ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Resident Evil Revelations 2: Episode 3 - Judgment | 1.2 GB |-[ RePack By Black Box ]-| 2015 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

จุดเริ่มต้นของ Resident Evil Revelations 2 คือการกลับมาครั้งใหญ่ของ Claire Redfield ที่แฟนๆต่างโปรดปราน ในฐานะผู้รอดชีวิตจากครั้งเหตุการณ์ใน Raccoon City ณ ตอนนี้ Claire ทำงานให้กับองค์กรต่อต้านโรคระบาดแห่งหนึ่งชื่อว่า Terra Save ในขณะที่เธอและ Moira Burton กำลังเข้าร่วมงานปาร์ตี้ของ Terra Save อยู่นั้น กองทัพที่ไม่มีใครรู้จักก็เข้าจู่โจมสำนักงานอย่างหนักหน่วง ทั้ง Claire และ Moira หมดสติไปและตื่นเข้าในโรงงานร้างที่ถูกกักกันและมืดมิด ทั้งสองคนต้องร่วมมือกันค้นหาตัวการและวิธียุติฝันร้าย สิ่งมีชีวิตติดเชื้อที่น่าขวัญผวากำลังรอคอยอยู่ทุกซอกทุกมุม คุณจะต้องใช้ทรัพยากรกระสุนและอาวุธอย่างชาญฉลาด ในเรื่องราวอันน่าหวาดกลัวและหักมุมนี้พยายามจดจ่ออยู่กับการคาดการณ์สิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นให้ได้ในทุกๆย่างก้าว

มุ่งหน้าสู่เกาะเรือนจำที่อยู่ไกลออกไปเพื่อค้นหาตัวลูกสาวที่หายสาบสูญ Barry Burton พบกับตัวละครใหม่ Natalia Korda เด็กผู้หญิงซึ่งมีพลังพิเศษในการสัมผัสหาศัตรูและไอเทมที่ซ่อนอยู่ ใช้ความสามารถนี้ไปพร้อมกับความเก่งกาจในการต่อสู้ของ Barry เพื่อเอาชีวิตรอดในเกาะวิปลาสและค้นหา Moira ให้พบ ต่อกรกับศัตรูจำนวนนับไม่ถ้วนที่ซ่อนอยู่ทุกมุมมืดด้วยทรัพยากรที่จำกัดในเรื่องราวการเอาชีวิตรอดสุดสยองขวัญ

RePack By Black Box 1.2 GB

Filecondo | Rabbitfile | One2Up[1] | One2Up[2]

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Play

*** ต้องติดตั้ง Ep1 & Ep2 ก่อน ***

Episode 1 - Penal Colony

Episode 2 - Contemplation

joker123

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    มันลงทับของ CODEX Full ได้มั้ยครับ

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lankinpark อ่านกระทู้
    มันลงทับของ CODEX Full ได้มั้ยครับ
    ตามนี้เลยครับ อยากรู้เหมือนกัน

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ลองเสี่ยงดวงดูล่ะครับตัวเกม Episode 1 2 ของ Codex โหลดจากของคุณ Gii

1.แตกไฟล์ทับใส่โฟลเดอร์เกมเก่าไปเลย
    2.พอลงเสร็จ มันจะมี cmd ขึ้นมาพอกด Enter มันจะเริ่มทำการย้ายไฟล์ ผมใช้เวลาราวกับตอนลงราวๆ 20 นาทีเสร็จ
    3.เข้าเกมไป Save ยังอยู่ดี Raid Mode ที่เก็บจนได้ Cipher ยังอยู่ดี รอดตัวไป (ไม่งั้นต้องไปนั่งวิ่งเก็บเหรียญใหม่ อุตส่าได้ Katana มาทำสาย Melee แล้ว)

ป.ล. กรุณาสำรองไฟล์ก่อนด้วยนะ ถ้าเกิดหายหรือขัดข้องผมช่วยอะไรไม่ได้เน้อ
    OPPAI~~MISSILE!!!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    เช็คลิงค์ one2up ให้หน่อยคับมันเน่ามากเลยโหลดไม่ได้