ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

l4d2 แท้ ใครเล่นๆอยุ่ค้างแล้วหลุดบ้างครับ หลุดแบบปิดเกมส์ไปเลย

l4d2 แท้ ใครเล่นๆอยุ่ค้างแล้วหลุดบ้างครับ หลุดแบบปิดเกมส์ไปเลย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ไม่เป็นนะครับ ลองปรับกราฟฟิคต่ำลงดูครับ แล้วตอนเด้งออกแล้วมีอะไรขึ้นไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    73
    บางทีมันจะเด้งมาหน้าlobbyละขึ้นข้อความ แต่ผมจำไม่ได้ละ

บางทีก็เด้งมาหน้าdesktopเลย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ช่วยถ่ายภาพข้อความให้หน่อยได้ไหมครับ เผื่อว่าจะรู้ปัญหา

กล่าวขอบคุณ
    73
    นี่ครับ พอเด้งละเข้าเกมส์ในห้องเดิมก็ขึ้นแบบนี้
    No playable slots available. Reserved Slots are for donos..

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ potara2022 อ่านกระทู้
    นี่ครับ พอเด้งละเข้าเกมส์ในห้องเดิมก็ขึ้นแบบนี้
    No playable slots available. Reserved Slots are for donos..
    ผมก็เป็นคล้ายๆนะ คือเข้าห้องแล้วเด้งออกเลย

วิธีแก้ที่ได้ผลของผมนะครับ

1.เข้าไปเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์เกม ถ้าจำไม่ผิด steamapp/common/left 4 dead 2 แก้ไขเป็น "left 4 dead 3" หลอกให้มันหาที่ตั้งเกมไม่เจอ แล้วล็อกอินเข้าใหม่อีกที

2.เมื่อเข้าสู่ระบบแล้ว จะไม่เห็นตัวเกม ในคลังเกมส์จะต้องการให้เราลงใหม่ เพียงเท่านั้นกดออกจากระบบ แล้วไปเปลี่ยนชื่อโฟลเดอร์เกมส์อกลับมาแบบเดิม "left 4 dead 2"

3.จากนั้นไปเข้าสู่ระบบ ไปที่คลังเกม แล้วลงเกมส์อีกครั้ง คราวนี้ระบบจะตรวจสอบไฟล์ที่มีอยู่ แล้วทำการติดตั้งใหม่อีกรอบ ก็น่าจะไม่เด้ง ไม่มีปัญหาแล้วครับ
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    73
    แล้วก็อีกอย่างครับ มันจะหลุดแต่โหมด campaign versusไม่เคยจะหลุด