ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★★ GRAND THEFT AUTO V ★★
    ★★★★★★★★ ►► Thailand @JKG ◄◄
    กล่าวขอบคุณ
    683
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,814

Cool ► The Witcher 3: Wild Hunt ภาพชุดใหม่+ภาพแผนที่โลกภายในเกม ◄

The Witcher 3: Wild Hunt
    - ภาพชุดใหม่ + ภาพแผนที่โลกภายในเกม -

ยังคงปล่อยออกมาเรื่อยๆกับภาพจากเกมThe Witcher 3: Wild Hunt ผลงานของ CD Projekt RED ที่มีกำหนดการปล่อย 19 พฤษภาคม 2015 หลังจากที่เลื่อนมาตั้งแต่แปลายปีก่อนเพื่อขัดเกลาเกมให้เป็นภาพที่ยอด เยี่ยมที่สุด ด้านล่างนี้เป็นภาพชุดใหม่กับสภาพที่เราคุ้นเคยในโรงเตี๊ยมและแผนที่โลกส่วน หนึ่งภายในเกม ซึ่งแฟนเกมคงรู้จักและกันดีตั้งแต่เกมภาคแรกอย่างเช่น Novigard และ Vizima

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ถ้ามุมมอง FPS นี้ Skyrim เลยนะหนิ

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    ภาคนี้จะเดินลัดบันได ขึ้นเนิด เดิน ได้นอกจากถนนไหมครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    เยี่ยมครับ

กล่าวขอบคุณ
    559
    ได้รับคำขอบคุณ: 883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EK007 อ่านกระทู้
    ภาคนี้จะเดินลัดบันได ขึ้นเนิด เดิน ได้นอกจากถนนไหมครับ
    ผมรักคุณ Emma
    กดขอบคุณให้กำลังใจกัน ไม่ยากเลยเนอะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    โห . . มีทั้งทะเลทั้งภูเขา จะขาดก็แต่ทะเลทราย ?

“คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ชอบมอนเตอร์มาก มีเก็บลายละเอียดขนสวยงาม

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมนี่ควักตังรอเลยครับ
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ภาพสวยมาก และก็กินสเป็กโหดอีกตามเคย - -''
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    กรูว่าแล้ววว เห็นสกรีนช็อทมาตั้งแต่ปีที่แล้วแล้ว มาดูอันนี้....คนละเรื่องเลย -*-
    สุดท้ายก็โดนดาวน์เกรดจนได้ เบื่อจริงๆ เพราะไอคอนโซลบ้าๆนิ ชาติไหนมันจะมีเกมที่ไม่โดนดาวน์เกรดมั่งไหม สงสัยต้องรอ ps5 ละมั่ง -*-

ขัดเกลาเกมให้ออกมาดีที่สุด...ถุ้ย ขลัดเกาให้มันกากลงจะได้เอาไปลงคอนโซลอะดิ -*-

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย -[ MaFaKaAlex ]- : 23rd March 2015 เมื่อ 23:34

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสไม่ชอบดู
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,846
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -[ MaFaKaAlex ]- อ่านกระทู้
    กรูว่าแล้ววว เห็นสกรีนช็อทมาตั้งแต่ปีที่แล้วแล้ว มาดูอันนี้....คนละเรื่องเลย -*-
    สุดท้ายก็โดนดาวน์เกรดจนได้ เบื่อจริงๆ เพราะไอคอนโซลบ้าๆนิ ชาติไหนมันจะมีเกมที่ไม่โดนดาวน์เกรดมั่งไหม สงสัยต้องรอ ps5 ละมั่ง -*-

ขัดเกลาเกมให้ออกมาดีที่สุด...ถุ้ย ขลัดเกาให้มันกากลงจะได้เอาไปลงคอนโซลอะดิ -*-

ไอ่คอนโซลที่กำลังว่านั้น ให้เปอเซนการตลาดเยอะกว่า PC นะครับ

จะว่าไป PC มันก็ได้เปรียบตรงที่ภาพสวยกว่าอยู่ดี
    "เมื่อผมกลับไปถึงบ้าน แล้วพวกเค้าถามผมว่านี้นาย นายทำไปเพืออะไร นายบ้าสงครามมากหรือไง ฉันจะไม่ตอบพวกเค้าสักคำ เพราะพวกเค้าจะไม่วันเข้าใจว่ามิตรร่วมรบคืออะไร"

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: