ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124

มาแล้ว !! Logo อย่างเป็นทางการของ Dead Pool พร้อม 7 เหตุผลที่คุณต้องรอดูหนังเรื่องนี้

มาแล้ว !! Logo อย่างเป็นทางการของ Dead Pool
    ทาง twenty century fox ได้ออกมาเปิดเผยถึง หนังใหม่ Dead Pool ที่จะมาในช่วงปีหน้า ถึงโลโก้อย่างเป็นทางการซึ่งทาง Twnty Century Fox ได้ ออกมาสร้าง Campagne ผ่าน Social Network ชื่อดังอย่าง Facebook และ Twitter ตอนนี้จากทางข้อมูลที่เปิดเผยมา

ก็ต้องคอยติดตามกันต่อไปนะครับกับภาพยนตร์เรื่องนี้น่าสนใจมากๆเลย

============================================================

มาต่อกันที่ 7 เหตุผลที่ต้องดูหนังเรื่องนี้นะครับ ซึ่งผมได้แปลแบบย่อๆมาจากเว็บ dorkly นะครับ
    ดัดแปลงจากบทความของ ANDREW BRIDGMAN

อันดับที่ 7
    ตัวอย่างที่ออกมาไม่นานมานี้
    ตัวอย่างที่ออกมาไม่นานนี้ ที่ San Diego Comic-Con นั้นแสดงให้เห็นถึงตัวละคร Dead Pool โลดแล่นบนจอสังเกต
    เห็นได้ว่าหนังทั้งเรื่องอาจใช้ CG ช่วยอยู่มากเหมือน The Amazing Spiderman ภาค 1 และ 2 เพื่อให้ได้เห็ถึง
    ฉากที่นักแสดงไม่สามารถทำได้ นั่นเอง

ขอแก้ไขนะครับ ตัวนี้ไม่ใช่ตัว Trailer แต่เป็นตัว Concept เพื่อนำมาเสนอเฉยๆครับจัดทำโดย Blur Studio ขอบคุณข้อมูลจาก estelle18 แล้วก็คุณ nanohawk2 ด้วยครับขอบคุณจริงๆครับ

อันดับที่ 6
    ผู้กำกับเรื่องนี้มาเป็นผู้กำกับเพื่อเรื่องนี้โดยเฉพาะ
    Tim miller คือผู้กำกับหนังเรื่องนี้ถ้าหากคุณไม่เคยได้ยินชื่อของเขาไม่ต้องตกใจ เพราะว่า
    เขาไม่เคยกำกับหนังยาวเลย เค้ากำกับแต่เพียงหนังสั้น โดยเค้าได้ผันตัวมาเป็ยผู้กำกับหนังยาว
    ให้กับหนังเรื่องนี้ครั้งแรก

อันดับที่ 5
    อุตสาหกรรมภาพยนตร์จากหนังสือการ์ตูนจะสร้างความสนุกจากตัวการ์ตูนเอง
    ภาพยนตร์ จะถูกสร้างได้จากความนิยมของตัวละครต่างๆในโลกแห่งการ์ตูนจริงๆเพราะ
    ต้องมีความเชื่อว่าผู้คนจะรักและเข้ามาดูมันอย่างแน่นอน

อันดับที่ 4
    Ryan Reynolds ต้องการที่จะให้มันฮิต แบบสุดๆ
    Ryan Reynolds คือผู้ที่ได้เข้ามารับบทเป็น Dead Pool ต้องการที่จะให้มันฮิตแบบสุดๆ

อันดับที่ 3
    ไม่ต้องนั่งเรียบเรียงอะไรแบบที่มาในหนังสือการ์ตูน
    หนังสามารถบอกเรื่องราว โดยที่เราไม่ต้องมานั่งไล่ช่องแบบการ์ตูนอีกต่อไปและ
    เราจะยังได้เห็นฉากแอ้คชั่นต่างๆ แบบ ตาต่อตา ฟันต่อฟัน รับรองว่างานนี้สนุกแน่นอน

อันดับที่ 2
    บทพูด เยี่ยมมาก
    บทของ Dead Pool มีคนกล่าวไว้ว่ามันเหมือนกับการ อ่าน Van Wildler กับ Kill Bill
    ผสมกันเลยทีเดียวน่าดูสุดๆ มันคือความเป็น ดาร์ค คอเมดี้อย่างแท้จริง

อันดับที่ 1
    ทุกๆคนที่เกี่ยวข้องกับหนังเรื่องนี้ต้องการที่จะสร้างมันจริงๆ
    ทีมงานทุกคนหวังว่าจะสร้างหนังเรื่องนี้ออกมาได้ไร้ที่ติเพราะทีมงานทุกคนต้องการที่จะสร้างมันจริงๆ ซึ่งมันทำให้เกิด Passion มหาศาลนั้นทำให้หนังเรื่องนี้จะต้องออกมาไม่ธรรมอย่างแน่นอนครับ

