ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    222
    ได้รับคำขอบคุณ: 32

ถามเรื่องยาคุมฉุกเฉินหน่อยครับ18+

พอดีผมมีอะไรกับแฟนผมไปแล้วทีนี้ถุงยางมันขาดอะครับ (ปล่อยข้างใน) ตอนเช้าผมเลยไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้แฟนกิน หลังจากกินไปประมาณ5วัน เมนก็มาครับเลือดออกได้ประมาณ5-6วันก็หมด แล้วทีนี้ผมเลยไปอ่านผลข้างเคียงของยามันก็บอกว่าอาจจะมีเลือดออกกระปิดกระปอย ผมเลยเริ่มคิดว่าที่มีเลือดออกมานี้มันเป็นผลข้างเคียงหรือมันคือเมนกันแน่ เลยอยากจะมาถามผู้รู้หน่อยครับ เครียดมากเลยครับ

Gear Bite
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ใจเย็น ๆ นะท่าน คิดว่าน่าจะปลอดภัยแล้วนะ

ถ้าเลือดออก 5 - 6 วันก็นั่นคือเมนส์ละครับ ยามันช่วยเร่งให้เมนส์ออกมา คล้าย ๆ กับพวกยาสตรีเพน แต่ขอเตือนนะครับ ขอเตือนเพื่อแฟนของคุณเอง

1 ในชีวิต สตรี ไม่ควรกินยาคุมเกิน 2 เม็ด ไม่งั้นจะมีปัญหาเกี่ยวกับมดลุกนะครับ แล้วเวลาท่านมีลูกขึ้นมา ระวังลูกท่านอาจจะไม่ครบ 32 นะ

เตือนไว้ฮะ

ปล. ทีหลังก็เบา ๆ หน่อยน๊า 5555 (แซวๆ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ก็ตามผลที่ยาได้ระบุไว้คับ คือยานั้นขับส่วนที่เป็นที่รองรับของไข่ที่ผสมแล้วออกมาคับ พอฤทธิ์ของยาหมดก็จะกลับมาเป็นปกติเองคับ
    ถ้าจะให้อธิบายเพิ่มคือยานั้นเป็นฮอร์โมนที่ขับส่วนที่รองรับของไข่ที่ผสมแล้ว พอใช้ยาไปแล้วก็อาจจะมีฮอร์โมนตกค้างอยู่จึงเกิดเป็น
    ผลข้างเคียง เมื่อฮอร์โมนนี้หมดก็จะกลับมาเป็นปกติเองคับ ในตัวยาได้ระบุหรือเปล่าคับ เช่น ห้ามใช้เกิดกี่วันหรือกี่ชั่วโมง
    โดยทั่วไปแล้วฤทธิ์ของยาน่าจะมีผลประมาณ 3 - 7 วันคับ ก็ให้แฟนของคุณพักผ่อนมากๆใน 1 อาทิตย์เพื่อให้ฤทธิ์ของยาหมดคับ
    < เรื่อยๆเหนื่อยก็พัก >

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    222
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ผมถามแฟนผมละ มันบอกว่าเลือดที่ออกนะมันไม่ใช่เลือดเมน มันแค่คล้ายกันเฉยๆ

GHOST
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChiLLi~ อ่านกระทู้
    ผมถามแฟนผมละ มันบอกว่าเลือดที่ออกนะมันไม่ใช่เลือดเมน มันแค่คล้ายกันเฉยๆ
    ถ้าเป็นแบบนั้นเตรียมใจไว้หน่อยนะครับ
    INTEL I5 4440 ASROCK H81M-VG4 R2.0 kINGSTON HYPERX FURY DDR3 8GB 4*2 GALAX GTX 750 TI EXOC TSUNAMI BLACK STROM550 w 80+ E5500 ASROCK G31M-GS R2.0 DDR2 2GB ASUS GT730

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ใจเย็นๆก่อนคับ แค่มันกะปริดกะปรอย ถ้ากินหลังจากมีอะไรไม่เกิน3วัน ยังไงก็ไม่ท้อง ชัวร์

ปล.มันเป็นแค่ผลข้างเคียงอย่าคิดมาก

ปล2.รุนแรงเหลือเกิน ถุงขาดเลยนิ๊

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ไม่ท้องเชื่อดิถ้าไม่แน่ใจก็ซื้อที่ตรวจมาเลย

Just a L!ttle Girl :\
    กล่าวขอบคุณ
    3,932
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ถ้าทำตามวิธีกิน ค่อนข้างคุมได้ชัวร์นะคะ 98% ไม่ท้อง ส่วนอาการเลือดออกนั้น... ช่างมันเถอะ ไม่เมน ก็แท้งละหล่ะ คงไม่ซวยเป็นเลือดออกเพราะเด็กฝังตัวหรอกมั้ง มันค่อนข้างนานเกินไป ถ้าไม่สบายใจช่วงนี้ก็กินยาคุมแบบเดือนควบคู่ไปก่อนซักเดือนก็ได้ค่ะ