ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - SID MEIER'S STARSHIPS - RELOADED [FULL GAME] - 2015 - (641MB) (FC|RB|MG|UC|O2U)

เกมส์ Sid Meier’s Starships ให้ผู้เล่นเริ่มต้นปกป้องผืนดวงดาวที่เราอาศัย รวมถึงอารยธรรมที่มีอยู่อย่างยาวนานไม่ให้ถูกยึดและเป็นที่ครอบครองจากดวงดาวอื่น ระหว่างนั้นยังต้องเริ่มต้นร่วมมือกับดาวอื่นๆเพื่อสร้างมิตรภาพและสันติภาพระหว่างกาแลคซี่ ความท้าทายของเกมส์นี้จะเหนือล้ำจากเกมส์ภาคอื่นๆและมองเป็นภาพกว้างมากยิ่งขึ้น ผู้เล่นจะต้องสำรวจดวงดาวแห่งใหม่ๆเพื่อตั้งฐานที่มั่น เริ่มต้นวิจัยเทคโนโลยีเชิงอนาคต และเริ่มต้นสร้างอารยธรรมบทใหม่บนห้วงอวกาศ สร้างการฑูตหรือสร้างสงครามกับผู้ที่เป็นปรปักษ์ และก้าวขึ้นไปสู่ผู้นำของกาแลคซี่ให้ได้

จุดเด่นของเกมส์ Sid Meier’s Starships คือมีระบบภารกิจให้เล่น สร้างความเข้าใจกับระบบและกลไกการเล่นเกมส์เพื่อนำไปประยุกต์ใช้ในด่านลึกๆ สามารถปรับแต่งยานอวกาศเป้นลายใหม่ๆตามที่ต้องการ ที่น่าสนใจคือ ผู้เล่นที่เล่นเกมส์ Civilization: Beyond Earth จะได้รับการเชื่อมต่อข้อมูลและเล่นเกมส์ข้ามระหว่าง Sid Meier’s Starship เพื่อลงลึกับเนื้อหาอันเข้มข้นขึ้นกว่าเดิม

Genre: Strategy
    Developer: Firaxis Games
    Publisher: 2K
    Release Date: 12 Mar, 2015

System Requirements
    MINIMUM:
    Processor: Intel Core 2 Duo 1.8 GHz or AMD Athlon X2 64 2.0 GHz
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: 256 MB ATI HD2600 XT or better, 256 MB nVidia 8800 GT or better, or Intel HD4000 or better integrated graphics
    Hard Drive: 841 MB available space
    Sound Card: Audio output capability

FULL GAME - RELOADED - 641 MB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)

MEGA PART.01 - PART.02 :: USERSCLOUD PART.01 - PART.02 :: ONE2UP PART.01 - PART.02

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **อัพเดทโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Sid.Meiers.Starships.Gamebug.Fix-BAT
    Fix notes: On some setups the game crashes on exit.
    The original does too. Here is a small fix for that.

FiLECONDO (VIP) - RABBiTFiLE (VIP) - MEGA - USERSCLOUD - ONE2UP

Password: blackloadgame.com
    *ใส่พาสใช้การพิมพ์ทีละตัวจะดีที่สุด!

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Gamebug Fix ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 14th March 2015 เมื่อ 10:58

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    รอรับไปนะครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    0
    crack มี สองชุด เหมือนต่างกัน ตีวที่แถมมา กะตัวที่แยกโหลดต่างหาก ลงอันไหนครับ หรืออันที่แยกโหลดครับ Sid.Meiers.Starships.Gamebug.Fix-BAT

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    crack มี สองชุด เหมือนต่างกัน ตีวที่แถมมา กะตัวที่แยกโหลดต่างหาก ลงอันไหนครับ หรืออันที่แยกโหลดครับ Sid.Meiers.Starships.Gamebug.Fix-BAT

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Gamebug Fix ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

**ลงของ Sid.Meiers.Starships.Gamebug.Fix-BAT ครับผม.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    http://www.haijai.com
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบใจมากฮะ ผมนี้ตามหาตั้งกะเมื่อวาน ขอบใจนะฮะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ว่าแต่ เล่นไงหว่า เหมือนผสมแนว 4x เข้าไปด้วย

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ภาคนี้เล่นอย่างง่าย เน้นยานเทพ ถล่มดาวแม่แปบเดียวก็จบเกมส์ได้แล้ว เล่นแบบ Normal ผมใช้ยานแค่ 2 ลำถล่ม 6 ทีมรวด

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ richter อ่านกระทู้
    ภาคนี้เล่นอย่างง่าย เน้นยานเทพ ถล่มดาวแม่แปบเดียวก็จบเกมส์ได้แล้ว เล่นแบบ Normal ผมใช้ยานแค่ 2 ลำถล่ม 6 ทีมรวด
    คือคลิกเข้าไปที่ยานสองลำที่เรามี ไปผลิตสร้างยานเพิ่มใช่เปล่าครับ และพวกซื้ออาวุธนี้ มีเงินจัดเต็มเลยใช่เปล่าครับ เล่นแผนที่ใหญ่ๆนี้เดินอย่างนานเลย

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ^
    อาวุธซื้อเท่าที่จำเป็นครับซือมากเดินใกล้เพราะหนัก ผมเล่น Booster, Shield, Laser เต็ม 8 เสริมเกราะอีกซัก 5 กับ Radar อีก 2
    สร้างพวกสิ่งก่อสร้างประจำดาวด้วย ผมมีฐานซ่อมเองทุกเทิร์นกับฐานแดชไกลขึ้นช่วยให้สู้ง่ายขึ้นเยอะ อาศัยวิ่งไล่ตอดทีละตัวๆ มาเป็น 10 ลำก็ไม่ห่วง
    วิจัยผมลง Laser ล้วนๆ ส่องยิงทะลุช่องสบายๆ

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เกมดูดเวลาชัดๆ ไม่ต้องลุกไปไหนกัน
    ขอบคุณครับ

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์เล็กดีจัง
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ไฟล์ battery.nfo คืออะไรครับ