ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933

บัตร Steam wallet ขึ้นว่าถูกใช้งานแล้ว แต่ทั้งๆที่เพิ่งซื้อมาจาก 7-11 ต้องทำยังไงครับ

ผมเพิ่งไปซื้อบัตรมา สดๆ ร้อนๆ แต่ดันขึ้นใช้แล้ว
    (ตามรูปข้างล่าง)

ผมจะต้องทำยังไง จะติดต่อทางไหนได้บ้าง ถ้าราคาบัตรที่ผมซื้อมัน 200 ผมจะถือว่าเป็นเวร เป็นกรรม แต่บัตรนี้ 2,000 ผมไม่อยากนิ่งเฉยอ่ะครับ ผมไม่รู้ต้องติดต่อทางไหน ใครทราบช่วยแจ้งทีครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ไปเซเว่นครับ บอกว่าเติมไม่ได้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ลองอ่านรายละเอียดในสลิปที่ซื้อมาดูครับ น่าจะมี

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    Steam wallet
    ที่เซเว่น ผมลองซื้อดูเฉยๆเอง 385 มั้ง จำไม่ได้ละ จะซื้อก็ลำบาก พนักงานก็ งง ขนาดเอาวิธีเปิดในมือถือ ให้เขาดู
    นี้ราคา 2000 ผมว่าถ้ามีบัตรเดบิต ก็เปิดบริการแล้วซื้อเอาดีกว่ามั้ง
    ผมใช้บัตรของกสิกร อยู่แล้วเปิด ใช้งานที่ตู้ ATM ได้เลยง่ายมากๆ เดี๋ยวนี้ส่วนมากเปิดบัญชีใหม่ ทางธนาคาร เขายัดเยียดบัตรเดบิตให้หมดแล้ว 5555

ไปที่เซเว่นพบักงานจัดการอะไรให้ไม่หน้าจะได้แล้ว ผมว่าคงต้องโทรติดต่อ เบอร์ที่มีใบสลิบเลยครับ