ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - THE EVIL WITHIN: THE ASSIGNMENT (All DLCs) - COREPACK [REPACK] - 2015 - (13GB) (FC|RB|MG|UC|O2U)

The Evil Within ได้บรรจุความสยองขวัญทุกโสตประสาทในระดับที่ขีดสุด โดยกล่าวถึงนักสืบผู้หนึ่งพร้อมด้วยคู่หูเดินทางไปยังสถานที่เกิดเหตุที่เป็นอาคารร้าง ระหว่างนั้นก็ถูกพลังงานบางอย่างครอบงำจนทำให้เสียสติสัมปชัญญะ และตื่นขึ้นมากับโลกพิศวงที่เต็มไปด้วย”ความกลัว”และปีศาจร้ายที่วนเวียนในความมืด คู่ขนานกับโลกแห่งความจริง เขาจะต้องเดินทางเอาตัวรอดเพื่อหนีออกจากห้วงนรกบนดินให้ได้

ระบบการเล่นเกมส์ The Evil Within จะให้ผู้เล่นหนีเอาตัวรอดที่มีชีวิตเป็นเดิมพัน ด้วยสิ่งของที่มีติดตัวน้อยนิด ประสบพบเจอกับพลังงานลึกลับหรือวิญญาณปีศาจที่วนเวียนโจมตีทุกเมื่อ พร้อมกับระวังกับดักต่างๆสุดโหดที่เอากันให้ตายไปข้างหนึ่ง และไขปริศนาตามพื้นที่ๆต่างเพื่อเข้าไปยังสถานที่ต่อๆไป ที่สำคัญ ระหว่างการเดินทางก็จะพบเจอกับสิ่งประหลาดที่จะทำให้ผู้เล่นต้อง”สะดุ้ง”และ”หวาดระแวง”แทบตลอดทั้งเกมส์ ด้านเอนจิ้นเกมส์ The Evil Within ได้ใช้ เอนจิ้น id Tech 5 ซึ่งเป็นเทคโนโลยีสำหรับพัฒนาเกมส์เวอร์ชั่นล่าสุด ประมวลผลกราฟิกชนิดที่เสมือนจริง

The Evil Within 'The Assignment' เป็น DLC เสริมที่เพิ่มเนื้อเรื่องตัวแรกของเกมนี้ ซึ่งจะแบ่งออกมาให้เล่นทั้งหมด 2 ตอนด้วยกัน ซึ่งใน DLC นี้ผู้เล่นจะรับบทเป็น Juli Kidman ผู้ช่วยสาวปริศนาที่อยู่หน่วยเดียวกับตัวเอก Sebastian โดยเธอเป็นคนลึกลับที่ไม่มีประวัติความเป็นมา เนื่องจากเธอความจำเสื่อมจำเรื่องราวของตัวเองในวัยเด็กไม่ได้ เธอจึงรู้เรื่องแค่ในปัจจุบันนี้ และเหตุการณ์ใน DLC ตัวนี้เองที่จะพาเธอไปรู้เรื่องราวในอดีต

ระบบการเล่นใน The Evil Within 'The Assignment' จะต่างไปจากตอนเล่นเป็นเซบาสเตียนพอสมควร โดยพระเอกนั้นยังพอบู๊ได้หน่อย แต่ Juli Kidman สู้ไม่ค่อยเก่ง จึงต้องเน้นการเล่นสไตล์หลบๆซ่อนๆ ไม่ให้ศัตรูเห็น เธอต้องเอาชีวิตรอดไปให้ได้ จนกว่าจะรู้ความลับของเธอกับ Mobius

Genre: Action
    Developer: Tango Gameworks
    Publisher: Bethesda Softworks
    Release Date: 9 Mar, 2015

System Requirements
    MINIMUM:
    Processor: i7 or an equivalent with four plus core processor
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: GTX 460 or equivalent 1 GB VRAM card
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 50 GB available space

RECOMMENDED:
    Processor: i7 with four plus cores
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: GeForce GTX 670 or equivalent with 4GBs of VRAM
    DirectX: Version 11
    Hard Drive: 50 GB available space
    Additional Notes: It’s worth noting that the 50 GB of space required is for the PC install. When the installation is complete, the game will take up ~41 GB of HDD space

