ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266

ปิดเทอม มันว่างมากจะทำอะไรก็คิดดีๆนะครับวัยรุ่นทั้งหลาย

ปิดเทอมนี่ลูกศิษผมที่พึ่งจบ ม ห้า โทรศัพเข้ามาปรึกษาหลายเรื่องเหลือเกิน ไม่ว่าจะเรื่อง แฟน เรื่อง อกหัก เรื่องต่างๆ จนถึงเรื่อง ท้อง เรื่องติดโรค
    ผมก็เยคิดนะ เด็กพวกนี้มันคึกคะนองจังเลยนะ ทำอะไรน่าจะคิดหน้าคิดหลัง สงสัยอาจจะเป็นเพราะผมสอนไม่ดี สอนไม่ชัดเจนก็ได้
    ส่วนมากที่มาปรึกษาผมก็มักจะเป็นผู้หญิงกับสาวประเภทสอง ผมก็พยายามแก้ปัญหาให้เต็มที่ล่ะนะ คนท้องก็บอกให้เขาไปปรึกษากับพ่อแม่ ไม่ก็ให้ผมไปช่วยคุย ส่วนคนที่ติดโรคผมก็พาไปสอบถามพยาบาลเฉพาะทางน่ะครับ
    อยากจะเตือนวัยรุ่นจริงๆนะครับ ปิดเทอมมันว่างก็จริง แต่จะทำอะไรก็ให้คิดก่อนนะครับ ช่วงนี้มันหัวเลี้ยวหัวต่อจริงๆ ไม่อยากให้เกิดปัญหาแบบนี้ขึ้น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    สะเตือนไต

ไม่มีปิดเทอม T-T

//ไปสอบครูแพพ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140
    ผมเองก็เป็นวัยรุ่นคนนึงเหมือนกันนะ แต่ก็ไม่เข้าใจว่าอะไรมาดลใจให้วัยรุ่นหาเรื่องใส่ตัวขนาดนั้นหนะครับ
    อยู่บ้านดู Anime ดีกว่าเถอะ ชีวิตดี๊ดีแน่นอน // งดหาเหาใส่หัว = =

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ถ้าเป็นผมตอนจบ ม ห้านะ ตอนปิดเทอมคงไปเล่นบ้านยาย ว่างๆก็ไปหาใสเบ็ด ยิงกะปอม(กิ้งก่า) เล่นน้ำคลอง จีบสาว(แค่จีบนะไม่ทำมากกว่าจีบ) เลี้ยงควาย รองานวัด
    พูดแล้วก็คิดถึงนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    ผม ก็ปิดเทอมเตรียมขึ้นม.6 เหมือนกันครับ แต่ผมอยุ่ รร. ชายล้วนอะ เรื่องพวกนี้แทบไม่มีเลย (ไม่มีคนสน ) อย่างมากก็ไปยืนมองสาว รร หญิงล้วน คุยแซวกันนิดหน่อย 5555555
    แต่ปิดเทอมนี้ ผมติดบาสมาก เพิ่งซื้อรองเท้าบาส เอาแต่ซ้อมบาสกับซ้อมดนตรี เอาจริงๆก็รู้สึกแบบเหงาๆนิดหน่อยนะ แต่ก็ ชั่งมันเหอะ เลยพยายามหางานอดิเรกที่ทำให้ตัวเองดูดีขึ้น 555555

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    ตอนนี้ขึ้น ปวช. 3 ไปลองเป็นบาร์เทนเดอร์ดู พอดีมีพี่ทำอยู่ เลยลองขอไปทำมั่ง(เป็นลูกมือคอยตักน้ำตักทำแข็ง แล้วก็เรียนรู้การทำค็อกเทลด้วย)เห็นเขาอยากได้คนช่วย ชอบงานนี้มาก ได้กินเหล้าฟรี(ลูกค้าเลี้ยง) ทิปเยอะ ผู้หญิงเพียบ เป็นปิดเทอมที่ดีที่สุดเท่าที่เลยมีมา
    [IMG][/IMG]

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    ผมก็วัยรุ่น นั่งอยู่บ้านดูหนัง สบายๆ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: