine 2 ก็ไม่แน่อาจจะได้ใช้เลย

#งานมโนต้องมา
    #ความรักก็เช่นกัน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    ถ้าเป็น left 4 Dead 3 กะ DotA 3 ละตูจะฮาให้
    I Love You Enough.....
    to Kill you.

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ภาคก่อนๆยังไม่ได้เล่นเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    367
    ได้รับคำขอบคุณ: 430
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    ก็อาจเป็นไปได้ว่าจะประกาศทำ HL3 เล่นเลข 3 ซะขนาดนั้น

เมื่อกี้ก็ปล่อย Source Engine 2 ก็ไม่แน่อาจจะได้ใช้เลย

#งานมโนต้องมา
    #ความรักก็เช่นกัน
    ท่านมีลิงก์ถ่ายทอดสดป่าวครับ กระผมหาไม่ได้เลย?
    "ศิลปินที่ดีจะทำการคัดลอก แต่ศิลปินที่ยิ่งใหญ่จะทำการขโม​ย"

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keangkavd อ่านกระทู้
    ท่านมีลิงก์ถ่ายทอดสดป่าวครับ กระผมหาไม่ได้เลย?
    ไม่มีเหมือนกันครับ เห็นมีของ google

ส่วนถ้าเทียบจากตารางงานกับหัวข้อแล้ว ผมว่าคงไม่มีอะไรหรอกครับเกี่ยวกับ HL3

มโนกันต่อไป

https://steamdb.info/blog/valve-at-gdc-2015/

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    Valve นับ 3 เป็นด้วยหรอครับ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    ตอนนี้ท่าน วาว ไม่มีเวลาสนใจ HL3 แล้ว
    ตอนนี้ได้แต่โอ๋ลูกคนใหม่อย่าง Dota2 กับ evolve เท่าน้านนนน

#ไม่อยากหวังไรมาก...///

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170
    99 เปอร์เซ็นเป็นข่าวล่วง valve เดียวนี้ไม่ปัญญาทำเกมส์ เจริญคร้บ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gatling tank : 3rd March 2015 เมื่อ 12:47

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    L4D3 แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    เล่นหมดทุกภาค แต่ถาคสุดท้ายจบเร็วมากแล้วก็ให้เล่นในฉากเดิมนานๆ มันก็เลยหมดความสนุกไปเลย ถ้ามาจริงจะสนับสนุนครับ เกมดีไม่พลาดแน่นอน
    I74790 GTX770 32GB

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    5555+ว่าไปนั่น ส่วนตัวไม่เชื่ออย่างแรงว่าเป็น HL3

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ใครมี ภาคสอง ขอหน่อยครับ

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    DotA3 ถ้ามีน่ะคิดภาพไม่ออกแต่ถ้าย้ายผู้เล่นจาก DotA2 ไป DotA3 นี่ก็เห็นด้วยเลย
    แต่ภาพรวมๆ DotA2 ก็โอแล้วน่ะคงไม่ทำ DotA3 มาหรอกมั้ง
    We are anonymous We are legion

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MADAFAKA อ่านกระทู้
    ถ้าเป็น left 4 Dead 3 กะ DotA 3 ละตูจะฮาให้
    มาจริงก็ดีสิ ผมชอบนะเล่นกับเพื่อนสนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kitipron01 อ่านกระทู้
    ตอนนี้ท่าน วาว ไม่มีเวลาสนใจ HL3 แล้ว
    ตอนนี้ได้แต่โอ๋ลูกคนใหม่อย่าง Dota2 กับ evolve เท่าน้านนนน

#ไม่อยากหวังไรมาก...///
    มันไม่ใช่ของ Valve นะ แค่เป็นอดีตทีมพัฒนา L4D เฉยๆ ...
    ส่วน Half-Life นี้เลิกหวังเหอะ ... คงจะจบอยู่แค่นั้นจริงๆ
    อีกอย่าง Valve เคย Confirm ว่าจะทำ Episode 3 แต่ไม่เคยได้ยินว่าจะทำ Half-Life 3

คหสต

Valve คงไม่อยากทำเกมส์ไปอีกนานตอนนี้กำลังมกหมุ่นอยู่กับ Console ตัวใหม่ที่จะใช่ระบบ Steam Os แน่นอนเลย
    หน้าตาก็คงออกมาเหมือนเราเปิด Big Picture ใน PC ... แล้วได้ข่าวว่าซุ่มเงียบเกี่ยวกับ Source 2 ... หลังจากนั้นไม่มีความคืบหน้าของข่าว
    ไหนจะมีโฟเดอร์ที่คนเปิดเจอ ep3 อีก ... valve ผมละอ่านใจไม่ออกจริงๆ คงจะยังไม่มีเกมออกมาให้เล่นนานแน่นอนแค่ Steam ก็มีกำไรมหาศาลละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The Run : 4th March 2015 เมื่อ 00:35

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StrangerTH อ่านกระทู้
    ภาคก่อนๆยังไม่ได้เล่นเลย
    เล่นยาก แต่สนุก ^^