ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - DRAGON AGE: INQUISITION DIGITAL DELUXE EDITION - R.G. CATALYST [REPACK] - UP.2015 - (17GB) (FC|RB|O2U)

เริ่มต้นการผจญภัยครั้งใหม่ของคุณ
    เมื่อท้องฟ้าแยกออกและความโกลาหลตกลงมาปกคลุมทั่วทุกแห่ง โลกต้องการวีรบุรุษ เป็นผู้กอบกู้แห่งธีดาสใน Dragon Age: Inquisition คุณคือผู้นำการสืบสวนที่ต้องช่วยโลกจากภัยของตัวมันเอง แต่หนทางข้างหน้าล้วนเต็มไปด้วยการตัดสินใจที่ยากลำบาก ธีดาสคือดินแดนแห่งความขัดแย้ง แต่ละฝ่ายต่างต่อสู้ทำสงครามกัน แม้แต่ขณะที่การรุกรานของเหล่าปีศาจครั้งใหญ่กว่าเดิมได้เริ่มขึ้น แล้วคุณล่ะ? คุณและกลุ่มนักรบของคุณคือผู้เดียวเท่านั้นที่จะรวมแผ่นดินให้เป็นหนึ่ง เป็นหน้าที่ของคุณที่จะต้องนำทางพวกเขา… หรือพังพินาศ

เนื้อเรื่องซึ่งขับเคลื่อนโดยการเลือกของคุณที่น่าดึงดูด – คุณไม่เพียงแค่ต้องตัดสินใจว่าจะส่งใครเข้าสู่การต่อสู้ไหนใน Inquisition เท่านั้น คุณยังต้องพบกับการตัดสินใจครั้งสำคัญที่จะกำหนดอนาคตของธีดาสอีกด้วย การตัดสินใจแต่ละครั้งล้วนมีผลกระทบ และการกระทำต่างๆ ของคุณสามารถนำไปสู่ผลลัพธ์ได้หลากหลายแบบ Inquisition คือการผจญภัยแบบเฉพาะตัวของคุณ ที่ซึ่งความผิดพลาดเพียงครั้งเดียวอาจทำให้เกิดเหตุการณ์ต่อเนื่องที่จะเปลี่ยนลักษณะทางกายภาพของโลก ทำให้ทวีปธีดาสของคุณ – และฮีโร่ของคุณ – เป็นประสบการณ์ที่ไม่เหมือนใครอย่างแท้จริง

โลกขนาดใหญ่ยักษ์ที่รอให้ค้นพบ – ดินแดนแห่งธีดาสที่มีขนาดกว้างใหญ่และเต็มไปด้วยรายละเอียดอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน พบกับโลกที่เปิดกว้างและพร้อมสำหรับการออกสำรวจ ค้นพบป้อมของศัตรูที่รอการบุกยึดครอง สำรวจถ้ำที่ซ่อนอยู่ซึ่งเต็มไปด้วยสัตว์ร้ายต่างๆ ธีดาสคือดินแดนอันกว้างใหญ่และอันตราย แต่การค้นพบความลับของมันอาจหมายถึงความแตกต่างระหว่างชัยชนะและการพ่ายแพ้

การต่อสู้แบบวางแผนที่เข้มข้น – ไม่มีวิธีไหนที่ผิดในการเล่น Dragon Age: Inquisition… ยกเว้นแบบที่ทำให้คุณถูกฆ่า โชคดีที่มุมมองแบบวางแผนซึ่งคุณสามารถเลือกใช้ได้จะทำให้คุณได้เปรียบด้วยการมองผ่านสายตาของพระเจ้าในการต่อสู้ เวลาจะหยุดลงขณะที่คุณวางแผนในมุมมองนี้ แต่ถ้านี่ไม่ใช่สไตล์ของคุณ คุณสามารถต่อสู้ สาดลูกธนูใส่ศัตรูได้เลย

แนวเกม: สวมบทบาท (RPG)
    วันวางจำหน่าย: 18 พฤศจิกายน 2014
    ผู้ผลิต: Electronic Arts
    ผู้พัฒนา: BioWare

ความต้องการของระบบ
    ขั้นต่ำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 หรือ 8.1 แบบ 64 บิต
    หน่วยประมวลผล (AMD): สี่คอร์ @ 2.5 GHz
    หน่วยประมวลผล (Intel): สี่คอร์ @ 2.0 GHz
    หน่วยความจำ: 4 GB
    การ์ดแสดงผล (AMD): Radeon HD 4870
    การ์ดแสดงผล (NVIDIA): GeForce 8800 GT
    หน่วยความจำภาพ: 512 MB
    ฮาร์ดไดรฟ์: 26 GB
    DirectX: 10

แนะนำ:
    ระบบปฏิบัติการ: Windows 7 หรือ 8.1 แบบ 64 บิต
    หน่วยประมวลผล (AMD): หกคอร์ @ 3.2 GHz
    หน่วยประมวลผล (Intel): สี่คอร์ @ 3.0 GHz
    หน่วยความจำ: 8 GB
    การ์ดแสดงผล (AMD): Radeon HD 7870 หรือ R9 270
    การ์ดแสดงผล (NVIDIA): GeForce GTX 660
    หน่วยความจำภาพ: 2 GB
    ฮาร์ดไดรฟ์: 26 GB
    DirectX: 11
    * รองรับ Xbox 360 controller
    * รองรับการ์ดเสียง DirectX 9.0c

REPACK - R.G. CATALYST - 17.2 GB
    (ไม่ลด คุณภาพเกม เกมเวอร์ชั่น 1.0.2.5 ตัวเกมใช้ Crack 3DM v4)

