ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 75

ไวเกินคาด !! Grand Theft Auto V now unlocked ???

เป็นไปตามคาด Skidrow ใช้เวลา 4 Hours 30 Min Unlocked หลังจากที่มีการปล่อย Pre-load มันไวไปไหม ??

ล่าสุด Skidrow Cracker ชื่อดังได้โพสลิงค์ตัวเกม GTA V Full Unlocked ลงบนเว็บไซต์ เรียบร้อยแล้วขนาด 60 GB
    ล่าสุดยังไม่มีใครทดสอบ เพราขนาดของ Torrent 60 GB คงใช้เวลาพอสมควร

แต่ที่น่าทึ่งที่สุด Skidrow ใช้เวลาในการ Unlocked แค่ 4 ชั่วโมง กับอีก 30 นาที ในการ Unlock ไฟล์เกม ซึ่งถ้ามันใช้ได้จริงๆ แน่นอนว่า Rockstar คงจำชื่อนี้ไปจนตายแน่นอน
    อ่านคอมเม้นฝรั่งมีคนนึงบอกว่าใช้ได้นะ ฮือๆ แต่เชื่อว่าคนอื่นๆ คงยังโหลดไม่เสร็จกันหรอก คนที่พรี-ออร์เดอร์อย่างเราไป ก็น้ำตาจะไหล

ภาพปลากรอบจากคุณ cpt.noppakit

ปล.ผิดพลาดส่วนไหนช่วยแก้ไขด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beatlnut2541 : 8th April 2015 เมื่อ 20:04
    " GTA V "
    AMD FX 6300 3.5 GHZ Ram 8.00 GB SAPPHIRE HD 7870

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ้online เล่นบ่ได้นี่นา

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    GTA V นี่ในเกมมี กล้องถ่ายรูปไหมครับ ถเามีผมตัดก่อนซื้อกล้องเลย

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขนาดเกมยังไม่เปิดให้เล่น แคร็กก็ปล่อยออกมาแล้ว ไม่แปลกใจอะไรเลยที่ Rockstar ไม่ค่อยอยากทำเกมลง PC ถ้าจำนวนคนล่นเถื่อนบน PC น้อยกว่านี้ซักหน่อย ค่ายเกมๆหลายๆค่ายเขาก็คงอยากจะทำเกมมาลง PC แบบจริงๆจัง เหมือนที่ทำลงให้คอนโซน แต่เจอแบบนี้ไป เป็นผมผมก็ไม่อยากทำมาลง ลงคอนโซนกำไรท่วมท้น บน PS4 Xone ไร้แผ่นก๊อป แต่พอปล่อยพรีโหลด PC มีข่าว แคร็กได้ ออกมาแทบจะทันมีในความรู้สึกของผมมันไม่ใช่ข่าวที่น่าดีใจเลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    คนที่เล่นเถื่อน ก็อดเล่นออนไลน์ไปครับ ง่ายๆ แต่ผมเชื่อว่า เวอร์ชั่น PC ก็ขายได้เป็นกอบเป็นกำเหมือนกันแม้จะมีคนเล่นเถื่อน
    แค่ลงให้คอนโซลก็รวยล้นฟ้าละ มาได้จาก PC อีก อื้อหือ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ผมว่ายังใง เล่นแท้ก็น่าจะเยอะกว่านะ โหมดออนไลน์น่าเล่นกว่าเนื่อเรื่องอีก

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เว็บนั้นมันไม่ใช่ของ Skidrow นิมันเอาชื่อเขามาหากิน แต่เรื่อง Unlock คงเป็นเรื่องจริง