REPACK - COREPACK - 13.9 GB
    (ไม่ลด คุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.03 รวม DLCs)

All DLCs:
    * The Fighting Chance Pack
    * The Assignment DLC
    * Season Pack

FiLECONDO 1.LINK (VIP) - RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    FiLECONDO 1.LINK (VIP) - RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)
    (สำรอง)

MEGA
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05
    PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10
    PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15

USERSCLOUD
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05
    PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10
    PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15

ONE2UP

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **อัพเดทโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com
    *ใส่พาสใช้การพิมพ์ทีละตัวจะดีที่สุด!

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 13th March 2015 เมื่อ 10:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณครับ รอ one2up

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    มาแล้ว มาแล้ว ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ตัวนี้ คือ repack คือครบหมดไม่ต้องลงอะไรเพิ่มแล้ว ใช่หรือเปล่า ครับ O_o ?

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exia อ่านกระทู้
    ตัวนี้ คือ repack คือครบหมดไม่ต้องลงอะไรเพิ่มแล้ว ใช่หรือเปล่า ครับ O_o ?
    เข้าใจถูกแล้วครับผม ตัวนี้ Repack ลงเสร็จ เข้าเล่นได้เลยครับ ไม่ต้องลงอะไรเพิ่มครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    one2up เหมือนมีปัญหาโหลดยากจัง

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shogun147 อ่านกระทู้
    เข้าใจถูกแล้วครับผม ตัวนี้ Repack ลงเสร็จ เข้าเล่นได้เลยครับ ไม่ต้องลงอะไรเพิ่มครับ
    แล้วมันตัดอะไรออกไปบ้างคับ เพราะภาคหลักขนาดตั้ง 30GB+

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    Repack size 13.9 GB
    Game size 42.6 GB
    Size Required 45 GB

ตอบ เม้นบนครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณครับ ตอนลงจะกินพื้นที่เท่าไรครับเนี้ย

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    ประมาณ 40 Gb กว่าๆแหละครับ ฮ๋าๆ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไม่รู้เป็นไร เกมส์มีอาการหยุดเองบ่อยๆครับ สัก5-6วิ แล้วก็เล่นได้ต่อไม่รู้เป็นที่เครื่องผมเองป่าว
    i7 gtx970 ram 8 gb ใครรู้วิธีแก้ช้วยทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ใข้จอยได้มัยครับ ไม่ถนัด keyboard

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    สเป็คโหด อดเลย

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ใช้เวลาลงนานมากครับ แต่เล่นได้ไม่มีปัญหาแถมเซพเก่ายังอยู่ครบ (ขนาดลบเกมส์ลงใหม่เลยนะ)

ภาคเสริมปรับสุดไม่แลคเลยครับ แจ่มฝุดๆ ภาพสวยกว่าภาคหลัก

กล่าวขอบคุณ
    3,139
    ได้รับคำขอบคุณ: 735
    มันรวมภาคหลักไปด้วยเลยมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    รวมทั้งภาคหลักและเสริมครับ จะเลือกเล่นอันไหนก็ได้ครับ
    ภาคหลักเข้า NEW GAME
    ภาคเสริมเข้า DOWNLOADABLE CONTENT

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onizuka0035 อ่านกระทู้
    ไม่รู้เป็นไร เกมส์มีอาการหยุดเองบ่อยๆครับ สัก5-6วิ แล้วก็เล่นได้ต่อไม่รู้เป็นที่เครื่องผมเองป่าว
    i7 gtx970 ram 8 gb ใครรู้วิธีแก้ช้วยทีครับ
    พอปรับสุดเต็มสตรีมอาหายไปมีก็ช่วงเริ่มเกมส์ครั้งเดียวนอกนั้นลื่นปลื๋อเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,524
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ใช้ save เก่าได้มั้ยครับ ตัวเกมเก่าผมโหลด repack blackbox มา ถ้าได้ เดี๋ยวลบเกมทิ้งและโหลดตัวนี้ไปเล่นเลย ^^