ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 827

Talking *หลุดมาแล้ว*ใครเล่นเกมออนไลน์แล้วหลุดบ่อยหรือPINGเยอะตัวนี้ช่วยได้"์NetBalancer v.G"ของSTEAM

NBC BY STEAM: Net Balancer v.G Supported By STEAM

โปรแกรมนี้เป็นของทาง STEAM กับ NetBalancer ร่วมมือกันทำขึ้นมาเพื่อตอบสนองที่ ทาง STEAM โดนร้องเลียนเรื่อง PiNGเยอะ (ก็แหงละสิเราก็เป็น5555)
    STEAMเลยจับมือกับทาง NetBalancer ที่ผลิตโปรแกรมสร้างความเสถียรให้กับเน็ตของผู้ใช้ โดย STEAM ให้แนวคิดคอนเซ็ปว่า
    ขอแบบ เล็ก(TINY),ภกพาง่าย(PROTABLE),ใช้ง่าย(EASY),และ สามารถแจกฟรีได้ (เรื่องมากไปละ) ตัวนี้ก็เลยเกิดขึ้นมา (ยังดีที่ทาง NetBalancer เค้ายอมทำให้นะเนีย)
    อาจจะมีเวอร์ชั้นใหม่มาอัพเดทเพิ่มเร็วๆนี้ เพราะมันมีคำว่า v1.1.G อาจจะมีมาเพิ่มเพราะแค่รุ่นแรก มั้ง ผมคิดเองนะ555

ปล.ตัวนี้หลุดมาจากเว็บนอกนะครับวันแจกจริงยังไม่มีกำหนดหรือประกาศอย่างเป็นทางการครับ

ลองแล้วใช้ได้ 100% ครับบบ

เอาไปลองกันได้เบยยรับบบ

PASSWORD คร้าบบบบบบ

กลายเป็นเรื่องไปเลยนะครับโปรแกรมนี้ ผมได้มาจากเว็บUnknown cheats คร้าบผมส่วนตัวผมแค่อยากเอามาแบ่งปันครับส่วนรายละเอียดแปลมา แล้วก็ผมนั่งขุดวันนั้นไปเป็นร้อยกระทู้หาพวกกระทู้เกี่ยวกับเกม STEAM
    แล้วก็เจอเข้า กระทู้มันน่าจะขึ้นว่า RUMOR แล้วอะไรสักอย่าง ขอโทษด้วยนะครับที่ไปหามาให้ดูไม่เจอ แต่จะให้ชื่อเว็บไว้ http://www.unknowncheats.me/ นะครับ ขอโทษจริงไม่ได้มีเจตตนาจะทำร้ายใครเบย
    อันนี้ผมตรวจไวรัส โทรจัน ดักผาส มาแล้ว ผลตามนี้เลยครับ https://www.virustotal.com/ru/file/b...is/1425561869/ ก็ดูไม่มีปัญหานะครับไม่ตรวจ
    พบไวรัส หรือ โทรจัน หรือ ดักผาสครับ ทำให้ใครไม่สบายใจขอโทษไว้นะที่นี้ด้วยจริงๆครับ แค่ผมชอบเรื่องลึกลับเรื่องแปลก หรือโปรแกรมหลุดมาข่าวลือทำนองนี้เองครับ ตอนเจอเจ้านี่ก็รู้สึกว่าสนใจมากและตื่นเต้นครับเลยอยากให้คนอื่นเห็นมันบ้าง
    ขอโทษนะครับทุกคน
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poppykamikaze : 5th March 2015 เมื่อ 20:38

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    พาสอิหยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    248
    ลืมเลย ขอโทษร้าบบ โหลดได้เลยคร้าบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poppykamikaze : 4th March 2015 เมื่อ 23:38

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    มีลิ้งึค์ officcial ไหมครับว่าเป็นของสตีมจิงๆ ไม่เคยเห็นข่าวเลย

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    ไม่เคยได้ข่าวจาก steam เลย แม้ไนกลุ่ม developer ของ steam ยังไม่มีข่าวนี้เลย

และที่หลุดมากจากเว็บนอกน่ะ เว็บใหน................และเว็บนั้น เชื่อถือได้แค่ไหน

และอีกอย่าง เว็บหลักของโปรแกรมนี้ยังไม่มีข่าวอะไรออกมาเลยด้วย

https://netbalancer.com/

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    เชื่อถือได้เปล่าครับ ยังไม่มีข่าวเลย ถ้าเป็นของหลุดต้องมีข่าวบ้างละ หรือโปรแกรมดักรหัสครับ ? ช่วยตอบด้วยครับ ไม่งั้น report นะครับ ขอแหล่งข่าว
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