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    3
    55555555555555555555555555555555555555555.
    ยังไงละครับ 555555555555555555555555555555555
    ออนไลน์ไม่ได้คนเล่นเถื่อนเขาไม่ ซี หรอก เพราะบางคนยังไม่รู้เลยว่า GTA ออนไลน์ได้
    ยังติดความคิดสมัย ภาค SA อยู่เลย 555555555555
    นั่นละฮะท่านผู้ชม สังคม GTA V on PC จะเป็นยังไงรอติดตามกัน อิอิ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bube อ่านกระทู้
    ผมว่ายังใง เล่นแท้ก็น่าจะเยอะกว่านะ โหมดออนไลน์น่าเล่นกว่าเนื่อเรื่องอีก
    น่าเล่นก็จริงแต่พวกเถื่อน เขาก็ยังไปทำเล่นกันเองได้อยู่ดีแหล่ะครับ pc master race อิอิ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    บอกตรงๆว่า ไม่เชื่อ
    .
    .
    .
    หาโหลดแป๊บ

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEAzzzz อ่านกระทู้
    ขนาดเกมยังไม่เปิดให้เล่น แคร็กก็ปล่อยออกมาแล้ว ไม่แปลกใจอะไรเลยที่ Rockstar ไม่ค่อยอยากทำเกมลง PC ถ้าจำนวนคนล่นเถื่อนบน PC น้อยกว่านี้ซักหน่อย ค่ายเกมๆหลายๆค่ายเขาก็คงอยากจะทำเกมมาลง PC แบบจริงๆจัง เหมือนที่ทำลงให้คอนโซน แต่เจอแบบนี้ไป เป็นผมผมก็ไม่อยากทำมาลง ลงคอนโซนกำไรท่วมท้น บน PS4 Xone ไร้แผ่นก๊อป แต่พอปล่อยพรีโหลด PC มีข่าว แคร็กได้ ออกมาแทบจะทันมีในความรู้สึกของผมมันไม่ใช่ข่าวที่น่าดีใจเลย
    ผมว่าเค้าไม่ได้ห่วงว่าจะมีคนเถื่อนเท่าไหร่ แต่เค้าสนว่าจะมีคนแท้เท่าไหร่มากกว่า
    ผมเห็นก็พรีกันตูมตาม แค่นั้นเค้าก็ดีใจแล้วล่ะ
    ยังไงซะก็ได้กำไรขนาดไหนในแบบ ps3 ไปแล้ว เอาเกมเดิมมาปรับอีกนิดๆหน่อยๆให้ลง ps4 pc เก็บตังอีกรอบ

เกมมีแครกเร็ว แต่ไม่ได้หมายความว่าจะมันไม่มีคนเล่นแท้

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนเรื่อยเปื่อยชอบดูAT
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    1
    ไม่ต้องห่วง Rockstar ยัดไม้ตายไว้สำหรับคนเล่นเถื่อนแล้ว หลายเดือนที่ผ่านมาคงจะเอาไป
    พัฒนาบัคสินะ หิๆๆๆๆ
    คนในบอร์ด

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ f.se.a อ่านกระทู้
    เว็บนั้นมันไม่ใช่ของ Skidrow นิมันเอาชื่อเขามาหากิน แต่เรื่อง Unlock คงเป็นเรื่องจริง
    เดี๋ยวจะแก้ไขให้ค้าบ ขอบคุณมาก
    " GTA V "
    AMD FX 6300 3.5 GHZ Ram 8.00 GB SAPPHIRE HD 7870

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    1
    คำว่า Crack มันมีอยู้แล้วครับ ไม่นานช้าก็ต้องมี แต่ผมไม่ค่อยสนใจเรื่องนี้เท่าไหร่ เพราะใน steam ติดแท่นอันดับหนึ่งเกมขายดีไปแล้ว
    อีกอย่าง Rockstar คงไม่แคร์หรอกครับ ปล่อยให้ชาว PC ล้าหลังแบบนี้ ฮ่าๆๆ
    ผมตอนนี้ภมูิใจที่มีเศษเงินเข้าไปในบริษัทเข้าก็พอใจแล้ว

