ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201

ข่าวใหญ่ RollerCoaster Tycoon World หรือ ภาค 4 ใกล้วางจำหน่ายแล้ว

ผมติดตามเกมส์นี้จากเพจเฟสบุ๊คมานาน แต่ไม่เจอคนเขียนข่าวเกมส์นี้สักที ไอ้ผมก็ไม่ถนัดตั้งกระทู้ใหญ่ๆ ขอตั้งในหมวดนี้ละกัน

เข้าเรื่องเลยคือเกมส์ RollerCoaster Tycoon World ได้ไปโผล่ในหน้าเว็บสตรีมแล้ว http://store.steampowered.com/app/282560/

มีตัวอย่าง gameplay ให้ดูกันนิดหน่อย วันวางจำหน่ายอยู่กลางปีนี้ ข้อมูลผมก็เอามาจากเพจเฟสบุ๊คของ RollerCoaster Tycoon ครับ ใครที่เคยเล่นภาค 3 เตรียมรอความอลังการภาคนี้ได้เลย เปิดไอเดียรอกันได้เลยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    มากลางปี 2015 ซะด้วย เป็นเกมในตำนานที่เล่นยังไงก็ไม่เคยเบื่อเลยจริงๆ ...