ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

Arrow Baidu Antivirus 2015 (โปรแกรมสแกนไวรัส Baidu)

Baidu Antivirus 2015 (โปรแกรมสแกนไวรัส Baidu) : โปรแกรม Baidu Antivirus ตัวนี้จัดถือเป็น โปรแกรมสแกนไวรัส ที่แจกฟรี ที่มีประสิทธิภาพสูงจากประเทศจีน อีกตัวหนึ่ง พัฒนาโดย Baidu Inc. เสิร์ชเอนจิน ยักษ์ใหญ่จากประเทศจีน ที่มีผู้ใช้มากที่สุดในประเทศจีน โดยทางทีมผู้พัฒนาที่มากประสบการณ์ได้ออก โปรแกรม Baidu Antivirus ให้ ดาวน์โหลด กันไปฟรีๆ

โดย โปรแกรมสแกนไวรัส Baidu Antivirus สามารถดูแลคอมพิวเตอร์ของคุณได้เป็นอย่างดี ปลอดภัยจากไฟล์ที่ไม่พึงประสงค์ต่างๆ ป้องกันไวรัส มัลแวร์ และภัยคุกคามอื่นๆ ที่อาจจะเกิดขึ้นได้กับเครื่องคอมพิวเตอร์ของคุณได้ทุกเวลา ทุกโอกาส แบบไม่ทันตั้งตัว

จุดเด่นของโปรแกรมนี้คือการใช้เทคโนโลยีการสแกนไวรัสด้วยระบบ ความปลอดภัยแบบคลาวด์ (Cloud Security) โดยเน้นตรวจจับไวรัส สแกนไวรัส ก่อนที่ไวรัสจะเข้ามาติด และ สร้างความเสียหาย อยู่ในเครื่องคอมพิวเตอร์ ของคุณ โปรแกรม Baidu Antivirus นี้จะป้องกันชั้นนอกเอาไว้ก่อน

นอกจากนี้ โปรแกรมสแกนไวรัส Baidu Antivirus นี้สามารถติดตั้งไปพร้อมกับ Baidu PC Faster ได้ด้วย และไม่มีปัญหาในการทำงานร่วมกัน เพราะสองโปรแกรมนี้มีฟีเจอร์การทำงานที่แตกต่างกันครับ

หมายเหตุ : นอกจากนี้แล้ว Baidu Antivirus หรือ ไป่ตู้ แอนตี้ไวรัส ยังได้ผ่านการรับรองมาตรฐานสากล West Coast Labs เครื่องหมายรับรอง Checkmark Certification แก่ผลิตภัณฑ์ที่สามารถระบุและกำจัดตัวอย่างไวรัสในฐานข้อมูล West Coast Labs และมัลแวร์ที่ระบุไว้แบบ WildList 100% เต็มเท่านั้น ซึ่งนั่นหมายความว่า ผลิตภัณฑ์ที่ผ่านการทดสอบจะต้องมีประสิทธิภาพในการตรวจจับมัลแวร์ และความสามารถในการกำจัดภัยคุกคามได้ดีเยี่ยม ซึ่ง Baidu Antivirus ได้รับเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ...

Program Features (ความสามารถของ โปรแกรมสแกนไวรัส Baidu Antivirus 2015)

