ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทีมข่าว YumMaMa
    กล่าวขอบคุณ
    1,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 25,142
    Blog Entries
    5

Post ■ ทีมพัฒนายืนยัน Payday 2 ยังถูกสนับสนุนไปอีก 2 ปี BY NG newsgamer ■

■ ทีมพัฒนายืนยัน Payday 2 ยังถูกสนับสนุนไปอีก 2 ปี ■

หากใครเป็นแฟนเกม Payday 2 ที่ยังเล่นอยู่แล้วเป็นห่วงว่าในอนาคตตัวเกมจะไม่มีอัพเดทใหม่ๆออกมาละ
    ก็ตอนนี้หายห่วงได้เลย
    เพราะทางทีมพัฒนา Overkill ได้ออกมายืนยันแล้วว่าตัวเกมจะถูกสนับสนุนไปอีก 2 ปีเลยทีเดียว

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬▬

เนื่องจากทีมพัฒนา Overkill ได้ประกาศออกมาว่าพวกเขาได้เซ็นต์สัญญาต่อกับ 505 Games
    ผู้จัดจำหน่ายเกม Payday 2
    ทำให้พวกเขาสามารถสร้างเนื้อหาใหม่ๆอย่างอัพเดทและ DLC ให้กับตัวเกมได้อีกเรื่อยๆไปอีก 2 ปี

นอกจากนี้ Payday 2 กำลังจะถูกพอร์ตลงเครื่องคอนโซลอย่าง PlayStation 4 และ Xbox One ในเดือนมิถุนายนนี้ด้วย
    แถมยังเป็นเวอร์ชั่นที่รวมเอา DLC จากเวอร์ชั่น PC หลายตัวใส่ลงไปด้วย เอาเป็นว่าแฟนๆยังคงต้องเสียเงินให้กับเกมนี้กันอีกยาวแน่นอน

--------------------------------------------
    อ้างอิงข้อมูลข่าวจาก : 4GAMERTH
    และสามารถอ่านข่าว ต่างๆ เพิ่มเติมได้ที่ NG NEWSGAMER
    --------------------------------------------
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tenmza0 : 25th March 2015 เมื่อ 19:26

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    เกมนี้หนุกมากครับทำเอาผมติดอยู่หลายชม.เลย เสียดายโปรเยอะเกิน

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ถึงไปรเยอะเเต่มันมีระบบเตะออโต้ให้เเล้วนิครับ เเต่เเล้วก็เกมนี้เป็นเกมที่อัพเดทจนผมรำคาญมากถ้าไม่อัพคือไม่มีอะไรเลยเเต่ถ้าอัพเเล้วอัพติดๆกันเลย เเล้วภารกิจใหม่ขับรถได้ เเต่มุมมอง FPS สนุกมากอะ555

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    ถึงไปรเยอะเเต่มันมีระบบเตะออโต้ให้เเล้วนิครับ เเต่เเล้วก็เกมนี้เป็นเกมที่อัพเดทจนผมรำคาญมากถ้าไม่อัพคือไม่มีอะไรเลยเเต่ถ้าอัพเเล้วอัพติดๆกันเลย เเล้วภารกิจใหม่ขับรถได้ เเต่มุมมอง FPS สนุกมากอะ555
    อัพเดตตลอดมันมาตรการตอบโต้พวกเถื่อนไงครับ 555 อัพตามกันไม่ทัน

เกมนี้ดีนะ มาเสียอารมณ์เพราะเกรียนไทยตลอด(ปิดเทอมซะด้วยย) Stealth Death wish พวกล่อมินิกันมาเลย -*-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ max10307 อ่านกระทู้
    เคยเจอโปรนะแต่มันก็ช่วยจนภารกิจเสร็จ
    แบบว่าผมใส่เกราะหนักอยู่คนเดียวที่เหลือ
    มีแต่ชุดเปล่าๆ แต่ผมอะล่มโคตรเยอะแต่พวกมัน
    ไม่ล้มเลย
    ธรรมดาครับ เล่นสายSkill Ghostกับ Fugitive แล้วอัพPerk Rogueเน้นdodge ใส่ชุดสูท ล้มยากกว่าใส่เกราะเต็มอีกครับ มันได้%หลบหลีกกระสุน(เวลาโดนยิงจะขึ้นเหลืองๆแต่เกราะกับเลือดไม่ลด)

เกราะเต็มมันหลบหลีก0 ยังไงก็โดนยิง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ar_armed : 25th March 2015 เมื่อ 23:27

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    เคยเจอโปรนะแต่มันก็ช่วยจนภารกิจเสร็จ
    แบบว่าผมใส่เกราะหนักอยู่คนเดียวที่เหลือ
    มีแต่ชุดเปล่าๆ แต่ผมอะล่มโคตรเยอะแต่พวกมัน
    ไม่ล้มเลย
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ max10307 อ่านกระทู้
    ไม่ล้มเลย
    ลองเล่นสาย fugitive/mastermind ปืนคู่ ครับผม อัพกึ่งๆของ ghost ใว้ รับรอง ว่า วิ่งๆ นั่งๆ ยังไง ก็ไม่ล้มครับ (เอา firstaid kit ไปด้วย พอเลือดเหลือ ซักครึ่ง ก็วางใช้ครับ)

ที่อัพของ mastermind ใว้ด้วย เพราะจะได้สกิล ตะโกนชุบ กับสกิล gunslinger ช่วยเรื่องปืนพกครับ (เพราะใช้ปืนคู่)
    อาวุธรอง ก็ ลูกซองลูกโม่ระเบิด ใว้ยิงสตั้น พวกโดเซอร์ กับยิงโล่ ปืนพกคู่หลัก ก็เป็น เบเร็ตต้าคู่ไป แต่งให้ concealment สูงๆ สกิลของ fugitive จะแสดงผลดีครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aum34645 : 26th March 2015 เมื่อ 02:43
    --------------------------------------------------------------------------------

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    กลับไปเล่นทีไรติดเป็นอาทิตย์ๆตลอด แทบจะกลับไปเล่นทุกๆครั้งที่มีอัพเดทด่านใหม่เลย

ไม่ค่อยมีเกมไหนที่ทำได้แบบนี้ เกมออนไลนฺ์อัพเดทมาผมยังไม่ค่อยจะสนใจเลย

แต่เพลาๆตัวละครลงบ้าง เริ่มเยอะโดยไม่จำเป็น ภาคหน้าอยากได้แบบปรับความสูงอ้วนผอมหน่อย

หน้ากากมันมีอันฮาๆอยู่เยอะ และจะยิ่งฮากว่านี้ ถ้ามีคนรูปร่างอ้วนผอมใส่ไปปล้นอ่ะนะ

Super Member Lv.5
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,567
    มิน่าละ ถึงออก DLC เสียตัง บ่อยจัง ที่แท้ เอาเงินไปต่อสัญญานี้เอง
    ร่วมกัน ไม่ครอบลิ้งในโปรแกรมฟรี หรือ ครอบลิ้งของโปรแกรมคนอื่น

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: