ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Resident Evil Revelations 2: Complete Edition (All Update+DLC) | 4GB |-[ RePack By CorePack ]-| 2015 |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

TITLE: Resident Evil Revelations 2: Complete Edition-CorePack
    RELEASE DATE: 15-March 2015
    DEVELOPER: Capcom
    PUBLISHER: Capcom

จุดเริ่มต้นของ Resident Evil Revelations 2 คือการกลับมาครั้งใหญ่ของ Claire Redfield ที่แฟนๆต่างโปรดปราน ในฐานะผู้รอดชีวิตจากครั้งเหตุการณ์ใน Raccoon City ณ ตอนนี้ Claire ทำงานให้กับองค์กรต่อต้านโรคระบาดแห่งหนึ่งชื่อว่า Terra Save ในขณะที่เธอและ Moira Burton กำลังเข้าร่วมงานปาร์ตี้ของ Terra Save อยู่นั้น กองทัพที่ไม่มีใครรู้จักก็เข้าจู่โจมสำนักงานอย่างหนักหน่วง ทั้ง Claire และ Moira หมดสติไปและตื่นเข้าในโรงงานร้างที่ถูกกักกันและมืดมิด ทั้งสองคนต้องร่วมมือกันค้นหาตัวการและวิธียุติฝันร้าย สิ่งมีชีวิตติดเชื้อที่น่าขวัญผวากำลังรอคอยอยู่ทุกซอกทุกมุม คุณจะต้องใช้ทรัพยากรกระสุนและอาวุธอย่างชาญฉลาด ในเรื่องราวอันน่าหวาดกลัวและหักมุมนี้พยายามจดจ่ออยู่กับการคาดการณ์สิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นให้ได้ในทุกๆย่างก้าว

มุ่งหน้าสู่เกาะเรือนจำที่อยู่ไกลออกไปเพื่อค้นหาตัวลูกสาวที่หายสาบสูญ Barry Burton พบกับตัวละครใหม่ Natalia Korda เด็กผู้หญิงซึ่งมีพลังพิเศษในการสัมผัสหาศัตรูและไอเทมที่ซ่อนอยู่ ใช้ความสามารถนี้ไปพร้อมกับความเก่งกาจในการต่อสู้ของ Barry เพื่อเอาชีวิตรอดในเกาะวิปลาสและค้นหา Moira ให้พบ ต่อกรกับศัตรูจำนวนนับไม่ถ้วนที่ซ่อนอยู่ทุกมุมมืดด้วยทรัพยากรที่จำกัดในเรื่องราวการเอาชีวิตรอดสุดสยองขวัญ

RePack By CorePack - 4 GB

Filecondo 1-Part

Rabbitfile 1-Part

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

http://binbox.io/9bjFh#LDaJ6iXT

Update v2.1-CODEX

Rabbitfile | Filecondo | One2Up[1] | One2Up[2]

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง>ติดตั้ง Update> Crack > Play

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 20th March 2015 เมื่อ 00:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    EPISODE อะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    รวมทุก episode ทุก update ทุก dlc ครับ

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Slamdunk787 อ่านกระทู้
    รวมทุก episode ทุก update ทุก dlc ครับ
    รอบนี้ EP4 เดี่ยว ๆ ไม่มีหรือจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    225

Update v2.1-CODEX

Rabbitfile | Filecondo | One2Up[1] | One2Up[2]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    แลคกันมั้ยคับ ลงแพทแก้แล้วก็ยังแลค

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณครับผมม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    EDIT::อ๋อผมดูผิดเอง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ckdh : 21st March 2015 เมื่อ 21:31

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ทำไมผมเล่นแล้วไม่มีเสียงพูดของตัวละครอะครับ