ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

The Evil Within The Assignment + The Consequence DLC-FTS

The Evil Within
    ประเภท : Survival Horror
    เครื่อง : Pc/ PlayStation 3, PlayStation 4, /Xbox 360 / Xbox One
    วันวางจำหน่าย :
    10, 03, 2015

The Evil Within (หรือชื่อPsychobreak สำหรับver.ญี่ปุ่น)
    ด้วยฝีมือการควบคุมการผลิตของ “มิคามิชินจิ” ผู้ให้กำเนิด Biohazard หรือ Resident Evil อันลือลั่น หลังจากเฮียมิคามิแกถูกอัญเชิญออกจากบ. Capcom ด้วยข้อหา “ทัศนคติการทำเกมที่ไม่ตรงกันของผู้บริหาร และผู้สร้างเกม” ทำให้เฮียแกออกไปทำเกมในแนวที่แกอยากทำ กับค่ายที่ตอบสนอง Need แกได้ อย่างค่าย Bethesda Softworks ที่มีผลงานอย่าง Fallout และ Skyrim (ผู้ให้กำเนิดคำว่า “Fus ro Dahhh!!”อันโด่งดัง) และก็สมใจอยากละครับ เพราะเกมที่เฮียมิคามิทำออกมาให้ค่ายนี้ ถือว่า “ปล่อยของ และความอัดอั้นแบบจัดเต็ม!” กับเกมที่มีชื่อว่า “The Evil Within” ที่ถูกพัตนามาตั้งแต่ปี2012 เกมนี้แหละครับ

จำเป็นต้องลงตัวเกมหลักในการเล่น

Download With Google Drive 1 GB/PART 6.1 GB

PART 1

PART 2

PART 3

PART 4

PART 5

PART 6

PART 7

CRACK ผมรวบไว้ให้เลยนะครับมีให้เลือกหลายค่าย

Crack Original เผื่อใครลงทับไปทับมาแล้ว Error ก็ลง Crack Ori ดักไปก่อนแล้วเอา crack ค่ายอื่นมาลงทับนะครับ

Thanks To demde From cs.rin.ru
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooshirogane : 22nd April 2015 เมื่อ 14:17

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    870
    รบกวนอีกทีครับ ต้องลง update อะไรก่อนรึเปล่าครับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nickbung อ่านกระทู้
    รบกวนอีกทีครับ ต้องลง update อะไรก่อนรึเปล่าครับ
    ที่จริง ก่อนจะมี dlc ตัวนี้มันจะมีอัพเดท 3 ตัวเลยครับ

The.Evil.Within.Update.1-CODEX
    The.Evil.Within.Update.v1.03-CODEX
    part1
    part2
    part3
    part4
    part5
    The.Evil.Within.Update.3-FTS

ลงตามนี้เล่นได้แน่นอนครับ สู้ ๆ ครับ ตัว 1.03 ไฟล์ใหญ่หน่อย เหมือนโหลดเกมใหม่เลยล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooshirogane : 10th March 2015 เมื่อ 19:59

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    870
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    ที่จริง ก่อนจะมี dlc ตัวนี้มันจะมีอัพเดท 3 ตัวเลยครับ

The.Evil.Within.Update.1-CODEX
    The.Evil.Within.Update.v1.03-CODEX
    part1
    part2
    part3
    part4
    part5
    The.Evil.Within.Update.3-FTS

ลงตามนี้เล่นได้แน่นอนครับ สู้ ๆ ครับ ตัว 1.03 ไฟล์ใหญ่หน่อย เหมือนโหลดเกมใหม่เลยล่ะครับ
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ใช้ตัวเกม repack blackbox จะเล่นได้ไหมหนอ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ถ้าโหลด ตัวเต็มมา แล้วลง dlc นี้ จะเล่น dlc เลยได้มั้ยหรือต้อง เล่นภาคหลัก ให้จบก่อน ?

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    repack blackbox ก็ได้ครับผม

ส่วนเนื้อเรื่องหลัก ไม่ต้องจบก็เล่น dlc ได้ครับ เพราะมันแยกส่วนกัน

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    repack blackbox ก็ได้ครับผม

ส่วนเนื้อเรื่องหลัก ไม่ต้องจบก็เล่น dlc ได้ครับ เพราะมันแยกส่วนกัน
    ต้องลง update ให้ครบด้วยใช่ไหมครับ ถึงจะเห็น DLC

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ครับผม ส่วนตัวผมก็อัพเดทตามที่ลงไว้ แล้วใช้ crack skidrow ครับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    The.Evil.Within.Update.3-FTS ตัวนี้ไม่ลงกะได้นิครับ ละตัวนี้มันคืออะไรหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    มันขึ้น can't open file[common.tangoresource] อะครับ ทำไง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลงแพทตามที่บอกทุกตัวแล้วอ่ะคับทำไมเล่นไม่ได้ มันบอกโหลด font ไม่ได้งง

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ใครลงไม่ผ่านต้องลงใหม่หมดนะครับ

เพิ่ม dlc 2

ีupdate 4 link

The.Evil.Within.The.Consequence.DLC-FTS

part 1
    part 2
    part 3
    part 4
    part 5
    part 6
    part 7

Crack codex link

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไฟล์โหลดง่ายมากครับ

DLC The Consequence ได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวผมมารายงานผลให้นะครับ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poprockmusic อ่านกระทู้
    ไฟล์โหลดง่ายมากครับ

DLC The Consequence ได้ไม่ได้ยังไงเดี๋ยวผมมารายงานผลให้นะครับ
    ผมเข้าใจอารมย์เวลาโหลด one2up แล้วมันไม่ขึ้นดีครับ อีกอย่างผมก็ไม่ใช่นัก upload เพราะงั้นเลยไม่จำเป็นต้องครอบลิงค์

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    มายืนยันว่าเล่นได้ครับ
    วิธีลงก็หลังจากเรามีไฟล์เกมส์พร้อม DLC= The Evil Within - DLC The Assignment แล้ว
    เราก็ลง DLC - The Consequence ต่อเลยครับ แล้วเข้าไปในแต่ละตัวไฟล์ ลากไฟล์ที่อยู่โฟลเดอร์ไปไว้ที่ลงเกมส์ให้ถูกต้องของแต่ละโฟสเดอร์ครับ [อย่าเอาโฟลเดอร์ทับกัน]
    จากนั้นลง update แล้ว ลง crack ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับ