ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808

ทะเลไหนน่าเที่ยวกว่ากันครับ ช่วยแะนำที

เดือนหน้ากะว่าจะไปเที่ยวทะเลซะหน่อยน่ะครับ เลยอยากให้แนะนำทะเลที่น่าเที่ยวในชลบุรีหน่อยครับ ช่วยแนะนำบังกะโลหรือโรงแรมไม่แพงมากด้วยก็ดีครับ
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สัตหีบ หาดนางรำ หาดน้ำใส ดำน้ำดูปะการังเกาะขาม สวยๆทั้งนั้นที่ว่ามา ส่วนที่พักรอผู้ต่อไป
    AMD Phenom(tm) II X2 560 Processor Ram 4GB HDD 1.75TB VGA HIS HD 5670 IceQ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Blog Entries
    1
    ทะเลทรายครับสุดHOT!!!!!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hellohunter : 22nd March 2015 เมื่อ 08:27
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ไปเกาะล้านครับ

ถ้าเอาแบบถูกก็รถตู้เสาวรีย์ ไปลงแหลมบาลีฮาย คนละ 300 บาท ไปกลับ (ขาละ 150 ขากลับโทรเรียกให้มารับที่แหลมได้)

ค่าเรือข้ามฟาก 60 บาท (ขาละ 30 บาท ใช้เวลาประมาณ 45 นาที)

เรือไปลงท่าหน้าบ้าน เช่ามอเตอร์ไซค์วันละ 250 บาทแถมน้ำมัน 1 ถัง มีปั๊มขวดบนเกาะเติมเพิ่มเอาเอง

ค่าห้องมีตั้งแต่ประมาณ 500 ++ ปกติผมจะไปห้องละ 1,000 - 1,200

จะดูดีและมีความเป็นส่วนตัวหน่อย แถมราคานี้หลายแห่งติดริมทะเล มีเตาปิ้งย่างให้ฟรี

ค่ำๆมาก็ออกไปนั่งระเบียงมองออกไปก็เป็นทะเล ปิ้งอาหารทะเล พร้อมเบียร์เย็นๆ อาห์ห์ห์ ฟินนนน

ทืี่เหลือก็เป็นค่าของกินตามทุนทรัพย์ ถ้าถูกๆก็มีข้าวตามสั่ง 40-60 บาท มี 7-11 อยู่ตรงท่าหน้าบ้านด้วยสะดวกสบาย

แต่ไม่ได้ไป 2 ปี แล้ว ไม่รู้ยังสวยใสอยู่มั๊ยนะ เห็นช่วงบูมๆเมื่อกี้คนไปเยอะพอสมควร