ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 827

CyberLink PowerDVD Ultra 15.0.1510.58 + Crack โปรแกรมดูหนังฟังเพลง ล่าสุด [one2up]

CyberLink PowerDVD Ultra 15.0.1510.58 + Crack โปรแกรมดูหนังฟังเพลง ล่าสุด [one2up]

DOWNLOAD

โปรแกรม PowerDVD นั้นถือเป็นโปรแกรมดูหนัง และ โปรแกรมฟังเพลง อีกหนึ่งตัวที่มีประวัติการพัฒนาที่ยาวนานมากๆ (เกือบ 20 ปี) โดย โปรแกรมดูหนังฟังเพลง CyberLink PowerDVD หรือ PowerDVD ที่พวกเรารู้จักกันนั้น ถูกพัฒนาและแจกจ่ายครั้งแรกในปี ค.ศ. 1998 จวบจนวันนี้ก็มาถึงในรุ่น (เวอร์ชั่น) ที่ 14 แล้ว มีผู้ใช้แล้วมากกว่า 600 ล้านคนจากทั่วโลก สนับสนุนแผ่นหนัง ทุกรูปแบบ เริ่มตั้งแต่เก่าสุดอย่าง VCD จนไปถึงใหม่สุดอย่าง แผ่น Blu-ray ในรูปแบบที่คมชัดสุดๆ แบบ HD (High Definition) นั่นเอง ด้วยเทคโนโลยี TrueTheater จึงทำให้โปรแกรมนี้สามารถสนับสนุนความคมชัดของภาพสูงสุดแบบ UltraHD 4K ซึ่งจะชัดกว่าภาพแบบบลูเรย์เฮชดี ปกติอย่าง 1080p อีกด้วย
    Credit - programfree48.blogspot.com / it2558

วิธีดาวน์โหลด

***ขอเพียงคำขอบคุณ***

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ขอบคุณมาก...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yok998 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมาก...
    ใช้ Crack ไม่ผ่าน ตรวสอบหน่อยครับก่อนเอามาป่อยไห้คนอื่น ครับ

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ผมก็แคล็กไม่ผ่านครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    มายืนยันให้ครับ ลงได้เล่นได้ ของผมCRACKได้ปรกตินะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย silverfox : 11th April 2015 เมื่อ 18:58 เหตุผล: เพิ่มรูป

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    คนไม่ได้ลอง crack อันนี้ดูนะครับ (กด run as administrator ด้วยนะครับ) ผมลองละได้^^
    http://www.one2up.com/view_content.p...ent_ID=1096994

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    crack ผ่านใช้งานได้ปกติครับ ขอบคุณ