ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4

Game: 18+ เมื่อนิกกี้ พริตตี้เงินล้านปะทะ 3 เทพเกมส์ Bloodborne ใครจะอยู่ใครจะไป! (มีคลิป)

:: Game: 18+ เมื่อนิกกี้ พริตตี้เงินล้าน ปะทะ 3 เทพเกมส์ Bloodborne ใครจะอยู่ใครจะไป! (มีคลิป) ::

Game อัพเดทข่าวล่าสุดกับ ป๋าเอก TechXcite เรียกได้ว่าเป็นคลิปที่สร้างกระแสฮือฮาในวงการเกมส์ได้ไม่น้อยเลยทีเดียวเมื่อร้านขายอุปกรณ์เกมส์ NGIN ในประเทศไทยได้ทำคลิปโปรโมตร้านด้วยการไปฟีเจอริ่งกับ นิกกี้ พริตตี้เงินล้านคนดัง มาปะทะกับ 3 เซียนเทพเกมเมอร์เพื่อเล่นเกมส์ Bloodborne บน PS4ด้วยกติกาสุดแสนจะ 18+ ว่า “ถ้าสามารถผ่านด่านที่กำหนดได้โดยไม่ตาย นิกกี้ก็จะค่อยๆถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้น” ส่วนผลลัพธ์นั้นจะเป็นไปอย่างที่ใครหลายคนคาดหวังไว้หรือเปล่าก็ขอเชิญไปติดตามชมกันได้เลยในคลิปด้านล่างนี้ครับ :P

บทความโดย: ป๋าเอก TechXciteที่มา: ngin

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ชั้นในสวยดี

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ทำไมทีอย่างนี้ใส่เสื้อมิดชิดจัง -.- แล้วดูหน้าตาแต่ละคนสิ หุหุ

ใครก็ได้จ้างเซียนตัวจริงไปเล่นทีสิ ^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ~FeaR~ : 25th March 2015 เมื่อ 23:23

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    ผมสงสัยอาชีพพริตตี้ก้มีเยอะแยะสวยกว่านี้ก้มีหลาย100คน

แต่ทำไมคนๆนี้เค้าถึงเรียกพริตตี้เงินล้าน

เพราะอะไรครับ คงไม่ใช่เพราะหน้าตารุปร่างใช่มั้ย

อาจจะพวกความสามารถความรุ้ในการพุดคุยสัมพาทย์การบรรยายรีวิวสินค้า เค้าเก่งด้านไหนที่คนอื่นทำไม่ได้หรอครับ

ถึงได้ฉายาพริตตี้เงินล้าใครก้ได้ไขปริศนาให้ผมทีสงสัยมานานมากเคยออกทีวีด้วยแต่ผมไม่ได้ดูประวัติ หาตาม google ก้ำม่เจอรายละเอียดให้อ่าน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    มันใหญ่มาก

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ผมสงสัยอาชีพพริตตี้ก้มีเยอะแยะสวยกว่านี้ก้มีหลาย100คน

แต่ทำไมคนๆนี้เค้าถึงเรียกพริตตี้เงินล้าน

เพราะอะไรครับ คงไม่ใช่เพราะหน้าตารุปร่างใช่มั้ย

อาจจะพวกความสามารถความรุ้ในการพุดคุยสัมพาทย์การบรรยายรีวิวสินค้า เค้าเก่งด้านไหนที่คนอื่นทำไม่ได้หรอครับ

ถึงได้ฉายาพริตตี้เงินล้าใครก้ได้ไขปริศนาให้ผมทีสงสัยมานานมากเคยออกทีวีด้วยแต่ผมไม่ได้ดูประวัติ หาตาม google ก้ำม่เจอรายละเอียดให้อ่าน
    ส่วนมากจะเป็นพริตตี้ในงาน Motor Show ที่เรียกพริตตี้เงินล้านเพราะรายได้ของเขาเอง (ไม่ใช่ได้งานหนึ่งเเล้วค่าตัวเป็นล้าน เเต่ค่าตัวโดยรวมที่ได้จากงาน Motor Show ต่างๆมาเเล้วรวมกันเป็นล้าน) หรือบ้างก็ว่าเปรียบเทียบพริตตี้เสมือนราคารถยนต์ในbootนั้นๆราคาหลายล้านบาท ส่วนหน้าตาคงถูกใจผู้ที่มางาน Motor Show สังเกตุตรงที่bootไหนที่มีพริตตี้หน้าตาดีจะเรียกคนเข้ามาชมเยอะเป็นพิเศษ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mostwall : 26th March 2015 เมื่อ 09:44

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เกม Bloodborne น่าสนใจ แต่ดูแล้วเล่นยากแน่นอนเลย
    VIPSniperKillerDark

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    หน้าโครตหื่นเลย 5555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    นิกกี้ตัวจริงน่ารักกันเองมาก คุยเล่นกันสนุกสนานจับมือถือแขน ไม่หยิ่ง อยากถ่ายกี่รูปขอถ่ายไปเถอะ เขาชอบ

ปล.เพราะเหตุนี้แฟนคลับเลยเยอะ แล้วงานก้เลยเยอะตามเพราะเรียกคนดูและช่างภาพได้มากกว่าพริตตี้ท่านอื่นที่ไม่กันเองแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    สารภาพไม่อยากเล่นเกมส์เลยอยากเล่นอย่างอื่นมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    อยากเจอตัวจิงจังงง เห็นว่าชอบทำบุญด้วยแหล่ะ 555
    นับถือพุทธ แต่มีศาสดาเป็นสตีฟจ็อปส์
    มีปัญหาเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ Apple ถามได้ ถ้าตอบได้ด้วยนะเอ่อ......

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้

ใช่ครับ ทักษะ ความสามารถต้องดีด้วย สวย+หุ่นดีอย่างเดียว มันไม่พอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เขาคงไม่ถอดหมดหรอกครับ เบื้องหลังเขาอาจจะตกลงกันไว้แล้วว่า ให้แกล้งตายก็ได้ถ้าถอดเหลือแค่ไหนอะครับ

แต่ถ้าให้ผมเล่นนะด่านแรกไม่ตายเลยผมขอถอดหมดเลยได้ป้ะ ผมยอมจริงๆเกมนี้

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ขอลอง 1-1 ได้มั้ย อิอิ