ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - ETHERIUM - STEAM-RIP [FULL GAME] - 2015 - (1GB) (FC|RB|MG|UC|O2U)

Etherium เกมแนว RTS ในรูปแบบยุค sci-fi พัฒนาโดยทีม Tindalos Interactive ที่เคยมีผลงานเก่าคือ Stellar Impact โดยว่าด้วยเรื่องราวความขัดแย้งของสามชาติคือ Consortium, Council และ Galaad ที่กำลังสู้รบเพื่อแย่งชิงทรัพยากรที่เรียกว่า Etherium ซึ่งภายในเกมนั้นจะมีดวงดาวที่เราจะได้สัมผัสถึง 7 ดวงเลยล่ะ ส่วนสิ่งที่พิเศษในตัวเกมนี้จะเป็นเรื่องแผนที่ในตอนสู้รบที่เป็นแบบ Dynamic หรือพูดง่ายๆสภาพแวดล้อมภายในเกมจะเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา อย่างเช่นเราสามารถใช้พายุทะเลทรายในการอำพรางกองทัพของเราเพื่อหลบหลีกการตรวจจับของศัตรู ,การรอแม่น้ำให้อุณภูมิต่ำจนแข็งตัวและสามารถข้ามผ่านไปได้ ส่วนยูนิตที่เราจะได้ใช้นั้นก็จะมีตั้งแต่ยานพาหนะรถถังไปจนถึงหุ้นยักษ์ในนามรบพร้อมทั้งมีลูกเล่นการอัพเกรดแบบ tech tress ที่คอเกม RTS น่าจะคุ้นเคยกันดีเพิ่มความสนุกในการเล่นอีกด้วย

Genre: Strategy
    Developer: Tindalos Interactive
    Publisher: Focus Home Interactive
    Release Date: 25 March 2015

System Requirements
    MINIMUM:
    Processor: AMD/INTEL DUAL-CORE 2.4 GHZ
    Memory: 4096 MB RAM
    Graphics: 1024 MB 100% DIRECTX 9 AND SHADERS 4.0 COMPATIBLE AMD RADEON HD 5850/NVIDIA GEFORCE GTX 560 OR HIGHER
    Network: Broadband Internet connection
    Hard Drive: 5 GB available space
    Sound Card: DIRECTX 9 COMPATIBLE

FULL GAME - STEAM-RIP - 1.70 GB

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)

MEGA PART.01 - PART.02 :: USERSCLOUD PART.01 - PART.02 :: ONE2UP PART.01 - PART.02

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **ติดตั้งโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

CRACK ONLY - 3DM
    *แก้ไขปัญหาเซฟเกม
    FiLECONDO (VIP) - RABBiTFiLE (VIP) - MEGA - USERSCLOUD - ONE2UP

Password: blackloadgame.com
    *ใส่พาสใช้การพิมพ์ทีละตัวจะดีที่สุด!

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ Crack ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 28th March 2015 เมื่อ 11:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    628
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เป็นกำลังใจ คนแรกด้วยแหม่แจ่มเบย
    AMD FX 8150. ASRocK Fatal1ty 990FX Pro. ATi Redeon HD 6970 CrossfireX. = c[ AAA ]

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ชอบเลยครับเกมนี้ตามหามานาน ขอบคุนที่หามาให้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~*-StresS-*~
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    เล่นได้ 100% ครับ แต่พอออกเกมแล้วเซฟที่เล่นไปทั้งหมดหาย ต้องมาเล่นใหม่ทุกครั้งที่ออกเกมเลยครับ T^T

ปล. ผมเข้าเกมผ่าน launcher.exe นะครับ ไม่รู้เกี่ยวกันไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oDarknighTo : 27th March 2015 เมื่อ 23:55

กล่าวขอบคุณ
    90
    เล่นแล้วเซฟไมไ่ด้ ใครเซฟได้บ้างครับ เห้อ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oDarknighTo อ่านกระทู้
    เล่นแล้วเซฟไมไ่ด้ ใครเซฟได้บ้างครับ เห้อ
    ลองใช้ CRACK ONLY - 3DM ครับ.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    Save ได้แล้วครับ ใช้ CRACK ONLY - 3DM เซฟได้เรียบร้อยครับ