ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1

มันมาแล้ว Spartan Project

มันมาแล้ว Spartan Project

Spartan Project คือ เว็บบราวซ์เซอร์ ที่จะมาแทน Internet Exploror 11 บน Windows Ten

Windows Ten already Update To Build 10049

ของผมเพิ่งอัพเดท ตอน 18:00 น. วันนี้

จากที่ทดลองใช้

มันก็ยังอืดเหมือนเดิมนั่นแหละ

หรือเครื่องเรามันอืดวะ

แต่เบราซ์เซอร์ตัว อื่นๆ เค้าก็เร็วลื่นดี นิ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่ได้มีเวลาขนาดนั้น
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 545
    มันก็คือ Internet Explorer เวอร์ชันพัฒนาน่ะแหละ แค่เปลี่ยนชื่อ เพราะว่าชื่อ "Internet Explorer" มันกลายเป็นชื่อเน่าไปเสียแล้ว ไม่มีใครใช้ เท่านั้นเอง ตอนนี้มาเปลี่ยนชื่อใหม่ แถมมาพร้อม windows 10 ใครๆก็อยากลอง แต่ก็นั่นแหละ อย่างที่กล่าวไปข้างต้น มันก็คือ Internet Explorer เวอร์ชันพัฒนาเหมือนเดิมน่ะแหละ

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    หน้าตาดูดีแต่คงใช้ Mozilla Firefox กับ Google Chrome เหมือนเดิม ส่วนอันนี้เอาไว้โหลดตอนลงวินโดวครั้งแรงก็เกินพอแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เท่าที่รู้เขายกเครื่องใหม่นะ ไม่งั้นไม่เปลี่ยนชื่อหรอก แถมดีกว่าเยอะ

ลองใช้ดูมันโหลดช้านะแต่มาแล้วเร็วไม่หน่วง แถมกินแรมน้อยสุดแล้วน้อยกว่าโครมด้วย แถมน้อยกว่า ie หลายเท่าตัว ส่วน firefox นี่เลิกใช้ไปนานและ แรกๆดีหลังๆสู้โครมไม่ได้

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ผมยังใช้operaอยู่เลย ชอบหน้าbookmark
    ₍₍ (ง ˘ω˘ )ว ⁾⁾