ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mitsunari อ่านกระทู้
    หากใครเซ็งที่ oppai ไม่เด้งดึ๋ง วันนี้ผมเอา hack เด้งดึ๋งมาฝาก มีสูตรโกงปลดล๊อคนู่นนี่นั่นอยู่ด้วย
    http://www.mediafire.com/download/ss...a9ac5/hack.rar

วิธีใช้
    ติ้กไม่ได้ครับมันไม่ให้ติ้ก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    253
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ใครพอบอกวิธีลง Mod Momiji Topless ได้บ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    ติ้กไม่ได้ครับมันไม่ให้ติ้ก
    เข้าไปสู้ก่อน แล้วออกมาเลือกตัวใหม่ ให้มันสแกนก่อนแล้วจะกดได้ อย่าลืมกด yes ตรง data stat update

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mitsunari อ่านกระทู้
    เข้าไปสู้ก่อน แล้วออกมาเลือกตัวใหม่ ให้มันสแกนก่อนแล้วจะกดได้ อย่าลืมกด yes ตรง data stat update
    อ่อครับ จริงๆ แพ้ ครบ 10 ตัว ละคร หญิง มันก็ ปลดล็อค ล่ะน่ะ

แต่ผมอยากได้ ปลดล็อค DLC ชุด + MOvie อื่นๆ ทุกๆอย่าง ตัวนี้ทำได้มั้ยครับ ติ้กอะไรบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    อ่อครับ จริงๆ แพ้ ครบ 10 ตัว ละคร หญิง มันก็ ปลดล็อค ล่ะน่ะ

แต่ผมอยากได้ ปลดล็อค DLC ชุด + MOvie อื่นๆ ทุกๆอย่าง ตัวนี้ทำได้มั้ยครับ ติ้กอะไรบ้าง
    DLC ชุด+save 100% ท่าน mooshirogane ลงไว้แล้ว ย้อนไปดูครับ ถ้าจะใช้โปรแกรมปลด ต้องกดที่ Costume 1 กับ 2

รู้สึกจะทำได้หมดทุกอย่างนะ ผมก็ไม่ได้ใช้หรอก เอามาปรับ เด้งดึ๋งอย่างเดียว ปรับแค่ครั้งเดียวก็อยู่ตลอด เข้าเกมส์ใหม่ก็ไม่ต้องทำใหม่

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049

try to use 10 diferrent girl to lose a fight, then you can get a new option for the boobs~ called "OMG" option

สรุป OMG มันปลดล๊อคในเกมได้นะครับ ถ้าใครเอาเซฟ 100 % ไปใช้ก็ปลดล๊อคให้หมดเลย ไม่ต้องผ่านโปรแกรมก็แต่ผมคิดว่า เค้าคงใช้โปรแกรมนี้ปลดล๊อคไว้ แล้วเอาเซฟมาแจกอีกทีแน่เลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หลังจากที่ไปลุย Combo challenge มา แทบปาจอย

ยากไปไหน

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ urtkung อ่านกระทู้
    หลังจากที่ไปลุย Combo challenge มา แทบปาจอย

ยากไปไหน
    เกมมันเน้น combo จริงๆครับ กดง่ายน่ะ แต่เล่นท่ายาก คอมโบกดปุ่มมั่วๆยัง combo เลย เกมนี้

เล่น Jane Lee มันส์สุดๆ Combo ได้อารม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    มันมากๆครับ กดคอมโบ เคาท์เตอร์มันจริงๆ ถ้าไม่ติดว่าพอร์ดลงห่วยนี่ผมคงจัดแท้ไปแล้ว
    ถ้าอัพเดทใหม่ดีขึ้นนี่จัดแน่นอน

ปล. ดูสมจริงมากครับ ชุดเปื้อนได้เวลาสู้ เหงื่อ หาเอาตัวที่มีชุดเสื้อบางๆไปลงนํ้านี่เห็นเลยครับ555

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaowKun อ่านกระทู้
    กดใช้ตอนพลังชีวิตเหลือครึ่ง หรือน้อยกว่าครับ (สังเกตหลอดจะมีออร่าสีแดงๆรอบหลอด) แล้วต้องกดค้างไว้(ชาร์จ)
    ส่วนท่ากดดูตอนเลือกชุด ที่เขียนว่า Power Blow หรือดูที่ตอนสู้กันกด start ดู Command List แล้วเลือกหน้า Unique Strikes เลื่อนลงมาจะมีตัวย่อ PB สีแดงอยู่ทางขวาครับ
    *ถ้าเล่นกันโหดๆเก่งๆไม่ค่อยมีจังหวะได้ใช้หรอกครับ เพราะเสียเวลาเปิดช่องว่างให้อีกฝ่าย แถมโดน counter ได้อีก
    นั้นสิครับผมกดไม่ทันอะ จะกดโดนอัดตลอดเลย อัดจนตายเลย

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    นั้นสิครับผมกดไม่ทันอะ จะกดโดนอัดตลอดเลย อัดจนตายเลย
    เตะ ต่อย ให้ติด Critical Burst ก่อนสิครับ มันจะสตั้นกดขยับอะไรก็ไม่ได้ แล้วค่อยใช้ Power Blow หรือ Power Launcher ถ้ามือใหม่แนะนำให้ใช้ Power Blow ไปก่อนครับ ถ้าจะใช้ Power Launcher ควรเป็นคนที่ต่อคอมโบเป็น เพราะมันจะได้ Damage เยอะกว่า Power Blow มาก เน้นต่อยตีอัดกำแพงหรือสิ่งของไว้ครับจะได้ Damage เยอะ

