ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - THE SIMS 4 : GET TO WORK + LUXURY PARTY STUFF - (RELOADED) - 2015 - [FILECONDO|ONE2UP|RABBITFILE]

ควบคุมซิมอย่างกระฉับกระเฉงในขณะที่พวกเขาทำงาน และกำหนดว่าซิมจะได้เลื่อนหลายขั้น
    หรือจะกลายเป็นตัวป่วนในที่ทำงานขึ้นอยู่กับฝีมือคุณ เป็นแพทย์ที่ช่วยเหลือและรักษาชีวิตผู้
    คนมากมาย เป็นนักวิทยาศาสตร์สุดเพี้ยนที่คอยทรมานเพื่อนบ้านด้วยสิ่งประดิษฐ์แสนซนหรือ
    สืบสวนที่เกิดเหตุและไขคดีใหญ่ในฐานะนักสืบ ถ้าคุณอยากเป็นเจ้านายตัวเอง คุณสามารถจะ
    สร้าง ปรับแต่ง และจัดการธุรกิจค้าปลีกของคุณเพื่อก้าวสู่การเป็นเศรษฐีซิม! คุณกำหนดแบบ
    แผนการทำงานของซิมของคุณได้

** ต้องการภาคหลักในการลงอัพเดทนี้ **

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=239086

** ในนี้รวมอัพเดทก่อนๆไว้หมดแล้ว
    ไม่ต้องการอัพเดทเก่าใดๆก่อน
    จากในกระทู้ตามลิงก์ด้านบน **

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

RabbitFile 1 Part LINK 1 -||- RabbitFile 1 Part LINK 2

MEGA - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    JumBoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    OzoFiles - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    RabbitFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

CRACK - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || TempFiles
    ShareSend || GE.tt || RGHost || ZippyShare

UPDATE v1.7.65.1020 Incl DLC - RELOADED

(DLC - Luxury Party Stuff)

*กรุณาลงภาคหลักอัพเดทก่อนหน้ามาก่อนคือ
    The Sims 4 - RELOADED
    The Sims 4 - Get to Work Addon - RELOADED

RabbitFile || FileCondo || One2Up || One2Up(2)
    ClicknUpload || MEGA || JumBoFiles || Uploaded

***รายละเอียดการอัพเดทคลิกที่นี่***

LINK 1 หรือ LINK 2 หรือ LINK 3 หรือ LINK 4 หรือ LINK 5

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 140 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ภาคเสิมๆ เจิมๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณคร้าบบ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 460
    ลงแล้ว เล่นได้จ้า

ปล. ถ้าไม่ได้ลงเกมไว้ในโฟลเดอร์ The Sims 4 อย่าลืมแก้โฟลเดอร์เวลาลงด้วย
    เช่นถ้าลงไว้ใน E:\Sims4 ก็แก้ให้มันเป็นแบบนั้น อย่าให้ไปลงใน E:\Sims4\The Sims 4

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลงแล้วคับ เล่นได้คับผม ขอบคุณมากคับ มีของใหม่ๆเยอะแยะเลย

กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เย้ ขอบคุณหลายๆครับ

ปล. เล่นได้นะผมลงภาคหลัก(RELOAD)+อัพเดต(1.4)->ลงภาคเสริมข้างบน+ลง Crack ที่ติดมากับ ISO เล่นได้ 100% ครับ

ผมลองแล้วถ้าเปิด Origin จะออนไลได้แต่มี 2 เมือง

ถ้าปิดก็ออนไลไม่ได้แต่เมืองที่ 3 จะขึ้นมา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย opziiz : 3rd April 2015 เมื่อ 21:11

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    สุดยอดมากๆ หากเจอตัวจริงจะขอกอด และ หอมแก้มซักทีนึง

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากๆเลยครับ
    เบื่อ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    คุณ Ramis กลับมาแล้ว !!! ขอบคุณครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    17
    ขอบคุณมากๆครับผม ในความกรุณา

กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    ขอบคุณมากๆครับ รอมาตั้งหลายวัน ^^