ติดตามข่าววงการภาพยนตร์คำคม และอื่นๆได้ที่
    V7 https://www.facebook.com/pages/V7/88...17?ref=tn_tnmn

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Inkssss : 31st March 2015 เมื่อ 17:23

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    เสี่ยเจียงสังแบน Dead Pool -..-

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commar123 อ่านกระทู้
    เสี่ยเจียงสังแบน Dead Pool -..-
    พูดแล้วขึ้น

ผมนี้ซื้อตั๋วล่วงหน้า พร้อมน้ำ 2 แก้ว พร้อมพวงกุญแจที่ระลึก

สงสัยจะได้ไปแลกแค่น้ำ กับพวงกุญแจ -*-

เล่นมาจับคนดูเป็นตัวประกัน

เจียงจังแค่ไหน แค่ไหนเรียกเจียงจัง

. . . . . เจียงจังอะไร ?? . . . . . .

ปล. Dead Pool นี่ไม่พลาดแน่นอน Marvel + 20th FOX การันตี

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้
    พูดแล้วขึ้น

ผมนี้ซื้อตั๋วล่วงหน้า พร้อมน้ำ 2 แก้ว พร้อมพวงกุญแจที่ระลึก

สงสัยจะได้ไปแลกแค่น้ำ กับพวงกุญแจ -*-

เล่นมาจับคนดูเป็นตัวประกัน

เจียงจังแค่ไหน แค่ไหนเรียกเจียงจัง

. . . . . เจียงจังอะไร ?? . . . . . .

ปล. Dead Pool นี่ไม่พลาดแน่นอน Marvel + 20th FOX การันตี

Major ยืนยันแล้วจ้า ว่าไม่เลื่อนฉายแน่นอน ซิ่งพร้อมกันวันที 1 เมษา!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    อยากดูแล้ววว

_SaBasTaiN_
    กล่าวขอบคุณ
    4,034
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,530
    โคตรตะละอยากดู

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อยากดูจริมๆ

ปล.FF7 เสี่ยเจียงแพ้คดีแล้วครับแบบยับด้วย สะใจมาก ลองหาข่าวดู

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    แฟน marvel ไม่พลาดอยู่แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    กระแสแรงขิงๆ กระทู้หนังDP กลายเป็นกระทู้บ่นเจียงจัง lol

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kowphotz อ่านกระทู้
    อยากดูจริมๆ

ปล.FF7 เสี่ยเจียงแพ้คดีแล้วครับแบบยับด้วย สะใจมาก ลองหาข่าวดู
    นึกว่า Final Fantasy 7

เลนกลางหาย
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    trailer เหมือนมันไม่มีตัวแสดงเลย เป็น CG หมดเลยอ่ะครับ
    แล้วรู้สึกไม่เหมือนเป็น trailer ของหนังตัวเต็มเลย เหมือนแค่โปรโมตมากกว่า
    แต่ยังไงก็อยากดูนะฮีโร่ตัวนี้
    MoNsTeR KiLL !!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    เกรียนน่าดู

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เหมือนจะ CG ทั้งคลิปเลย

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lucifer_st อ่านกระทู้
    เหมือนจะ CG ทั้งคลิปเลย
    เป็น cgi ครับ สร้างเพื่อทดสอบโครงหนังเฉยๆ ครับ ตัวจริงน่าจะมา 2016 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อยากให้ช่วยแก้ตรงอันดับที่ 7 trailer ด้วย มันไม่ใช่ตัวอย่างหนังเลย อันนี้เราดูมาเป็นปีแล้ว
    มันคือ คอนเซปที่นำมาเสนอ ว่าหนังจะออกมาแนวแบบนี้นะ คล้ายๆวางสตอรี่บอร์ด
    ปล. หนังจริงก็คงเหมือนหนัง superhero ของมาเวลทั่วไปนั่นแหละ ไม่ได้เป็น CG ทั้งเรื่อง เด๋วเข้าใจผิดกันหมด

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    คลิปนั่นมันเป็น CGI ทั้งหมดนะ ทำโดย Blur Studio ส่วนหนังทั้งเรื่องก็น่าจะไปเหมือนหนังทั่วไป ใช้ CG ผสม

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ถ้าออกมาใช้ CG แบบนี้ไม่น่าดูเลย -*- หวังว่าจะออกมาดีนะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 124
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ estelle18 อ่านกระทู้
    อยากให้ช่วยแก้ตรงอันดับที่ 7 trailer ด้วย มันไม่ใช่ตัวอย่างหนังเลย อันนี้เราดูมาเป็นปีแล้ว
    มันคือ คอนเซปที่นำมาเสนอ ว่าหนังจะออกมาแนวแบบนี้นะ คล้ายๆวางสตอรี่บอร์ด
    ปล. หนังจริงก็คงเหมือนหนัง superhero ของมาเวลทั่วไปนั่นแหละ ไม่ได้เป็น CG ทั้งเรื่อง เด๋วเข้าใจผิดกันหมด
    แก้ไขแล้วครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