ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

Deus Ex: Mankind Divided เกมส์ภาคใหม่ ตามล่า ผู้ก่อการร้ายสากล

Deus Ex: Mankind Divided เกมส์ภาคใหม่ ตามล่า ผู้ก่อการร้ายสากล

Square Enix ออกมายืนยันว่า ทางบริษัทฯอยู่ในระหว่างพัฒนาเกมส์ Deus Ex: Mankind Divided เกมส์แอคชั่นซูตติ้ง RPG ภาคใหม่ล่าสุด ด้านนิตยสาร Game Informer เปิดเผยปกเกมส์ภาคล่าสุดในฉบับเดือนพฤษภาคม 2015 ส่วนเกมส์มีกำหนดวางขายบน PC, Xbox One และ PlayStation 4

สำหรับเนื้อหาของเกมส์ Deus Ex: Mankind Divided ยังไม่เปิดเผยออกมา ระบุเพียงแค่ว่านำเสนอในปี 2029 สองปีให้หลังจากเกมส์ภาค Human Revolution แต่ข้อมูลเซฟเกมส์ Deus Ex: Human Revolution สามารถโอนย้ายมาเล่นภาคล่าสุด แต่ว่าฉากตอนจบจะไม่มีผลกับเกมส์ตัวใหม่ ด้านตัวละครเอกยังสวมบทบาทเป็น Adam Jensen กับการเข้าร่วมหน่วยรบ Interpol เพื่อตามล่าและจับกุมผู้ก่อการร้ายสากลอันต้องหมายหัว

ระบบการเล่นเกมส์นี้ยังคงเหมือนกับ Deus Ex: Human Revolution ทำภารกิจเกมส์ ต่อสู้และแทรกซึมเข้าพื้นที่ต่อสู้ รวมถึงพูดคุยระหว่างผู้คน ซึ่งมีผลต่อการตัดสินใจ นอกจากนี้ ยังสามารถอัพเกรดตัวละครด้วยกลไกครึ่งคนครึ่งมนุษย์ให้แข็งแกร่ง

เกมส์ Deus Ex: Mankind Divided อยู่ในระหว่างพัฒนา วางขาย PC, Xbox One และ PlayStation 4

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    เก็บเงินแป๊ปส์ 5555

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    ภาพโคตรสวยเลย PS4 ระเบิดแน่ๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ทำไมภาคก่อนหน้านี้ฝรั่งไม่ชอบกันเยอะมากเห็นเม้นในสตรีม
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champ45117 อ่านกระทู้
    ทำไมภาคก่อนหน้านี้ฝรั่งไม่ชอบกันเยอะมากเห็นเม้นในสตรีม
    ผมเล่นภาค Human Revolution เป็นภาคแรกก็รู้สึกไม่ชอบเหมือนกันครับ เกมมันแปลกๆ ขลุกขลักหลายอย่าง
    ระบบสนทนาเลือกคำตอบสู้พวก dragon age, mass effect ไม่ได้เลย
    อีกอย่างเกมลอบฆ่าผมไม่ชอบมุมกล้องแบบ fps เลย มันทำให้ไม่เห็นสิ่งแวดล้อมรอบตัวเราดีพอ
    ดูอย่าง splinter cell, hitman, metal gear solid ก็เป็นแบบ tps ทั้งนั้น
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    เกม Next Gen ภาคต่อ ทำให้ผมขนลุกกับกราฟฟิกได้ทุกเกมจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ผมเล่นภาค Human Revolution เป็นภาคแรกก็รู้สึกไม่ชอบเหมือนกันครับ เกมมันแปลกๆ ขลุกขลักหลายอย่าง
    ระบบสนทนาเลือกคำตอบสู้พวก dragon age, mass effect ไม่ได้เลย
    อีกอย่างเกมลอบฆ่าผมไม่ชอบมุมกล้องแบบ fps เลย มันทำให้ไม่เห็นสิ่งแวดล้อมรอบตัวเราดีพอ
    ดูอย่าง splinter cell, hitman, metal gear solid ก็เป็นแบบ tps ทั้งนั้น

