ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 827

Wink ใครที่มี IDM อยู่แล้วแต่อยากจะให้มันโหลดแรงขึ้นมาทางนี้เลย"IDM SPEED ENHANCER"[MF]

Internet Download Manager "Speed Enhancer"

SCREENSHOT:

INFO:

โปรแกรมนี้จะทำให้เราสามารถ ปลดความเร็วของIDMเดิมได้ถึง x2เลยทีเดียว โดยเราต้องมีโปรแกรมIDM ตัวธรรมดาก่อน
    แล้วค่อยนำโปรแกรมนี้มาเปิดเวลาเราโหลด ดห็นได้จากฟั่งชั่น ต่างๆในรูปซึ่งมากกว่าเดิม x2เท่านั่นเอง ต้องขอบคุณ
    IncredebleProgramer Studio ด้วยนะสตูดิโอนี้มีแต่โปรแกรมโหดๆมาให้เราลองเสมอเลย ท่ามีการอัพเดทอะไรผมจะเอามาลงให้ใหม่นะครับ

ใครใช้แล้วมีผลตอบรับยังไงก็มาแบ่งปันกันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ สำหรับตัวผมเองก็แรงขึ้นมา แบบ ไฟร์1GB โหลดแค่ นาทีนิดๆเองครับ ผมเลือกเป็น 64สูบ(Connection 64)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอลองหน่อย ถ้าใช้ได้จะมายืนยันน้าาาาาาาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย moshiza007 : 4th March 2015 เมื่อ 10:34

กล่าวขอบคุณ
    248
    ขอบคุณน้าคร้าบบเดวจาหาโปรแกรมดีๆใหม่มาอัพเดทบ่อยๆเลยคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เพิ่มไปก็เท่านั้นอะไงก็โหลดเท่าเดิมถ้าเน็ตตอนใช้ idm มัน max speed แล้วอะ

กล่าวขอบคุณ
    248
    ก็แล้วแต่เน็ตเลยครับแต่เครื่องปกติก้ตั้งมาแบบกักสปีดไว้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    รอหน่วยกล้าตายมายืนยัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ยิ่งเพิ่มconnectionเยอะ ยิ่งดึงspeedเน็ตไปทางidmเยอะ อย่างเช่นเวลาโหลดไฟล์เกมใหญ่ๆ จะดูหนังออนไลน์หรือดูyou tube ไปพร้อมๆกันมันจะหน่วงคือเล่นแล้วมันหยุดโหลดเป็นพักๆ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gunspirit7 อ่านกระทู้
    ยิ่งเพิ่มconnectionเยอะ ยิ่งดึงspeedเน็ตไปทางidmเยอะ อย่างเช่นเวลาโหลดไฟล์เกมใหญ่ๆ จะดูหนังออนไลน์หรือดูyou tube ไปพร้อมๆกันมันจะหน่วงคือเล่นแล้วมันหยุดโหลดเป็นพักๆ ครับ
    ใช่ครับๆ ท่าอยากโหลดเสดเร็วก็ยอมพักให้มันโหลดเสดแล้วค่อยเล่นเน็ตต่อครับ

เมืองฝนแปดแดดสี่
    กล่าวขอบคุณ
    787
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,947
    ปรกติเนตเรา 10เมก โหลดเต็มๆสปีดวิ่งที่ประมาณ1.4-1.5เมก ในเมื่อเนตเรามีแค่นั้น มันจะช่วยให้โหลดเร็วเพิ่มขึ้นได้หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    ก็เอาไว้ใช้กับเว็บที่มันไม่ให้โหลดเต็มความเร็วเน็ตครับ idm ก็จะทำให้โหลดได้เต็มความเร็วเน็ตของเราแต่ก็ใช้ไม่ได้ทุกเว็บมันก็ยังดีกว่าไม่มีตัวช่วยเลยนะ

กล่าวขอบคุณ
    248
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarayou อ่านกระทู้
    ก็เอาไว้ใช้กับเว็บที่มันไม่ให้โหลดเต็มความเร็วเน็ตครับ idm ก็จะทำให้โหลดได้เต็มความเร็วเน็ตของเราแต่ก็ใช้ไม่ได้ทุกเว็บมันก็ยังดีกว่าไม่มีตัวช่วยเลยนะ
    ใช่ครับผมก็ว่างั้นยุคที่ไม่มีIDMนี่แบบว่าโหลดปวดตับเลย-.-

Tags for this Thread