ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1

ขอถามเรื่อง adf.ly หน่อยครับใคร รู้ตอบผมที

สวัสดีครับ คือผมก็ไม่ค่อยมีความรู้พวกนี้มาก เลยอยากถามผู้รู้หน่อยครับ
    1. เงินที่มันกำหนดว่าต้องได้ 5$ นี่ มันจะนับใหม่ทุกเดือนหรอครับ เพราะของผมมันเคยครบ 5$ มาแล้ว (ในช่วง1-2 เดือนแรกๆ) แต่นี่กะผ่านมาหลายเดือนละ
    แต่ผมรู้ว่ายอดการกด skip มันจะเริ่มใหม่ทุกๆเดือน
    2. ยอดเงินรวมของผมก็จะ 20$ และ แต่ทำไมเงินไม่เข้าเลย หรือมันต้องไปทำอะไรด้วยหรือเปล่า
    3. หรือผมยืนยัน ตัวตนไม่ครบ มันเลยไม่จ่ายเงิน (ผมก็ได้รหัส ที่มันส่งมาในชัญชีแล้วเอามากรอกในเว็บแล้วนะ มันก็บอกว่าสมัครเรียบร้อย ยืนยันตัวแล้วตอนสมัครแรกๆ)

มันมีภาษาอังกฤษบอกก่อนหน้าปีใหม่ (ผมอ่านและเข้าใจว่า) ถ้าคุณ ทำยอด Cashout limit reached เกิน 5$ แล้วจะได้เงินหรืออะไรนี่ล่ะโดยจะหักค่าภาษี ด้วย แล้วก่อนปีใหม่ผมทำได้ 6$ กว่าๆเกือบ 7$ เลย
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    1 ถูกต้องครับ นับใหม่ทุกเดือน ในแต่ละเดือนถ้ายอดไม่ถึง 5 เดือน ยอดจะไปทบกันไปเรื่อยๆจนถึง 5เหรียญ
    2 ผมดูแล้ว ตรง payment email คุณยังไม่ได้ใส่ครับ ต้องใส่อีเมลที่สมัคร paypal ไว้ ใส่เสดเงินก็เข้าแล้วหละครับ ไม่ยาก