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    เเปลกเเหะรู้สึกเหมือน pc เป็นเเพะเลย ทั้งที่สมัย ps3 x360 ก็มีเเผ่นผีเหมือนกัน 55

ไม่ใช่อะไรหรอกพิมพ์กันว่าเหมือนเซ็ง ๆ กันไม่อยากให้ลง pc

ทาส steam อย่างผมผ่านมาอ่านเเล้วก็ท้อเเท้ใจ
    STEAM

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    คือส่วนตัวแล้วนะผมว่าให้เค้าทำๆไปเหอะยังไงก้ online ไม่ได้ แล้วนั้นคือส่วนที่สนุกที่สุดของเกมเลยนี่เลยผมว่า ให้เค้าเล่นๆไปเหอะ offline แล้วอีกอย่างคนส่วนใหญ่ก้คงเล่นกันหมดแล้วเพราะเกมมันก้ไม่ใช่เกมใหม่

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    มีคนอัพโหลดอยู่ คนอัพของเว็บนี้แหละ แต่ไปอัพในบล็อกของเค้าเอง ชื่อ gii.... อะไรซักอย่างนี้แหละ ไม่ได้บอกให้รู้นะ แค่มือมันลั่น..
    ผมนี่รอโหลดเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nutsu : 8th April 2015 เมื่อ 11:21
    อ่านหา.... หรอ จุฟๆ

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1

ขึ้นชื่อว่า GTA ขายได้เยอะอยู่แล้วอย่าเครียดๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zanuk9876 : 8th April 2015 เมื่อ 11:46

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GuY_NoOpPeR อ่านกระทู้
    เเปลกเเหะรู้สึกเหมือน pc เป็นเเพะเลย ทั้งที่สมัย ps3 x360 ก็มีเเผ่นผีเหมือนกัน 55

ไม่ใช่อะไรหรอกพิมพ์กันว่าเหมือนเซ็ง ๆ กันไม่อยากให้ลง pc

ทาส steam อย่างผมผ่านมาอ่านเเล้วก็ท้อเเท้ใจ
    ป่าวหรอกครับ คนพวกนั้นเขาเบื่อการเหยียดมากกว่า
    เขาก็รู้ว่าภาพสู้ไม่ได้แต่ คนบางจำพวกก็จะมาแขวะ
    อะไรทำนองนี้อะครับ เห็นจากหลายบอร์ด

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    ใครรอ หวด GTA V เถื่อน ช่วง สงกรานต์ FAIl!!!!!!!!!!!! จริงๆ

