ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

Lightbulb Hero X Hero เกมบนมือถือแนว APRG ที่ทุกคนต้องลองส่งตรงจาก Nexon ย้ำเกมต่อสู้สไตล์บู๊แหลก

Hero X Hero เกมบนมือถือแนว APRG ที่ทุกคนต้องลองส่งตรงจาก Nexon ย้ำเกมต่อสู้สไตล์บู๊แหลก

คราวนี้เราลองมาดูเกมบนมือถือกัน หลังจากที่เรานำเสนอเกมออนไลน์ไปมากมาย ในอุตสาหกรรมเกมตอนนี้ถือว่าเป็นเรื่องที่ไม่ควรพลาด นับวันเกมบนมือถือกลับได้รับความนิยมและมีการพัฒนาเกมโดยใช้เทคโนโลยีตัวใหม่จนจะเทียบเท่ากับเกมบนเครื่องเล่นต่างๆแล้ว คราวนี้จะเป็นเกมแนวไหน ประเภทอะไรนั้นเรามาดูกันเลย..

Hero X Hero เป็นเกมบนมือใหม่จากแดนกิมจิส่งตรงจากทีมพัฒนาและผู้ให้บริการเกมชื่อดังมากด้วยความสามารถและชื่อเสียงอย่าง Nexon เกมนี้ถือเป็นเกมอีก 1 เกมที่แหวกแนวไปจากเกมอื่นๆ ถึงแม้จะมีคุณภาพกราฟิคที่เราคุ้นเคยกันมาบ้างแล้วก็ตาม เกมนี้รองรับทั้งระบบ iOS และ Android แต่ครั้งนี้เราต้องยอมรับว่าเกมนี้ Nexon เป็นเพียงผู้ให้บริการเกมเท่านั้น

ส่วนทีมพัฒนาเห็นจะเป็นทีม concom ทีมนี้พัฒนาเกมออกมาได้หลากหลายคอนเซป รวมถึงเกมนี้เช่นกันที่เกิดจากการรวบรวมคอนเซปแต่ละอย่างมามิกซ์กันได้อย่างลงตัว โดยคอนเซปเกมนี้เป็นการต่อสู้ที่เราตัวคนเดียวต้องเอาชนะศัตรูนับหลายตัวในแมพ คับคล้ายคับคากับเกม Dynasty Warrior อย่างไงยังงั้น ซึ่งเกมนี้คงเด่นทางด้านระบบการต่อสู้และตัวละครสุดน่ารักที่ยิ่งมองดูแล้วเราต้องสู้กับศัตรูตัวน้อยผู้น่ารักเหล่านี้จริงๆเหรอเนี้ยะ ระบบการต่อสู้นั้นผู้เล่นสามารถควบคุมการต่อสู้ได้อย่างอิสระ

สำหรับระบบนี้ถือเป็นระบบเกมบนมือถือที่ยอดเยี่ยมที่เดียว คราวนี้เรามาดูในส่วนของตัวเกมกัน เกมนี้ผู้เล่นสามารถเลือกได้จาก 3 อาชีพ เช่น Swordman, Archer และ Wizard มีทั้งระบบเนื้อเรื่องที่ใช้ในการเก็บเลเวล ยังมีโหมด PVP ให้ผู้เล่นได้ลองเล่นเพื่อเสริมความท้าทาย ซึ่งในโหมดนี้จะเป็นการต่อสู้แบบทีมเวิค การแท็คทีมกันเป็นปาร์ตี้กับเพื่อนๆในการฟันฝ่าดันเจี้ยนสุดโหด คล้ายกับระบบเกมแบบ Co-op นั้นเอง และช่วงนี้ยังเปิดให้ผู้เล่นได้เข้าไปลองทดสอบเกม ส่วนเรื่องภาษานั้นยังคงเป็นภาษาเกาหลีอยู่นะจ๊ะ

-------------------------------------------------------------

ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

กลับมาแล้วจ้า..หลังจากที่ห่างหายไปจากบ้านหลังนี้ตั้งนาน ยินดีที่ได้รู้จักจ้าทุกคน
    กลับมาครั้งนี้ขอมาช่วยเพื่อนๆอัพเดทความเคลื่อนไหวกันอีกครั้งนะจ๊ะ ^^

พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    Action-RPG ใช่มะ น่าหนุกๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    แว๊บแรกเมื่อเห็น นึกว่าอันนี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    912
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    นึกว่า Hunter x Hunter -*-

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 376
    น่าเล่นดี ช่วงนี้ผมติดเกมออนไลน์บนมือถือไปซะละ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    น่าเล่นโครตตตตต =w=

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    ผมกลัวมันเอาระบบแองนอจี้มัาจัง เล่นๆกำลังติดลมแองเนอจี้หมดเงี้ย -..-
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    นึกถึง Kritika Chaos Unleashed แต่เป็นเวอร์ชั่นโมเอะ -0-

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    จะเข้ามาเมื่อไหร่ เน่ยะ น่าเล่น ๆ ๆ ช่วงนี่ติดเกมในโทรศัพท์อย่างแรง
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    น่าเล่นดีนะ

Tags for this Thread