-กินทรัพยากรเครื่องน้อยมากๆ โดยบริโภคแรม (RAM) เพียง 10 MB. เท่านั้น
    -มีระบบการป้องกันไวรัสแบบเรียลไทม์ ต่อภัยคุกคามต่างๆ แบบครบวงจร ทั้งไวรัส โทรจัน มัลแวร์ และอื่นๆ
    -สแกนไวรัส และภัยคุกคามใหม่ๆ ด้วยเทคโนโลยี Cloud Security -เป็นเทคโนโลยีที่ร่วมมือกับ Avira Antivirus โปรแกรมแอนตี้ไวรัสร่มแดง จากเยอรมัน
    -มีความสามารถในการตรวจจับไวรัสที่แม่นยำ เช็คกับฐานข้อมูลไวรัส (Virus Definitions) จากส่วนกลางอยู่ตลอดเวลา ทำให้คุณได้ข้อมูลที่ใหม่สดอยู่ตลอดเวลา
    -สามารถย้ายไฟล์ที่ติดไวรัส (Infected Files) เข้าไปอยู่ในพื้นที่ควบคุม พื้นที่กักกัน (Quarantine) ซึ่งโปรแกรมนี้จะแบ่งส่วนนึงของฮาร์ดดิสก์คุณเอาไว้เพื่อที่จะตรวจสอบก่อนลบไฟล์ออกไปจริงๆ ว่า ติดไวรัสจริงๆ หรือไม่ แล้วไฟล์ดังกล่าวสำคัญหรือไม่
    -โปรแกรมสแกนไวรัส Baidu Antivirus เหมาะสำหรับคนไทย เพราะมีฐานข้อมูลไวรัส ที่เหมาะสำหรับคนไทยโดยเฉพาะ และยัง สนับสนุนภาษาไทย อีกด้วย
    -มีความสามารถในการ ปกป้องความปลอดภัยให้กับคอมพิวเตอด้วย -การป้องกันไม่ให้ USB แฟลชไดรฟ์ และอุปกรณ์เก็บข้อมูลเคลื่อนที่อื่นๆ ติดไวรัสและโทรจัน
    -มีเทคโนโลยีการสแกนไวรัสที่อัจฉริยะ มีระบบ สแกนไวรัส หลายชั้น -ช่วยวิเคราะห์ ตรวจจับ และ กำจัดภัยคุกคาม ได้สูงสุดถึง 99.99%
    -สามารถทำงานร่วมกับ โปรแกรมสแกนไวรัส อื่นๆ ได้เป็นอย่างดี มากกว่า 10 ยี่ห้อ
    -สนับสนุนระบบปฏิบัติการ (OS) วินโดวส์ ทั้งแบบ 32 Bits (x86) และ 64 Bits (x64) เพื่อให้ Baidu Antivirus ทำงานได้อย่างเต็มประสิทธิภาพมากที่สุด
    -มีให้เลือกดาวน์โหลดสองแบบคือแบบตัวธรรมดา (ดาวน์โหลดแล้ว จะต้องไปโหลดตัวอัพเดทฐานข้อมูลไวรัสมาอีกที) และ แบบตัวเต็มคือโหลดแล้วสามารถใช้งานอัพเดทไวรัสได้เลย เพราะข้อมูลไวรัสถูกดาวน์โหลดมาด้วย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    น่าใช้มากๆเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    ผมนี่กดโหลดทันทีเลย

กล่าวขอบคุณ
    777
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    เยี่ยมครับ เดี๋ยวจะลองดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอดูแบบผ่านตา
    Highway to Hell !!

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Baiiiiduuuu Antivirus 2015

ช่วยวิเคราะห์ และ นำเข้าภัยคุกคาม ได้สูงสุดถึง 99.99%
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kawinwaja : 8th April 2015 เมื่อ 18:27

ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    พอดีเลย เพื่อนมันเคยส่งรูปผีทางคอมให้เรา ตกใจ
    เดียวส่ง Baidu Antivirus 2015 ให้เพื่อนคืน
    มันต้องหลอนเเน่ๆ

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ขอบคุณครับ
    i7 4770K Corsair h100i ASROCK Z97 Extreme4 Corsair Vengeance Pro Blue 16GB Palit GTX 1060 SJS 850W Seasonic M12II

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใช้แล้วดีมากครับ ได้ลงวินโดว์ใหม่ตลอดชอบมากๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    จขกท เอาฮาใช่ไหมครับ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gik อ่านกระทู้
    ใช้แล้วดีมากครับ ได้ลงวินโดว์ใหม่ตลอดชอบมากๆ

ใช้ตระกูลนี้แล้ว คอมของท่านจะเร็วแรงเหมือนใหม่อยู่เสมอ

วิธีใช้

Install Baidu >> error >> fix >> error again >> restore >> error again >> format and install new OS >> Install Baidu >> error >> ................ endless loop

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    สาธุ ครับ แนะ นำ สิ่ง ดี ดี แบบ นี้ ขอ ให้ ได้ กลับ ไป เต็ม เต็ม X2 นะ ครับ

Fashion Island Ramindra, BKK
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gik อ่านกระทู้

เอิ่มมมม โหดร้ายย
    Can Upload Images for Signature (จะใช้ได้ตอนไหน)
    อยากได้อยากมีเหมือนคนอื่นเขา

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    บ้าไปแย้ว 55555

กล่าวขอบคุณ
    80
    ขอบคุณมากครับ ใช้ได้ดีมากเลยครับ ทั้งไวรัสทั้งวินโดว์หายหมดครับ ดีจริงๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่จริงใช่มั๊ยครับ 5555+

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    ผมนี้ลุกขึ้นยืนเลย ฮากลิ้ง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    รู้สึก...ตกใจ

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141
    กล้ามากครับที่เอามาแจก ขอแสดงความนับถือจากใจจริงครับ เพื่อนๆครับ อย่ารอช้าครับ รีบกดขอบคุณกันเถอะ

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ลงแล้วคอมจะแรงเหมือนใหม่ 5555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

กล่าวขอบคุณ
    0

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 447
    หากใช้เเล้วท่านจะว่ามีโปรโมชั่นแถมมามากมายคับ กล้าเอามาแจก นับถือๆ

กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ยังไงก็ขอขอบคุณนะครับ ที่เอาโปรแกรม สุดโด่งดัง มานำเสนอ 555

Tags for this Thread