ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Download ขั้นเทพ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,440

One2Up ใครโหลดไม่ได้เหมือนผมบ้างครับ

คือที่จริงเว็บ One2up มีปัญหาหรือเป็นเพราะเน็ตบ้านผมอันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ

วันนี้ว่าจะโหลด anime ที่ไฟล์ อัพไว้ใน One2up โหลดไม่ได้ซะงั้น หมายถึงขนาดไฟล์ไม่ขึ้น

ตัวอย่างดังภาพ แต่ก็มีบางทีที่ยังโหลดได้อยู่นะครับ ลองเปลี่ยนช่วงเวลาโหลด ก็ได้บ้างไม่ได้บ้าง สาเหตุมันเกิดจากอะไรครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ผมก็เป็นครับ ผมว่าไม่เป็นที่เน็ตหรอก เป็นที่ one2up มากกว่า
    วิธีแก้ก็ เปลื่ยน link โหลดเป็น dlตามด้วยเลขไรก็ได้ จนมันได้แหละครับ
    LENOVO IDEAPAD Z510

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,026
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Varcity_ZERO อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ ผมว่าไม่เป็นที่เน็ตหรอก เป็นที่ one2up มากกว่า
    วิธีแก้ก็ เปลื่ยน link โหลดเป็น dlตามด้วยเลขไรก็ได้ จนมันได้แหละครับ
    ทำแบบนี้เรื่อย ๆ เลยใช่ไหมครับ แล้วของคุณทำแล้วโหลดได้ป่าว

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมทำตั้งแต่ 01-19 เลยครับ ไม่ได้สักอัน ช่วงนี้จะโหลดเกมจาก One2Up ไม่ได้เลยครับ เซ็งเลย เว็บอื่นก็ไม่ค่อยดีเท่า One2Up

กล่าวขอบคุณ
    1,026
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ผมทำตั้งแต่ 01-19 เลยครับ ไม่ได้สักอัน ช่วงนี้จะโหลดเกมจาก One2Up ไม่ได้เลยครับ เซ็งเลย เว็บอื่นก็ไม่ค่อยดีเท่า One2Up
    ใช่ครับ อาการเป็นแบบนี้เปะเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ช่วงนี้คนเขาถล่มกันใช้ เซิฟเวอร์มันก็เลยหนัก

ส่วนเปลี่ยนตัวเลขหลัง dl ก็เหมือนเปลี่ยนช่องทางอื่น ซึ่งก็ตามนั้น ป่านี้ทุกคนคงรู้กันเกือบหมดล่ะ คงได้แต่ยัดลิงค์โหลดไว้ แล้วรอเวลามันโหลดเองเมื่อเราได้คิว

สรุป สุดท้ายก็รออยู่ดีแหละครับ ทำใจหน่อยล่ะกัน แต่เมื่อคืนผมโหลดชิวๆ 7 ไฟล์รวดไม่มีติดเลย ฮา ไม่ได้เปลี่ยนเลขด้วย ถือว่าโชคดีไป
    OPPAI~~MISSILE!!!