ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214

ในนี้มีเด็กซิ่วมั้ยครับ

ถ้าซื่วก็ซิ่วจากคณะอะไรไปคณะอะไรครับ

ผมเองก็จะซิ่วเหมือนกันครับ อยากรู้ว่าคนในนี้มีซิ่วกันมั้ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    กำลังจะมีเหมือนกันครับ.. ผมนี่แหละ ไม่แน่นนะ ไม่อยากซิ่วหรอก โดนไทร 555

ว่าแต่เล่าให้ฟังหน่อยได้มั้ยครับ จขกทจะซิ่วทำไม จากไหนไปไหน
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    ไม่เคยซิ่วครับ แต่เคยดรอปเรียนไป 1 ปี ไปหาประสบการณ์อะไรใหม่ๆ
    จริงๆการย้ายคณะไม่ใช่การซิ่วนิครับ ก็แค่ทำเรื่องย้ายคณะแล้วก็เรียนปีเดิม
    เว้นแต่ว่าย้าย มหาลัยแล้วมาเริ่มเรียนปี 1 ใหม่ นั้นละครับ ซิ่ว

กล่าวขอบคุณ
    9,171
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    กำลังจะมีเหมือนกันครับ.. ผมนี่แหละ ไม่แน่นนะ ไม่อยากซิ่วหรอก โดนไทร 555

ว่าแต่เล่าให้ฟังหน่อยได้มั้ยครับ จขกทจะซิ่วทำไม จากไหนไปไหน
    ผมได้เภสัชครับ แต่คิดว่าถ้าจะเป็นสายนี้เอาแพทย์ไม่ก็ทันตะไปเลยดีกว่า ก็เลยคิดว่าปีนี้เรียนเภสัชไปก่อนครับ แล้วจะสอบแพทย์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    ไม่เคยซิ่วครับ แต่เคยดรอปเรียนไป 1 ปี ไปหาประสบการณ์อะไรใหม่ๆ
    จริงๆการย้ายคณะไม่ใช่การซิ่วนิครับ ก็แค่ทำเรื่องย้ายคณะแล้วก็เรียนปีเดิม
    เว้นแต่ว่าย้าย มหาลัยแล้วมาเริ่มเรียนปี 1 ใหม่ นั้นละครับ ซิ่ว
    ผมเพิ่งจะเข้ามหาลัยปีนี้ครับ แต่จะไปสอบใหม่ มหาลัยก็น่าจะใหม่ครับ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ผมก็ว่าอาจจะซิ่วครับ จากเศรษฐศาสตร์ไปวิศวคอม ไม่ก็วิทย์ฯคอม

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ผมว่าคุณลองสอบดูไปก่อนนะระหว่างนั้นถ้าคุณสอบได้ก็ขอเทียบหน่วยกิตได้เลย แต่ขยันเรียนด้วยละถ้าเกิดสอบแพทย์ไม่ได้ก็คุณต้องยึดอาชีพที่คุณเรียนนะครับ
    คนเรียนเภสัชก็มีงานดีๆรองรับเยอะไป แต่ก็เอาใจช่วยนะครับ
    [IMG][/IMG]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    335
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    ส่วนตัวผมคิดอยู่ว่าจะย้ายม กับไปเรียน ม ใกล้บ้านครับผม เพราะเพื่อนรุ่นผมมันไม่ไหวจริงๆไม่เอาเพื่อน แย่งกันออกเป็นกลุ่มๆ ไม่คุยกัน บ้างคนก็มีนิสัยลูกติดพ่อติดแม่ บ้างคนก็ไม่รู้จักชีวิตเลยต้องทำตามที่้ขาเชื่อค้านก็ไม่ได้ ไม่ไหวจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    9,171
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    ผมว่าคุณลองสอบดูไปก่อนนะระหว่างนั้นถ้าคุณสอบได้ก็ขอเทียบหน่วยกิตได้เลย แต่ขยันเรียนด้วยละถ้าเกิดสอบแพทย์ไม่ได้ก็คุณต้องยึดอาชีพที่คุณเรียนนะครับ
    คนเรียนเภสัชก็มีงานดีๆรองรับเยอะไป แต่ก็เอาใจช่วยนะครับ
    ผมกะอย่างงั้นแหละครับ แต่เรื่องเทียบหน่วยกิตไม่เคยได้ยินเลยครับ 555

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ผม (เคย) ซิ่วครับ

ตอนสอบตรงได้อุตสาหกรรมแต่ดันไม่เอา ไปสอบกลางได้ IT แล้วออกซิ่วไป Logistics เริ่ม 1 ใหม่เลย

ปัจจุบันทำงานด้าน Logistics

ตอนออกก็เสียใจครับทำที่บ้านเสียใจ เสียน้ำตา ปัจจุบันก็โอเคแล้วครับ

เราต้องเลือกเองครับ ทางของเรา