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 2

ผมลง THe sims 4 + Get to work แล้วก็ลง Crack กดเข้าเกมแล้วขึ้นแบบนี้อะครับ ลงทำทุกวิธีแล้ว แก้ยังไงก็ไม่หายทำไงดีครับ TT
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hibarimek : 3rd April 2015 เมื่อ 01:12

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hibarimek อ่านกระทู้

ผมลง THe sims 4 + Get to work แล้วก็ลง Crack กดเข้าเกมแล้วขึ้นแบบนี้อะครับ ลงทำทุกวิธีแล้ว แก้ยังไงก็ไม่หายทำไงดีครับ TT
    น่าจะต้องลงเกมใหม่เลยอ่ะครับ เพราะมันบอกว่าไฟล์ที่ต้องการหายหรือเสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ทำแล้วครับ ทำหมดแล้ว ไม่หายเลย - -

กล่าวขอบคุณ
    1
    ลงถูกวิธีแล้ววว.....
    แต่ไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงในเกมส์เลยครับ???.....
    คัยรู้ช่วยผมหน่อยยครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ลองทำตามภาพ เราใช้ Crack ในโฟลเดอร์นี้ เล่นได้ ไม่ได้ใช้ Crack ตัวที่เค้าอัพโหลด

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    น่าจะต้องลงเกมใหม่เลยอ่ะครับ เพราะมันบอกว่าไฟล์ที่ต้องการหายหรือเสียครับ
    ไม่ได้งลภาคหลัก

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hibarimek อ่านกระทู้

ึคือมีปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ คือใช้ crak ที่มากับตัวไฟท์ iso ก็ไม่ติดกับตัวที่โหลดแยกก็ไม่ติดค่ะ หรือมันต้องสร้างโฟล์เดอร์แยกกับภาคหลักก่อนลงเหมือน the sims 3 คะ?
    ............

กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aofkill อ่านกระทู้
    ึคือมีปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ คือใช้ crak ที่มากับตัวไฟท์ iso ก็ไม่ติดกับตัวที่โหลดแยกก็ไม่ติดค่ะ หรือมันต้องสร้างโฟล์เดอร์แยกกับภาคหลักก่อนลงเหมือน the sims 3 คะ?
    ผมก็เป็นครับ เหมือนมันหาภาคหลักไม่เจอ

กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    ผมก็เป็นไม่มีเมืองทที่ทำงานเพิ่มเข้ามาครับเหมือนเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง มี 2เครื่อง เครื่องที่บ้านอัพเดทได้มีเมืองเพิ่ม เครื่องที่ร้าน อัพเดทแล้ว
    ไม่เปลี่ยนแปลงเหมือนเดิม ลงแบบเดียวกันทั้ง 2เครื่อง เครื่องบ้าน win732บิท เครื่องร้าน win7 64บิท

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    มันจะไปยากอะไร ลงแพทช์ก็ลงทับตัวเกมส์ไม่ต้องลงทับเหมือน Sims 3 พอลงแพทช์เสร็จ ก็โหลด Crack Reloaded ไปวางทับ แค่นี้ก็ได้ล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    สวัสดีครับ ผมลองลงแล้วมันไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยครับของใหม่ๆก็ไม่มีเลยเมืองใหม่ก็ไม่มีไม่ีู้เป็นที่อะไรครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mokyzung อ่านกระทู้
    สวัสดีครับ ผมลองลงแล้วมันไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยครับของใหม่ๆก็ไม่มีเลยเมืองใหม่ก็ไม่มีไม่ีู้เป็นที่อะไรครับ
    เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ไม่ทราบว่าผิดพลาดตรงไหนเลยจริงๆ ลองลบแล้วลงดูใหม่หลายรอบมากๆ ก็ยังเหมือนเดิม T^T

กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    Blog Entries
    1
    ไครที่ลงแล้วไม่มีอะรัยเปรียนแปลงลองปิด ออริจินก่อนเข้าเกมดูครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมเล่นได้นะ เปิดออริจินก้เล่นได้ แต่ออนไลน์ไม่ได้ ยืนยันเล่นได้ 100% ครับ ใครพอจะมีวิธีเล่นออนไลน์บ้างครับ

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread