ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My heart
    กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,198

Lightbulb # การพัฒนาใช่ว่าจะดีเสมอไป ทุกอย่างย่อมมีการเปลี่ยนแปลง

.
    ทุกวันนี้เรามีตึกสูงขึ้น มีถนนกว้างขึ้นแต่ความอดกลั้นน้อยลง

เรามีบ้านใหญ่ขึ้น แต่ครอบครัวของเรากลับเล็กลง

เรามียาใหม่ ๆ มากขึ้น แต่สุขภาพกลับแย่ลง

เรามีความรักน้อยลง แต่มีความเกลียดมากขึ้น

เราไปถึงโลกพระจันทร์มาแล้ว แต่เรากลับพบว่า

แค่การข้ามถนนไปทักทายเพื่อนบ้านกลับยากเย็น.....

เราพิชิตห้วงอวกาศมาแล้ว แต่แค่ห้วงในหัวใจกลับไม่อาจสัมผัสถึง

เรามีรายได้สูงขึ้น แต่ศีลธรรมกลับตกต่ำลง

เรามีอาหารดีๆมากขึ้น แต่สุขภาพแย่ลง
    .

บทความดีๆสะท้อนปัจจุบัน ที่บางคนไม่เคยเล็งเห็นสิ่งที่เปลี่ยนแปลง
    .

เครดิต : ขออภัยครับจำไม่ได้จริงๆว่าก๊อบมาจากไหน เซฟเก็บไว้ในเครื่องเมื่อนานมาแล้ว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ก็จริงนะแต่เรื่องเพื่อนบ้านนี้บ้านผมตนต่างจังหวัดมีอะไรพึ่งพากันตลอดพอมาในเมืองก็เป็นอีกแบบ ต่างจังหวัดมากินข้าวแบ่งนู้นนี้ไปบ้านอื่นขอมะม่วงขอผักพึ่งพากัน สังคมบ้านนอกแบบที่ผมอยู่นะ

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ╬AVENGER╬ อ่านกระทู้
    .
    ทุกวันนี้เรามีตึกสูงขึ้น มีถนนกว้างขึ้นแต่ความอดกลั้นน้อยลง

เรามีบ้านใหญ่ขึ้น แต่ครอบครัวของเรากลับเล็กลง

เรามียาใหม่ ๆ มากขึ้น แต่สุขภาพกลับแย่ลง

เรามีความรักน้อยลง แต่มีความเกลียดมากขึ้น

เราไปถึงโลกพระจันทร์มาแล้ว แต่เรากลับพบว่า

แค่การข้ามถนนไปทักทายเพื่อนบ้านกลับยากเย็น.....

เราพิชิตห้วงอวกาศมาแล้ว แต่แค่ห้วงในหัวใจกลับไม่อาจสัมผัสถึง

เรามีรายได้สูงขึ้น แต่ศีลธรรมกลับตกต่ำลง

เรามีอาหารดีๆมากขึ้น แต่สุขภาพแย่ลง
    .

บทความดีๆสะท้อนปัจจุบัน ที่บางคนไม่เคยเล็งเห็นสิ่งที่เปลี่ยนแปลง
    .

เครดิต : ขออภัยครับจำไม่ได้จริงๆว่าก๊อบมาจากไหน เซฟเก็บไว้ในเครื่องเมื่อนานมาแล้ว
    อยากจะบอกว่านี่ไม่ได้เรียกว่าการพัฒนาครับเขาเรียก การมีเพิ่มขึ้นน้อยลงและความรู้สึกตังหาก พัฒนาคือการทำให้ดีขึ้นถูกแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ritofpower : 29th March 2015 เมื่อ 08:46
    กดขอบคุณให้กำลังใจกัน ไม่ยากเลยเนอะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    สาวๆ ยุคใหม่ก็สวยขึ้นเรื่อยๆ อยากมาเกิดในอนาคจังสาวๆคงโคตรสวย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: