ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#~ZixCroDiuS~#
    กล่าวขอบคุณ
    839
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,361
    Blog Entries
    4

Arrow Monster Hunter Online เผยชุดเซตมังกรแดงเรียกน้ำย่อยก่อนเปิดให้บริการช่วง Close Beta ที่จีน

Monster Hunter Online เผยชุดเซตมังกรแดงเรียกน้ำย่อยก่อนเปิดให้บริการช่วง Close Beta ที่จีน

กลับมาอีกครั้งสำหรับเกมนี้ที่ทางทีมผู้ให้บริการ Tencent ประโคมข่าวอย่างต่อเนื่อง ต้องบอกเลยว่าสิ้นสุดการรอคอยหลังจากที่เหล่าเเฟนเกมรอการประกาศเปิดให้บริการเกม Monster Hunter Online โซนจีนอยู่ตั้งนาน ก่อนหน้านี้เราได้นำเสนอข้อมูลทั้งการอัพเดทระบบและเหล่ามังกรที่จะเข้ามาร่วมสร้างสีสันในช่วงเปิดทดสอบเกมกันไปบ้างแล้ว งั้นคราวนี้เรามาดูกันว่าพวกเขาจะเอาอะไรมานำเสนอเราอีก..

อย่างที่ชาวเกมเมอร์ทราบกันว่าเดี๋ยวนี้กระแสเกมออนไลน์ที่ทุกคนกำลังจับตามองอยู่จะเป็นเกมอื่นไม่ได้นอกเสียจากเกม Monster Hunter Online ที่พร้อมจะเปิดให้เหล่านักล่ามังกรได้ลองเข้าไปสัมผัสกันเสียที คราวนี้ละทางทีมผู้ให้บริการ Tencent ได้ออกมาค่อนเฟิร์มอย่างแน่นอนว่าหลังจากที่ได้เข้าร่วมประชุม Tencent UP2015 พร้อมเปิดทดสอบเกมรอบ Close Beta ในวันที่ 21 เมษายนที่จะถึงนี้ ซึ่งทางทีมผู้ใ้หบริการพร้อมอัพเดทข้อมูลเกมและรายละเอียดมอนสเตอร์หรือมังกรตัวใหม่ในแต่ละแมพ

ครั้งนี้ทางทีมผู้ให้บริการก็ได้อัพเดทมังกรตัวใหม่ มังกรตัวนี้มีชื่อว่า Star Dragon เป็นมังกรที่มีผิวหนังสีแดงเหลือง ลักษณะเด่นคือเนื้อตัวของมันหุ้มด้วยเกล็ดอันแหล่มคม แถมยังเป็นสีประจำชาติของประเทศจีนอีกด้วย โดยคนสมัยโบราณมีความเชื่อเรื่องสีแดงว่าเป็นสีแห่งความมั่งมี แถมผู้เล่นยังสามารถตามหาชุดคอสตูมจากมังกรตัวนี้มาสวมใส่กันเล่นๆได้อีกด้วย ซึ่งชุดเกราะนี้เป็นชุดที่มีเอกลักษณ์ความเป็นจีนได้อย่างลงตัว ทั้งเกราะไหล่และชุดเกราะขนนกสีแดง และวันนี้เราก็มีตัวอย่าง Trailer ของชุดเซต Star Dragon มาให้แฟนเกมชมกันอีกด้วยจะเป็นอย่างไรนั้นตามไปดูกันเลย..

สามารถเข้าไปดู Sceenshot ชุดคอสตูมเเบบเต็มๆ >>ที่นี่<<

-------------------------------------------------------------

ขอขอบพระคุณข้อมูลจาก

ติดตามเว็บไซต์ได้ที่ >> visualgamer.com
    แฟนเพจ >> visualgamer fanpage

**มือใหม่หัดเขียนข่าว หากมีข้อผิดพลาดหรือการเขียนเนื้อหาข่าวบกพร่องยังไง ขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี่คะ ^^
    พบกับสาระบันเทิงเพื่อคอเกมโดยเฉพาะ >> VisualGamerTH

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    มาไทยเถอะ เซิฟ SEA ก็ได้ - - อยากเล่นเหลือเกิน

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    มั่วแต่โชว์อยู่นั้นแหละ !!!
    เมื่อไหร่จะเข้าไทยซักทีละคร้าบบบบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    อย่าหวังว่าจะเข้าไทยง่ายๆครับ เกมส์ที่ Tencent ให้บริการ blade & souls ยังไม่มีสิทธิ์ นับประสาอะไรกับ Monster Hunters Online ที่กำลังจะเปิด close beta อยู่ถึงดังเปรี้ยงปร้าง ไทยก็ไม่มีทางซื้อมาอยู่ดี

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    พี่ไทยไม่มีโอกาศได้สะกิดแน่ๆเลย เสียใจ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ขอ Server Inter หรือ Eng Patch เถอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    2,950
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    มันมาแล้ว มหาศึกลิเกถล่มรังมังกร

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    เม้นบน ผมนี่กรามค้างเลย 5555
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ภาพอย่างสวยอะ แต่บอกตรงๆนะเกมระนี้เซิพไทยแล้วมีดีหรอก
    https://www.facebook.com/necross.moonman เฟสผมนะมีไรคุยได้
    http://www.youtube.com/user/RainBowFR100/videos ชาแนวผมครับว่างๆก็ไปดูกานนน

Tags for this Thread