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ทุกวันนี้เกมออกใหม่ 100 เกม มีแค่ 2-3 เกมเองที่แครกไม่ได้ ผมว่าไม่เกี่ยวหรอกว่าเป็นสาเหตุที่ทำให้ทางค่ายไม่อยากทำเกมลง pc เพราะค่ายเกมที่เกมเขาโดนโหลดเถื่อนอยู่ทุกเมื่อเชื่อวันเขาก็ยังอยู่กันได้
    ค่ายที่รู้ทันคนเล่นเถื่อนเขาก็ไปทำโหมด mp ให้ดีๆ คนก็หันมาเล่นแท้เอง อย่าง BF4 ถึงจะมีแครกแต่ก็เล่นได้แต่เนื้อเรื่อง 5 ชม. จบ ไม่คุ้มค่าโหลดด้วยซ้ำ แต่คนซื้อแท้เล่นกัน 2-3 ร้อยชั่วโมงไม่มีเบื่อ
    อย่าง GTA5 นี่ผมว่าคนเล่นแท้ถล่มทลายแน่นอน เพราะมีโหมด online น่าเล่นมาก ดูแค่บนสตีมเกมนี้ก็ติด top 10 ขายดีมาตั้งแต่วันแรกที่เปิด pre order เลย (ขนาดรวมเวลาเลื่อนไปแล้วด้วยนะ)
    ยังไม่นับที่ขายเป็นกล่องกับที่ rockstar warehouse อีกนะ
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ headshot deluxe อ่านกระทู้
    ทุกวันนี้เกมออกใหม่ 100 เกม มีแค่ 2-3 เกมเองที่แครกไม่ได้ ผมว่าไม่เกี่ยวหรอกว่าเป็นสาเหตุที่ทำให้ทางค่ายไม่อยากทำเกมลง pc เพราะค่ายเกมที่เกมเขาโดนโหลดเถื่อนอยู่ทุกเมื่อเชื่อวันเขาก็ยังอยู่กันได้
    ค่ายที่รู้ทันคนเล่นเถื่อนเขาก็ไปทำโหมด mp ให้ดีๆ คนก็หันมาเล่นแท้เอง อย่าง BF4 ถึงจะมีแครกแต่ก็เล่นได้แต่เนื้อเรื่อง 5 ชม. จบ ไม่คุ้มค่าโหลดด้วยซ้ำ แต่คนซื้อแท้เล่นกัน 2-3 ร้อยชั่วโมงไม่มีเบื่อ
    อย่าง GTA5 นี่ผมว่าคนเล่นแท้ถล่มทลายแน่นอน เพราะมีโหมด online น่าเล่นมาก ดูแค่บนสตีมเกมนี้ก็ติด top 10 ขายดีมาตั้งแต่วันแรกที่เปิด pre order เลย (ขนาดรวมเวลาเลื่อนไปแล้วด้วยนะ)
    ยังไม่นับที่ขายเป็นกล่องกับที่ rockstar warehouse อีกนะ
    BF นี่เหนียวแน่นมากคนไทยเยอะมากๆ
    แต่ CoD กับ GTA คนไทยยังติดความคิดเดิมๆกันอยู่
    หมายถึงพวกที่ไม่ได้ติดตามเกมอะนะพวกที่ซื้อ
    แผ่นเถื่อนตามตลาด คือยังไงฝรั่งเขาก็เล่นแท้กันอยู่แล้วแหละ
    แต่คนไทยมองกันเองแล้วรู้สึกเหมือนเล่นเถื่อนกันเยอะ
    ดูอย่างคนญี่ปุ่นสิ 3ds แผ่นโคตรแพงบางคนมีเป็น 20-30 เกม
    รวมๆแล้วก็ซื้อ PC ได้สบาย แบบ แปลงร่างเป็นทรานฟอมเมอร์ได้เลย 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pondparis : 8th April 2015 เมื่อ 11:37

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ใครอยากเถื่อน ก็เถื่อนไปครับ
    ผมยอมจ่ายราคาเต็ม ไปแล้ว เล่นแท้แล้ว ใครเถื่อนก็ช่างเค้าครับ ให้เค้าเห็นอนาคตเอง แล้วคนเล่นแท้ก็รับกรรมไปด้วย

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    ป่าวหรอกครับ คนพวกนั้นเขาเบื่อการเหยียดมากกว่า
    เขาก็รู้ว่าภาพสู้ไม่ได้แต่ คนบางจำพวกก็จะมาแขวะ
    อะไรทำนองนี้อะครับ เห็นจากหลายบอร์ด
    ไม่ใช่เลย เนื่องจาก console เล่นแท้เป็นจำนวนมากประมาณ 90% ที่มีคอนโซลและเล่นแผ่นแท้ ถ้าเปน พีซีต้องลองสลับตัวเลขดู
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    1
    ผมว่า rockstar ต้องมีทีเด็ดสำหรับคนเล่นเถื่อนเหมือนกับภาค 4 นั้นแหละ อย่าง เล่นไปแปบๆ มุมกล้องหมุนเหมือนตอนเมา ขึ้นรถแล้วรถวิ่งไปข้างหน้าเอง ต้องรอแพทแก้อีกนานกว่าจะได้เล่น
    AMD FX-6300 : RAM 4GB : SAPPHIRE HD7850 2GB OC

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: