ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 79

[2015] Windroye V 2.7.8f โปรแกรมที่ทำให้คุณเล่น Android ได้ลื่นกว่า Bluestack [FULL][FREE WARE]

ท่านสามารถใช้งานแอนดรอยด์ใน Windows เหมือนแอพพลิเคชั่นปกติทั่วไป

Windroy ซึ่งเป็นชื่อที่มาจาก Windows และ Android เป็นโปรเจ็คใหม่ที่ให้ท่านสามารถใช้แอพพลิเคชั่น แอนดรอยด์บนระบบปฏิบัติการ Windows ได้โดยไม่มีปัญหาใด ๆ แอพพลิเคชั่นทีชาญฉลาดนี้ได้นำข้อดีของ YouWave และ Bluestacks มารวมกันและถูกออกแบบมาเพื่อจำลองการใช้งานแอนดรอยด์บน Windows วัตถุประสงค์หลักของ Windroy คือให้ผู้ใช้งานสามารถใช้แอพพลิเคชั่นแอนดรอยด์ทั้งหมดบน Windows ได้ พร้อมทั้งทำขั้นตอนต่าง ๆ ให้ง่ายดายและทำให้ท่านเหมือนรู้สึกว่ากำลังใช้งานแอพพลิเคชั่น Windows อยู่ Windroy ทำการใช้งานแอนดรอยด์เวอร์ชั่นล่าสุด 4.4.2 ซึ่งแอพพลิเคชั่นนี้มีความรวดเร็วในการเปิดใช้และให้ผู้ใช้งานรู้สึกเหมือนกำลังใช้งานอุปกรณ์แอนดรอยด์อยู่หวังว่าทุกๆ คนจะพอใจในโปรแกรม Windroy นี้ทุกคนนะครับ

หน้าตาของโปรแกรม

เรื่องการเล่นเกมดีกว่า Bluestack ถ้าเป็น Bluestack จะเป็นภาพเละๆ

สามารถปรับแต่งการใช้แรมหรือ CPU ได้

สามารถเปิดได้หลายจอได้และสร้าง User แยกใช้ของแต่ละคนได้

โปรดอ่านนะครับ
    *สำหรับ CPU Intel ต้องเข้าไปตั้งค่า Intel Virtualization Technology ที่ BIOS เมนูแต่ละรุ่นของ Mainboard จะไม่ตรงกันแต่อยู่ในหมวด Advanced
    *สำหรับ AMD จากที่ลองมาไม่ต้องเข้าไปตั้งค่าใดเข้าใช้งานได้เลยหลังติดตั้งเสร็จ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย InfiniteDeathIIX : 6th April 2015 เมื่อ 20:33
    † INFINITE DEATH †

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ลื่นดีครับแต่ 2 เกมนี้เล่นไม่ได้
    https://play.google.com/store/apps/d....clashoflords2
    https://play.google.com/store/apps/d...ospark.herosky

กล่าวขอบคุณ
    93
    ของผมเล่นได้นะครับ

เกม Clash of Lord 2

เกม Hero Sky

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ใช้ดีครับมาบอกต่อ

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ทำยังไงให้เป้นภาษาไทยอ่า ของผมมันเป็นภาษาญี่ปุ่น

** แก้ไขงมหาวิธีเปลี่ยนเจอละครับ แหะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kothkeo178 : 6th April 2015 เมื่อ 15:45
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

กล่าวขอบคุณ
    6
    ของผมเล่นได้นะครับ

เกม Clash of Lord 2

เกม Hero Sky
    ของผมกดเข้าเกมแล้วมัน บอกว่า Clash of Lord 2 หยุดทำงาน ทั้ง 2 เกมเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ messi085 อ่านกระทู้
    ของผมกดเข้าเกมแล้วมัน บอกว่า Clash of Lord 2 หยุดทำงาน ทั้ง 2 เกมเลยครับ
    ลองลบลงใหม่ได้ไหมครับบอกไม่ถูกถ้าไม่ได้จริงๆ ลองลบโปรแกรมลงใหม่ดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ messi085 อ่านกระทู้
    ลองลบลงใหม่ได้ไหมครับบอกไม่ถูกถ้าไม่ได้จริงๆ ลองลบโปรแกรมลงใหม่ดูครับ
    เล่นได้แล้วผมไปโหลด เวอร์ชี่น 2.8.0 มาติดตั้ง

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    เอามาตั่งปุ่มกด เล่น คุกกี้รันได้ไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mafia23149 อ่านกระทู้
    เอามาตั่งปุ่มกด เล่น คุกกี้รันได้ไหมครับ ?
    ได้ครับ อยู่ตรง มุมล่างซ้าย ที่เป็นรูป Keyboard อ้ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,270
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    เยี่ยมจริงๆ สุดยอดมากๆ แนะนำเลยครับ!!

กล่าวขอบคุณ
    6
    โปรดอ่านนะครับ
    *สำหรับ CPU Intel ต้องเข้าไปตั้งค่า Intel Virtualization Technology ที่ BIOS เมนูแต่ละรุ่นของ Mainboard จะไม่ตรงกันแต่อยู่ในหมวด Advanced
    *สำหรับ AMD จากที่ลองมาไม่ต้องเข้าไปตั้งค่าใดเข้าใช้งานได้เลยหลังติดตั้งเสร็จ
    ของ AMD ก็ต้องเข้าตั้งค่าเหมือนกันครับ ตอนแรกของผมปิดอยู่ เล่นเกมได้บางเกม แต่พอเข้าไปเปิดเท่านั่นแหละครับเล่นได้ทุกเกมเลยทีนี้
    ***เมื่อเปิดแล้ว ต้องลบโปรแกรมแล้วลงใหม่ด้วยนะครับถึงจะใช้ได้

ตัวโปรแกรมอัฟเดทเป็น V.2.8.0 แล้วนะครับ จขกท. ช่วยอัฟตัวใหม่ให้ด้วยเน้อ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย messi085 : 7th April 2015 เมื่อ 00:49

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    ตั้งให้พิมไทยได้ยังไงคับ

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    เร็วดี ลื่นดี ภาพสวยกว่า Bluestack เพราะปกติ ผมเล่นกับ Bluestack อยู่แล้ว เทียบกันแล้ว ต่างกันเลย แหะ ภาษาไทย ด้วย งิงิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mangapunn : 3rd June 2015 เมื่อ 15:14

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อยาากสอบถามครับ

มีวิธีลงไฟล์ เกมที่มี obb ไฟล์ไหมครับ พอดีผม งง มากครับ

ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมของผมเซ็ทใน bios แล้วยังขึ้นแบบนี้อ่ะครับ ช่วยดูให้หน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lookaodz : 23rd August 2015 เมื่อ 20:28