ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ผมสมัครครับ แต่ตรวจร่างกายไม่ผ่าน เขาเลยไม่รับ ที่บ้านผมทหารเขาบอกไม่ต้องเอาใบรับรองแพทย์ครับแต่ต้องมีประวัติการรักษามาด้วน่ะ แล้วหมอทหารเขาจะตรวจตรงนั้นเลย ให้รู้ไปเลยว่าใครเป็นโรคอะไร เอาแต่ใบรับรองแพทย์มันเฟคกันได้เพราะบางคนมีแต่ใบแต่ร่างกายสมบูรณ์ เพราะถ้าป่วยจริงมันต้องมีประวัติการรักษากันทุกคน
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    197
    ได้รับคำขอบคุณ: 737
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutsoho อ่านกระทู้
    ท่าน killernut อยู่ รพ.พระมงกุฎ เปล่าครับ ผมรุ่น 54/1 ตอนนี้ผมเป็น ส.ต อยู่ กองทัพไทยแล้วครับ
    อยู่ โรงพยาบาลค่ายสุรสิงหนาท

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 13
    ขอให้ จขกท. โชคดีครับ แต่อีกตั้งปีนึง รอจนเบื่ออ่ะ
    ได้ ทร. ฝึกโอเคอยู่นะครับไม่ค่อยมีอะไรสัปดนเท่าไหร่ ถ้าไม่ซวยไปโดนร้อยเคร่ง ๆ เอา (เคยเห็นโดนแก้ผ้าแล้วม้วนหน้ารอบกองร้อยกันอยู่ xD )
    ทร. ผลัด 4 ไม่แน่ใจว่าเจออะไรพิเศษหรือเปล่าแฮะ
    ผลัด 2 โดนกีฬา (แต่ล่ะหน่วยแย่งตัวนักกีฬากันสนุกสนาน)
    ผลัด 3 โดนสวนสนาม(ซ้อมกันจนเบื่ออ่ะครับ)

ปล.ทหารเรือกลับบ้านบ่อยมากครับ ได้กลับทุกเดือนตั้งกะเดือนแรกแน่ะครับ ตอนไปเป็นคนแถวบ้านถามตลอด

FUCK DA SHIT !!
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ผมสมัคร ทบ2. นครสวรรค์ เป็น 1 ปี ไม่กลัวไรนอกจากแฟนไปหากิ๊ก T_____________________T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    ใช้สิทธิ์ผ่อนผันจนหมดละ ปีหน้าจับ