ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1

Question สอบถามกับไซค์ถุงยาง

อยากทราบว่า ถุงยางอนามัยที่มันใหญ่กว่า 52 มันมีขายที่ไหนมั้งคับ

ตอนนี้อยากลง เบอร์ 53 ไม่ก็ 54 อ่ะครับ 52 มันรัดจนหน้าเขียวแถมไม่หลั่งอีก

โคตรอนาถตัวเองเลย = ="

ผมไปดูร้านขายยาหลายที่ก็ไม่เจอเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fairy : 1st April 2015 เมื่อ 23:18

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    durex 56 comfort เห็นว่ามีตัวใหม่มั่งนะ ช่วยลดอาการหลังเร็ว มีขายหลายที่ครับ 7-11 ร้านขายยา ถ้าเกินกว่านี้คงต้องสั่งทางเน็ตละครับ

อืกทางเลือกซื้อเป็นโหลที่ แม็กโค ครับ ผมเคยซื้อมาตั้ง 3 โหลนะ พอดีซื้อเยอะไว้นั้นละพอดีขี้เกียดไปซื้อ 7-11 กะ ร้านขายยา เพราะ ไม่อยากเจอแซว แค่นั้น

ผมก็ใส่นะ 56 แต่มันแพงตั้ง 99 บ. เลยนานครั้ง แต่ถ้าไม่ไหวก็ต้องเอา 52 มาแก้ขัดไปก่อน แล้วมีอืกยี่ห้อหนึ่งชื่ออะไรนี้ละจำไม่ได้ มันมีแบบว่า ฟรี1ชิ้นในกล่อง ราคา 45 บ. มีปุ่มถือว่าคุมดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FANG : 2nd April 2015 เมื่อ 23:56

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    ใส่ถุงยางชักเว่าเหรอคับ อิอิ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    ผมนี้ โก้งโค้งรอเลย
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ USED_JKG อ่านกระทู้
    ใส่ถุงยางชักเว่าเหรอคับ อิอิ
    คุณไม่ใช่เหรอ บอกให้ผมใส่ก่อนทะลวง
    หันหลังมาได้แล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    ผมนี้ โก้งโค้งรอเลย
    รอช้าอยู่ไยก้มสิจ้ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fairy : 11th April 2015 เมื่อ 23:24

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    ลองสั่งในเว็ปดูครับ www.incondom.com ผมสั่งที่นี่ประจำ