ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6

สอบถามการเดินทางด้วย รถไฟ กรุงเทพ เชียงใหม่ ช่วง สงกรานต์

พอดีผมไม่เคยขึ้นรถไฟ รถทัวตอนนี้เต็มหมดครับ ต้องไปช่วงวันี่ 10 เมษา มีธุระด้วย

อยากทราบว่าผมต้องจองตั๋วก่อนหรือซื้อล่วงหน้าที่ หัวลำโพง ได้เลยมั้ย

แล้วที่ว่าง จะยังมีอยุ่มั้ยครับ ไม่เคยขึ้นรถไฟ คือผมจะไปลง ที่ บขส ขนส่งคนเข้าเสืองเชียงใหม่ น่ะครับ

รถทัวเต็มทุกสายทุกบริษัทเลยT-T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    จองได้ครับ รีบหน่อยก็ดีหน้าเทศกาลอย่างนี้ อาจได้กลับหลังสงกรานต์ มีตั้งแต่ตู้ชั้นสาม ตู้นอน เคยนั่งแค่เนี่ย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ intel4mb อ่านกระทู้
    จองได้ครับ รีบหน่อยก็ดีหน้าเทศกาลอย่างนี้ อาจได้กลับหลังสงกรานต์ มีตั้งแต่ตู้ชั้นสาม ตู้นอน เคยนั่งแค่เนี่ย
    ว่าจะไปจองพรุ่งนี้ครับ

เพราะรถทัวมันเต็มหมดแล้วกลัวไม่มีที่ว่าง*-* หนทางสุดท้ายละครับทนนั่งไกลเพิ่ม 1-3ชม ไม่เป็นไร ขอให้มีที่ว่าง

บ้านอยุ่เหนือนี่ลำบากจริงๆสงกรานต์ทีไรต้องจองล่วงหน้าเป็น เดือน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    มีทั้งแบบนอนปรับอากาศ / นั่งปรับอากาศ / พิเศษ นั่ง ไม่มีแอมีแต่พัดลม(โคตรร้อนและแพงพอๆกับนั่งปรับอากาศ)

อยากดูวิว นั่งปรับอากาศ เลยครับนอนได้ด้วยนะมีผ้าห่มให้

หรือถ้าอยากแบบว่านอนเลยถึงทีเดียวดูวิวได้นิดหน่อยก็ นอนปรับอากาศครับ

แต่อย่าไปเอาพิเศษนั่งนะโคตรร้อนแถมแพงพอๆกัน

และจองไว้ได้เลยครับจ้องพรุ่งนี้ได้ยิ่งดีลองสอบถามเวลารถไฟดูครับว่าคุณจะไปเวลาไหนมีขบวนไหนเวลาไหนบ้าง

และพอวันจะไปโทรถามเรื่องรถเสียเวลาด้วยครับเพราะรถไปชอบเสียเวลาครับ

แนะนำนั่งปรับอากาศครับ นอนก็ดีสบายดีหลับยาวๆเลย