กล่าวขอบคุณ
    67

เหมือนของย้อมแมวเลย Version 8.0.5
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    ่ว่าจะโหลดเจอคอมเม้นหยุดดูสถานการณ์แปป 55

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ถ้ามันมีจริง ผมว่ารอตัวที่เป็น official น่าจะดีกว่านะครับ

ไอ่คำว่า "หลุด" เนี่ย เรือหายกันมาเยอะแล้วครับ

แล้วนี่ยิ่งเหมือนจะไปผูกกับ Steam ลงปุ๊บ วันต่อมา ID เข้าไม่ได้ปั๊บ จะไปโวยใครก็ไม่ได้นะครับ -0-

ยิ่งเห็นโพสต์ของคุณ AdminMaster001 ยิ่งน่าสงสัยเข้าไปใหญ่ - -a

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ตามดูต่อไป 5555

เดียวคอมกลายเป็นซอมบี้

กล่าวขอบคุณ
    248
    ชี้แจงเรื่องที่สงสัยให้แล้วนะขอรับ ขอโทษด้วยนะขอรับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมใช้ เกมส์บูทเตอร์อยู่นะครับ พอใจระดับหนึ่งถ้าใครสนใจผมว่าตัวนี้ดีกว่านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    http://www.unknowncheats.me/ คือเว็บที่ Hack พวกเกม ของแบบนี้ไม่น่าอยู่เว็บพวกนี้หรอก นะครับ และอีกอย่างถึงอย่างไร ถ้าเป็นของ Steam จริง ก็ต้องมีข่าวบ้างหละ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อืมเสี่ยงไปสินะ

เทคโนโลยีสารสนเทศ
    กล่าวขอบคุณ
    256
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    Blog Entries
    3
    NetBalancer ผมก็ใช้มาหลายปีแล้ว ไม่ได้ข่าวเลย ผมว่าของปลอมแล้วละ รูปร่างหน้าตาโปรแกรมก็คนละแบบเลย
    จะให้ผู้อื่นช่วยเหลือโปรดใช้คำที่สุภาพในการโพส และใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอเกาะดูสถานะการไปก่อนดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    อ่าว ว่าไงครับว่าไง ยั้งมือแทบไม่ทัน
    >>>>>-------------------<<<<<

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    บรรจุไฟล์ exe ไว้ หลายชั้น..เอาไว้หลบตัวแสกนป่าว
    เปิดไฟล์ออกมา ไม่ใช่ตัวติดตั้ง..แต่เป็นตัวรันโปรแกรมเลย อันนี้น่าสงสัยครับ

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    มีใครลองเปรียบเทียบการใช้งานไหมอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planxthanee อ่านกระทู้
    มีใครลองเปรียบเทียบการใช้งานไหมอ่ะครับ

Ping เพิ่ม ครับ ผล เล่น CS:GO จากปิง 49 พอใช้โปรแกรม ปิง 60 มันเพิ่ม ผมเอาคอมกับ ID เสี่ยงตายมาลอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AdminMaster001 : 7th March 2015 เมื่อ 21:39

กล่าวขอบคุณ
    67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poppykamikaze อ่านกระทู้
    อันนี้ผมตรวจไวรัส โทรจัน ดักผาส มาแล้ว ผลตามนี้เลยครับ https://www.virustotal.com/ru/file/b...is/1425561869/ ก็ดูไม่มีปัญหานะครับไม่ตรวจ
    พบไวรัส หรือ โทรจัน หรือ ดักผาสครับ ทำให้ใครไม่สบายใจขอโทษไว้นะที่นี้ด้วยจริงๆครับ แค่ผมชอบเรื่องลึกลับเรื่องแปลก หรือโปรแกรมหลุดมาข่าวลือทำนองนี้เองครับ ตอนเจอเจ้านี่ก็รู้สึกว่าสนใจมากและตื่นเต้นครับเลยอยากให้คนอื่นเห็นมันบ้าง
    ขอโทษนะครับทุกคน

มันคือ ?

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ตายแล้วตอนนนั้นเปิดใช้ไปเห็นอิเตอเฟซโปรแกรมแล้วมันดูห่วยกว่าที่ควรจะเป็นเลยลบไป
    แถมไม่มีข้อมูลจากสตีมเลย 5555