ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ระวังเหมือน watch dogs เน้อมีของแถม

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    เดี๋ยวๆๆ

ใหนว่าใช้ระบบ Du อะไรซักอย่างแบบ Lord of fallen ไง ไหงมันโดนแคร็กง่ายขนาดนั้นละ

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    ไม่รู้ชิ ในเว็บมันก็บอกให้รอ Crack ถึงจะแกะได้ก็เถอะ crack ไม่ได้อยู่ดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ไม่ธรรมดาจริงๆ 5555 ผมว่านะ ก่อนจะลง pc เค้าลง คอนโซล รวยเละไปแล้วละ แล้ว ยิ่ง มี ปล่อยให้ จ่ายก่อน แล้ว รอ โหลด เช่น pc ไม่เห็น เค้าจะ เดือด ร้อน อะไรเลย แล้ว พวก คุณจะเดือด ร้อน ไม่ต้องกลัว บัค หรือ อะไรหรอก ถ้าขึ้น ชื่อ cracker ละก็ หยุดไม่ได้หรอก เดียว เค้าก็ แก้ให้เล่น ได้ เหมือน gta IV เพราะ ฉะนั้น ไม่ต้อง มาเครียด แทน rock star หรอกครับ เพราะ เค้าน่าจะคุ้ม แล้ว ไม่เห็น เค้า จะซีเรียส เลย คุณ ซื้อ แท้ ก็ ดี เล่น mutipalyer ได้ ส่วน เถื่อน ก็เล่น mutipalyer ไม่ได้่ เนื้อเรื่อง ก็ เหมือนๆ กัน ถ้า ถาม ตัว ผม เล่น แท้ ไหม อะ ผมเล่น เถื่อน สะส่วนใหญ่ เพราะผมไม่ได้ ซีเรียส เรื่องพวก นี้ แต่ เห็น ผมยังงี้ ผมก็ มี bf4 bf3 แท้ใน origin นะครับ 5555 pm มาหา ผม ได้ นะ โครตเหงา เล่น battle log คนเดียว คุย กับ เค้าไม่รู้เรื่อง 5555

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    lord of the fallen เกมส์นี้ แคร๊กมายังถามหน่อยเห็นตั้งนานและ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    diablo 3 อีกเกมที่ยังไม่มี แคร๊ก (หรือว่ามีแล้วหว่าแต่ยังไม่เห็น)

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ทำไม skyrim ไม่เห็นมีปัญหาเลย ก็เถื่อนกันเยอะ แต่ยังขายดี

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    diablo 3 อีกเกมที่ยังไม่มี แคร๊ก (หรือว่ามีแล้วหว่าแต่ยังไม่เห็น)
    Diablo 3 มันเป็นเกมส์ online ซึ่งต้องใช่เซิฟตลอดเวลา

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    อย่าไปซีเรียสกันเลยครับ เล่นแท้ เถื่อน แคล็กได้ ไม่ได้ ยังไงก็เล่นให้สนุก เล่นให้คุ้มก็พอครับ
    เกมขายได้อยู่แล้ว Rockstar เค้าทำภาคต่อลลง PC อยู่แล้วครับ เรื่องพวกนี้มันเป็นปกตินะ

ปล.เมื่อเช้าเพื่อนผมลองโหลดมาแล้วของเถื่อน 2 เจ้ายังรอแคล็กอยู่นะครับ(skirdrow unlock ali)

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockblood39 อ่านกระทู้

crack แล้วไงครับ เล่นออนไลน์ไม่ได้นิ จริงๆแล้วผมอยากเล่นออนไลน์มากกว่าครับ ส่วนเนื้อเรื่องไว้ค่อยเก็บทีหลัง ช้าๆชิลๆ
    และผมก็เชื่อว่า R* จะใส่กับดักมาเต็มแน่ๆ เพราะตัวเกมส์เขาบอกไว้ว่า 65 Gb แต่ที่โหลดในสตีม เป็น 59 เองครับ น่าจะมีแพทช์มาแก้วันที่ 14(15บ้านเรา)

อย่างเช่นตอนที่เขาใส่กับดักคนที่โกงรถในโหมดออนไลน์อ่ะครับ ที่พอขึ้นรถ ระเบิดเลย
    เดี๋ยวมารอดูกันว่า R* จะใส่อะไรลงไปบ้าง 555555
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    ใครจะโหลดเถื่อนก็ปล่อยไปเถอะครับ อย่าไปยึดติดมาก แต่เดาได้เลยว่าทาง rockstar คงไม่แคร์หรอกครับ เชื่อผมดิ เขาจะมาแคร์ทำไมกับอีแค่คนกลุ่มเล็กๆที่เล่นเถื่อน? (หรืออาจจะกลุ่มใหญ่?)
    Road to Trophy Hunter

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    รอดูคอมเม้นจากคนเล่น Crack ก่อนว่าโดนอะไรบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noname1 อ่านกระทู้
    ใครจะโหลดเถื่อนก็ปล่อยไปเถอะครับ อย่าไปยึดติดมาก แต่เดาได้เลยว่าทาง rockstar คงไม่แคร์หรอกครับ เชื่อผมดิ เขาจะมาแคร์ทำไมกับอีแค่คนกลุ่มเล็กๆที่เล่นเถื่อน? (หรืออาจจะกลุ่มใหญ่?)
    ผมว่าไม่เล็กหรอกครับ ใหญ่ และใหญ่มากด้วย

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    ท่าน Pondparis ตอบทุกเม้นที่ดูขัดหูขัดตาท่านเลยนะครับนั่น ขยันจุง

^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krillsuskriss : 8th April 2015 เมื่อ 14:17

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krillsuskriss อ่านกระทู้
    ท่าน Pondparis ตอบทุกเม้นที่ดูขัดหูขัดตาท่านเลยนะครับนั่น ขยันจุง

^ ^
    ง่ายๆครับ ผมอิจฉา

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ผมก็ยอมรับว่าเป็นคนนึงที่โหลดเถื่อนหลายเกม งบน้อยT^T เเต่ถ้าผมเล่นเเล้วชอบหรือชอบอยู่เเล้วผมก็จะพยายามจัดเเท้ครับ

ปล.เก็บเงินรอซื้อ one piece warriors 3 อีกเงินได้หมดตัวอีกเเน่!

