ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437

Unhappy เป็นแผลที่หนังหุ้มอัญฑะทำไงดีครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

อาการเริ่มได้สองวันที่แล้วครับ ลักษณะแผลเป็นแผลเหมือนแผลถลอกแต่มีน้ำเหลืองด้วยครับ

ซึ่งแสบมาก ผมเลยไปซื้อยา เบธาโซน-เอ็น กล่องส้มมาทา

ประมาณวันนึงตัวแผลน้ำเหลืองหลุดออกไปแล้ว แผลสดก็โผล่ออกมาซึ่งแสบกว่าเดิมอีกครับ

คืออยากถามว่าเป็นอาการของโรคอะไรหรือเปล่าครับ และมีวิธีรักษาที่หายขาดหรือเปล่าครับ

รบกวนด้วยนะครับ และ ขอบคุณครับ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ตัดไข่ทิ้งครับเนื่องจากแผลจะอักเสบลามไปยังอวัยวเพศครับ ตัดทิ้งอย่างเดียว ฟันทิ้ง!!!

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    ไปหาหมอครับ หำมีอันเดียวเสียไปไม่คุ้ม
    STEAM

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    ผมเดาว่า "สังคัง" ครับ
    ใช้นี่น่าจะหายมั้ง

ปล. ผมไม่เคยเป็นสังคังนะ รอผู้มีประสบการณ์มาตอบอีกที ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษด้วย

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    ตัดไข่ทิ้งครับเนื่องจากแผลจะอักเสบลามไปยังอวัยวเพศครับ ตัดทิ้งอย่างเดียว ฟันทิ้ง!!!
    จะมาเล่นมุขนี่้ เห้ มาไม่ทัน T^T

IWillBeAComputerEngineer
    กล่าวขอบคุณ
    994
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ไปหาหมอเถอะครับ ไม่ใช่สังคังด้วย
    อย่ากลัวอายครับเดี๋ยวสายจะไม่ดีน่ะ

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ควรหาหมอนะคะ ตรงนั้นมันไม่ค่อยเป็นแผลนะ (เหมือนเคยตอบหลายกระทู้มาก เรื่องแผลตรง ไดโนเสาร์ เนี่ยะ)

ถ้าอยากศึกษาข้อมูลก่อนพบแพทย์ ลองอ่าน หนองใน(gonorrhea) หนองในเทียม(chlamydia) เริม(herpes simplex)ตามเน็ตดูค่ะ
    ถ้ามีหนองออกจากงูยักษ์ด้วยนี่ชัดเจนมาก เป็นบ่อยไม่ค่อยดีนะคะ มันจะเป็นมะเร็งปิ๊ก๊ะจู

อย่าลืมรักษาแฟน ถ้าติดเชื้อทางเพศสัมพันธ์มา อย่าลืมตรวจเอดส์ ตรวจๆ ไปเถอะ รู้ดีกว่าไม่รู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iPoweRx : 11th March 2015 เมื่อ 01:01

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    ก่อนมีแผลนี่ไม่ทราบว่าได้เกาแรงๆหรือทำอะไรหนักหน่วงป่าวครับ เพราะแผลถลอกนี่ผมเคยเป็นอยู่สองที แต่ไม่มีน้ำเหลือง

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    หายนะ แน่นอนครับ

อยู่ดีๆมันก็เป็นหรือคุณไป สแคส กับอะไรมาอะปล่าว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 11th March 2015 เมื่อ 01:56

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    เริม ริมอ่อน ซิฟิลิส ไม่น่าใช่

หนองมันมาจากการอักเสบครับ

ถ้าเราไม่ได้ไปทำไรอะไรมัน และไม่มีความเสี่ยงมา

เป็นแผลธรรมดา ไปร้านยาบอก เปนแผลในร่มผ้า ขอยาที่เป็นแบบขี้ผึ้ง ทาวันสองวันก้หาย กับทานยาแก้อักเสบ

ถ้าสังคังเปนเหมือนเชื้อราขาวๆครับ หนองในถ้าเปนข้างนอกจะเชื้อเดียวกับแผลริมอ่อน

ผมอ่ะเป็นมาหมดครับ 555 ถ้าสามารถบอกได้ละเอียดมีรูปยิ่งดีและอาการเดียวกันผมจะบอกชื่อยาแบบชัดเจนๆเลยได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 11th March 2015 เมื่อ 14:45

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ถ้าไม่ได้ไปทำอะไรเสี่ยงๆ มา อาจจะเป็นแค่แผลถลอกจากการเกา หรือเสียดสีธรรมดาก็ได้ 55

แต่ถ้าไปทำไรมา ก็สงสัยได้หลายอย่าง เริม แผลริมอ่อน ก็ได้ ซิฟิลิสไม่น่าใช่เพราะปกติเป็นแผลริมแข็ง ไม่ค่อยเจ็บ

ไม่ต้องคิดมากๆ อิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เอิ่มไปหาหมอเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ถ่าย ไข่ มาให้ ดูเพื่อ วินิฉัย หน่อยได้มั้ยครับ