อ่อ ขอบคุณคร้าบผม
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    Human Revolution ภาพกากนะผมว่า รู้สึก ไม่ตื่นเต้นเลยเวลาที่เล่น สู้ Syndiscate ไม่ได้ถ้าเทียบกัน

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ champ45117 อ่านกระทู้
    ไม่สนุกเลยนะผมว่า เรื่องน่าเบื่อมากๆ ตอนจบยิ่งแล้วใหญ่ นึกว่าที่ทำๆมาตลอดเรื่องจะเปลี่ยนตอนจบได้บ้าง ดันมีแค่เลือกกดปุ่มแล้วจบ

เหมือนพยายามทำให้เป็นแบบพวกME,DA อย่างคุณHeadshotว่า แต่ไม่ได้ใกล้เคียงเลย -*-

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ยิ่งเกมแนวนี้ทำแบบ เลือกคุยผมยิ่งไม่ชอบเลย

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ไม่เคยเล่นซักภาค

ชอบดีไซพระเอก โคตรเท่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ไม่หนุกอะ เกมนี้ crssis ยังสนุกกว่า มีลอบฆ่าเหมือนกัน ไม่ปวดหัวด้วย

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    บอกตรงๆนะผมไม่เล่นเอาเนื้อเรื่องหรอกเผมเล่นเอาสนุกถ้ามองอีกแงหนึ่งเกมส์นี่ก็สนุกดีนะ ภาพก็ไม่ไดเ้ถึึงขั้นกราก สะหน่อยนี่ ผมเล่น ภาคแรกมาผมว่าระบบมันก็ใช่ได้นะไม่ ดูจืดเกินไป

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ทำไมมันยิ่งเหมือน Crysis เข้าไปทุกที

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    I ASKED FOR THIS!

พอรู้ว่าจะได้เล่นจากช่วงเวลาเดิมผมนี่ดีใจสุดๆ

ผมไม่มีปัญหากับเกมลอบฆ่า ได้หมดทั้ง FPS หรือ TPS

แต่เนื้อเรื่องเกมนี้สุดยอดมาก พูดแล้วก็ขนลุก

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ภาคแรกผมเคยเล่นนะ ผมว่าก็โอเค ภาพอาจจะด้อยจริงๆ แต่เนื้อเรื่องผมชอบอยู่นะครับ

ปล.ครึ่งคนครึ่งมนุษย์นี่คืออะไรครับ? - -*

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    1
    ที่บ่นกันเยอะๆนี่คือไม่รู้หรอครับว่าเกมมันเป็นแนวไหน - -* เทียบแต่ละเกมนี่ตลกมากอะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ใครว่าไงผมไม่รู้แต่ผมละอย่างคลั่งเกมนี้เลย เกมนี้มันโครตจะยูนีคเลย

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    แปลกจัง ทำไมชาว PC ถึงไม่ชอบเกมนี้ครับ

ผมไปหาข้อมูลมา (ส่วนตัวก็ไม่เคยเล่น)

แต่กลายเป็นว่า Console ดัน hype แทบเป็นแทบตาย กลับกัน PC มองว่าเกมไม่ได้เรื่อง?

ผมไม่รู้นะ แต่ถ้าเอาในมุมมองผม เกมอาจจะสนุกก็ได้ อย่าไปอคติตามกระแส รีวิวเกม ลองเล่นก่อนดีกว่าจะได้รู้ว่าเกมสนุกจริงหรือเปล่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noname1 : 9th April 2015 เมื่อ 04:13
    Road to Trophy Hunter

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zerokey อ่านกระทู้
    ภาคแรกผมเคยเล่นนะ ผมว่าก็โอเค ภาพอาจจะด้อยจริงๆ แต่เนื้อเรื่องผมชอบอยู่นะครับ

ปล.ครึ่งคนครึ่งมนุษย์นี่คืออะไรครับ? - -*
    น่าจะเป็นพวกที่ใส่อวัยวะเทียมครับ