ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

คำทำนาย… ทายนิสัย จากหนังสือที่ชอบอ่าน

credit:sakid.com

หนังสือนิยายรักโรแมนติก เป็นคนที่วิ่งหาความรัก ชอบอยู่ในโลกแห่งความฝันมากกว่าความจริง เป็นคนที่เข้าอกเข้าใจคนอื่น และเป็นเพื่อนฟังที่ดี

หนังสือนิยายสืบสวนหรือวิทยาศาสตร์ เป็นคนช่างคิดช่างฝัน ซึ่งมีพื้นฐานจากความเป็นจริง บางครั้งก็ฝันล้ำหน้าเกินไป จึงหาคนเข้าใจได้ยาก แต่ในเรื่องของความรักแล้วเป็นคนที่ไม่โรแมนติกเลย

หนังสือการ์ตูน
    เป็นคนที่ไม่รู้จักความเครียด เพราะมองโลกในแง่ดีอยู่เสมอ จึงมีเพื่อนฝูงมากมาย แต่ชีวิตไม่ค่อยรุ่ง เพราะไม่ค่อยจริงจังกับชีวิต

หนังสือพิมพ์ เป็นคนที่มีความคิดกว้างไกล จริงจังกับชีวิต และไม่ยอมตกยุค ใครทำอะไรก็จะต้องรู้ไปหมด แต่ก็มีคนให้ความเกรงใจ

นิตยสารผู้หญิงหรือแฟชั่น เป็นคนที่ชอบเรื่องความสวยความงามมากเป็นพิเศษ ชอบวิ่งตามแฟชั่นทันสมัย ชอบงานปาร์ตี้เฮฮา พบปะผู้คน

หนังสือผีหรือเรื่องสยองขวัญ เป็นคนที่ชอบความตื่นเต้นเร้าใจ แต่เบื่อง่าย มีความสามารถในการปรับตัว เป็นคนที่จดจำรายละเอียดต่างๆ ได้ดี

หนังสือกีฬาหรือหนังสือท่องเที่ยว เป็นคนที่ชอบการผจญภัย ชอบไปในที่แปลกใหม่ เป็นคนติดดิน รักธรรมชาติป่าเขาลำเนาไพรและสัตว์

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ตรงกับเพื่อนผมเด้ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    จริงหรอนี่ ทำไมผมไม่รู้ตัวเองเลย แหะๆ
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    456
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เพิ่งรู้น่ะเนี้ย ตรงกับผม 3 อย่างนู้น

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    ตรงเกือบทุกอย่างเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    อ่านอยู่2 อย่าง

1.การ์ตูน
    2.วิทยาศาสตร์
    รวมกันแล้วเป็น การ์ตูนวิทยาศาสตร์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    https://t.me/pump_upp
    กล่าวขอบคุณ
    3,212
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,085
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    หนังสือการ์ตูน - ชีวิตไม่ค่อยรุ่ง