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    1
    ใครเป็นเหมือนผมมั่ง เล่นตัว Honoka แล้วพอกดวิ่ง P+K ละก็กด P+K อีกที แล้วเด้งออกจากเกมส์เฉยเลย -.- ไม่รู้ตัวละครตัวอื่นเป็นป่าว
    ม:กoกมืด

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knight2592 อ่านกระทู้
    ใครเป็นเหมือนผมมั่ง เล่นตัว Honoka แล้วพอกดวิ่ง P+K ละก็กด P+K อีกที แล้วเด้งออกจากเกมส์เฉยเลย -.- ไม่รู้ตัวละครตัวอื่นเป็นป่าว
    จริงด้วยแฮะ ลองกดดู เกมกันเด้งออกจริงด้วย ปล.เด้งแค่ใน เทรนนิ่งโหมด โหมดสู้เกมไม่เด้ง คงต้องรอ fix
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooshirogane : 2nd April 2015 เมื่อ 13:41

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    private paradise movies ไม่ Unlock นะใครมีวิธีปลดล็อกมั่ง movie ตัวอื่นครบปกติ

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    ลง DLC + SAVE 100% Crack 3DM แต่ทว่า ชุดมันไม่ได้ปลดล็อคให้ทั้งหมด สรุป ชุดพวกนี้ ต้อง ซื้อ DLC หรือยังไงครับ ใคร มีแบบ ปลดล็อคทุกชุดทุกMovie บ้างน่ะ

หรือ ต้องใช้ Cheatengine ตามเคย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 2nd April 2015 เมื่อ 17:52

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ผม ปลดล็อกใน 3dmgame.ini ในนี้มีคนมาโพสวิธีแล้วมั้ง อยู่หน้าก่อนๆ กดดูครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oom789as : 2nd April 2015 เมื่อ 17:49

กล่าวขอบคุณ
    163
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oom789as อ่านกระทู้
    ผม ปลดล็อกใน 3dmgame.ini ในนี้มีคนมาโพสวิธีแล้วมั้ง อยู่หน้าก่อนๆ กดดูครับ
    ### สวท๑ฤฌศฯฝโห๘ห๙ำะDLC,ตฑ bUnlockAllDLC = falseสฑฃฌึปำะดหฮฤผึะมะณ๖ตฤDLCปแฑปฝโห๘
    #bUnlockAllDLC=false

(ของผมมัน false อยุ่แล้วเด้อ แต่ไหน มันไม่ ปลดชุด ให้ครบ ทุก ชุดหว่า?)

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ลง DLC + SAVE 100% Crack 3DM แต่ทว่า ชุดมันไม่ได้ปลดล็อคให้ทั้งหมด สรุป ชุดพวกนี้ ต้อง ซื้อ DLC หรือยังไงครับ ใคร มีแบบ ปลดล็อคทุกชุดทุกMovie บ้างน่ะ

หรือ ต้องใช้ Cheatengine ตามเคย

ของคุณผมดูจากในรูปนี้เหมือน save 100 % ยังไม่เข้าเลยนะครับ ไม่แน่ใจว่า copy ไปวางถูกที่หรือป่าว ของผมตามนี้นะ C:\Users\Administrator\Documents\KoeiTecmo\DOA5LR\1
    ชุด dlc ที่ผมโพสไว้หน้าแรกเป็นชุดตำรวจ นางพยาบาล ฮัลโลวีน ถ้าตามตามนี้ก็โอเคแล้วครับ ตอนนี้ dlc ที่เค้ายังไม่เอาลงในสตรีม รู้สึกจะเป็นเซ็ตชุดว่ายน้ำ ถ้ามาแล้วเดี๋ยวเอามาโพสต่อครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ urtkung อ่านกระทู้

ยากไปไหน
    ผมใช้คีย์บอร์ดหนักกว่าท่านอีก จอยใช้ไม่ได้ 555 แต่ก็ยังพอถูไถไปได้ เรื่องโหดร้ายคือเป็นกระสอบทรายให้ com มันทุบเล่นเพราะปรับปุ่มคีย์บอร์ดให้กดถนัดๆแทนไม่ได้นี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    444
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกมนี้ใช้จอยได้ใช่ไหมครับ ใช้ยังไงหรอครับ 55

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ### สวท๑ฤฌศฯฝโห๘ห๙ำะDLC,ตฑ bUnlockAllDLC = falseสฑฃฌึปำะดหฮฤผึะมะณ๖ตฤDLCปแฑปฝโห๘
    #bUnlockAllDLC=false

(ของผมมัน false อยุ่แล้วเด้อ แต่ไหน มันไม่ ปลดชุด ให้ครบ ทุก ชุดหว่า?)
    เปลี่ยนจาก false เป็น true

กล่าวขอบคุณ
    346
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    แบบว่าผมลองเอาไปเล่นในโน้ตบุ๊ก กากๆ ดู ทำไมชุดและทรงผมของ Marie Rose ถึงเป็นแบบนั้น 555

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaowKun อ่านกระทู้
    แบบว่าผมลองเอาไปเล่นในโน้ตบุ๊ก กากๆ ดู ทำไมชุดและทรงผมของ Marie Rose ถึงเป็นแบบนั้น 555
    อุ๊ย... สงสังมีพัดลมอยู่ข้างล่าง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    ใครใช้umodเป็นบ้างคับ รู้สึกmoderเกมนี้จะใช้โปรแกรมนี้กัน

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    มีตัวไหน combo คู่กะนางไหม