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ทางค่ายคงไม่แคร์ไม่สนใจเท่าไหร่ เกมส์ไม่ได้ออกพร้อมกันทุกเครื่องนะครับ PC นี่ออกเป็นเครื่องล่าสุด กำไรเขาได้มาตั้งแต่ปลายปี 2013 จาก PS3 XBOX360 แล้ว ปลายปีที่แล้วก็ได้อีกนิดนึงจาก PS4 XBOXONE กับอีแค่ PC ที่ชอบโดนหาว่าลูกเมียน้อย ผมว่าเขาเฉยๆนะ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เกมบอกตรงๆ ไม่มีตังก็ไม่เล่น แต่ก็จะไม่โหลดเถื่อนมาเล่น รอจัดแท้สิ้นเดือนนี้ล่ะกัน
    Phenom II X6 1090T Asrock 970 Extream 4 8GB 1600 Hyper X Galax GTX 970 EXOC HX 650 watt Corsair 400R Corsair

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ในความคิดผม คนที่จะทำ crack จริงๆ น่าจะเป็น razor1911

GHOST
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 152
    ผมอยากให้มีตัว benchmark ออกมามากกว่าจะได้รู้ว่าเล่นไหวไหม
    INTEL I5 4440 ASROCK H81M-VG4 R2.0 kINGSTON HYPERX FURY DDR3 8GB 4*2 GALAX GTX 750 TI EXOC TSUNAMI BLACK STROM550 w 80+ E5500 ASROCK G31M-GS R2.0 DDR2 2GB ASUS GT730

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    ผม ว่า พูด เรื่อง แท้ เถื่อน ไป ไร้ สาระ ครับ
    มัน ไม่ จบ หรอก ครับ เพราะ เรา ยัง แบ่ง สัง คม กัน จาก กลุ่ม ที่ คิด ว่า ประ เทศ เจริญ แล้ว
    กับ กลุ่ม คน ที่ คิด ว่า ประ เทศ กำ ลัง พัฒนา
    ผม เชื่อ ว่า ทุก คน อยาก ได้ เกม ลิขสิทธิ์ ทั้ง นั้น แหละ ครับ
    แต่ จะ เป็น เหตุ ผล อะ ไร ก็ นา นา จิต ตัง
    ส่วน ผู้ ผลิต ราย นี้ มอง ว่า ไม่ ชอบ ใจ ติส เซ้น ซิ ทีฟ สูง กับ เรื่อง นี้ เท่า นั้น เอง
    สำ หรับ ผม เกม ดีๆ ผม เล่น แค่ ชื่น ชม ใน ผล งาน ครับ ไม่ ได้ คิด เก็บ อิ อิ กำ ตอบ แทน ด้วย คำ ชม นะ ครับ
    เกม นี้ ผม เล่น ไม่ ได้ แน่ นอน ไม่ ไหว
    พวก console ถ้า เถื่อนมีเล่นแล้วเครื่องไม่พัง เขาก็ต้องมีคนเล่นนั้นแหละครับ อย่าไปคิดแทนคนอื่นสิครับ คุณคนเดียวไม่ใช่มาตรฐานโลก

Ubonratchathani,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,441
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ.. เอ่อ ของแท้ยังกดเข้าเกมไม่ได้เลยนะ แหะๆ....

HTTP://Deckers.die
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    .... ในโลกนี้นะครับ มีสีขาว ต้องมีสีดำครับ ไม่มีอะไรที่ไม่ตรงกันข้ามได้หรอกครับ

จะบอกว่าเซ็งที่ เขาแครกได้แล้ว ไม่เห็นต้องไปว่าอะไรเขาขนาดนั้นเลย เพราะ มันเป็นเรื่อง ..ปกติมากๆ.. ผมไม่คิดอะไรนะ ถ้าเกมไหนผมชอบ ผมก็ซื้อครับ นั่นแหละครับ คือสิ่งที่ผู้ผลิต ต้องทำออกมาให้ตอบโจทย์ผู้บริโภค และอิกซักหลายๆปี มันคงต้องมีเซิฟเถื่อนออนไลน์แน่ๆ

(เพราะอวย GTA V ละสิ)
    ทำไงแครกก็ไม่มีวันหายไปหรอกครับ เมื่อเริ่มที่จะเป็นผู้ผลิตแล้ว ต้องทำใจยอมรับกับสิ่งที่จะตามมาครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    มันมี crack แล้วจริงๆ หรอครับ -__-"

มันยังบอกว่า coming soon อยู่เลย

ที่ออกมามันเฟค รึปล่าว
    ___Shut up and Take money___]]

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ไม่แน่ เถื่อนอาจโหลดมา รอ crack แบบ เก้อๆ ก็ได้ ^^