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09
    PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15 - PART.16 - PART.17 - PART.18

RABBiTFiLE
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09
    PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14 - PART.15 - PART.16 - PART.17 - PART.18

ONE2UP

ONE2UP
    (สำรอง)

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **ติดตั้งโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ เม้าส์ไฟล์ - ติดตั้งเกม - เล่น ++
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    Thank You...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ
    แต่ one2up ลิงค์พาร์ท 7 กับ 13 มีปัญหา ทั้งจริงทั้งสำรองเลยครับ ^^' เหลือ2อันเนี่ยแหล่ะ T-T

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2

กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดครบแล้ว เข้าเกมไม่ได้ครับ ลงแครกแล้ว คลิกเข้าเกมแล้วนิ่งไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    อยากจะร้องให้ เหลือ 17 โหลดยากเย็นจิงๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    297
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aiumyyy อ่านกระทู้
    โหลดครบแล้ว เข้าเกมไม่ได้ครับ ลงแครกแล้ว คลิกเข้าเกมแล้วนิ่งไปเลย
    เป็นอีกเกมส์ที่ลงยากมากครับ ผมก็ลงไม่ได้ กรรม โหลดไปหลายเจ้า แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    753
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aiumyyy อ่านกระทู้
    ลองโหลด UPDATE 2.5 + CRACK V3 - 3DM ของ พี่Ramis มาลงดูครับ ตอนแรกผมก็เข้าไม่ได้ แต่โหลดมาลงดูเข้าเกมได้เลยครับ ลองดูครับ

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ยืนยัน โหลดได้ 100% และ ลงได้ 100% ครับ ขั้นตอนการลง นานมากครับ 1.45 ชั่วโมง แนะ แต่ตอนกดเข้าเกม ต้องรอแปบนึ่งครับ ประมาณราว ๆ 3-5 นาที เกมถึงจะมาครับ
    Win 8.1 Enterprise 64 Bit ครับ

ลงรูปเยอะไปหน่อย แฮะ ๆ ถึง Crysis 3 ของท่าน ผมจะ ไม่มีวาสนา แต่เกมนี้เล่นได้ ก็โอเค แล้วครับ ขอบคุณมากครับ
    ตอนแรกว่าจะไปเล่นน้ำ เล่น สงกรานต่อ แต่ติดเกมไหม่ สะแล้ว ฮ่า ๆ ขอตัวไปเล่นก่อนน่ะครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณนะครับ ผมขาดลิงก์ one2up พาร์ท18 กับ พาร์ท5น่ะครับ โหลดไม่ได้เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beawthestar อ่านกระทู้
    ขอบคุณนะครับ ผมขาดลิงก์ one2up พาร์ท18 กับ พาร์ท5น่ะครับ โหลดไม่ได้เลยครับ
    รอบางวันจะโหลดได้ครับ วันนึงโหลดอยู่นานยังไงก็ไม่ได้ พออีกวันทีเดียวได้เลย แล้วแต่เซิฟเวอร์เค้าครับ ผมว่านะ อดทนนิดนึง

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DreamstorY อ่านกระทู้
    ลองโหลด UPDATE 2.5 + CRACK V3 - 3DM ของ พี่Ramis มาลงดูครับ ตอนแรกผมก็เข้าไม่ได้ แต่โหลดมาลงดูเข้าเกมได้เลยครับ ลองดูครับ
    ขอบคุณมากครับ ^^
    ไปลองตามแล้ว แต่ไม่ได้เหมือนเดิมครับ เฮ้อ...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ติดพาท7โหลดมาสามวันละคับ อยากเล่นใจจะขาดแว้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ติดพาท 7 เหมือนกันครับ โหลดไม่ได้สักที T_T

กล่าวขอบคุณ
    0
    พาร์ท 7 ผมได้จาก filecondo โหลดทีละอัน รอชม.นึงมาโหลดใหม่ จนครบแล้วรวมไฟล์เอา 555

ปล. ป่านนี้ ผมยังเปิดเล่นไม่ได้เลย T-T

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    win 8.1 เล่นได้ครับ
    แต่ชอบเด้งหลุดบ่อย ไม่รู้เป็นเพราะอะไร อยากจัดแท้ละ
    MSI GE60K i5

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    ครับ บางคนที่โหลดไป เล่นได้บาง เล่นไม่ได้บาง มีอาการโน้นนี่บาง คือต้องทำใจและเผื่อใจไว้บางครับ ผมเองก็เตรียมใจไว้ 50-50% เพราะ เกมที่เราโหลดมันไม่ใช้เกมแท้ Crack มา อย่าง Crysis 3 ของท่าน จขกท. ผมก็มีปัญหา ก็รับสภาพไปเรียบร้อย ครับ ถึงผมจะมายืนยันว่าเล่นได้ แต่ทั้งนี่ ทั้งนั้น ท่าน ๆ ก็ต้องไปลองด้วยตัวเองด้วย ไง ๆ ก็เป็นกำลังใจให้ทั้ง จขกท. กับคนเล่นด้วย
    ปล. ของผมนี่เล่นใน Notebook ด้วย ไม่มีปัญหาหลุด หรือ เด้ง หรือ บัค หรือ ค้าง หรือ error อะไรเลย เล่นได้ลื่นมาก ๆ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ตอนนี้ไม่หลุดแล้วครับ ผมกลับไปลง win7 ใหม่ เกมส์ตัวนี้น่าจะใช้ crack v.4
    เล่นได้ แต่จะเด้ง ผมเลยเอา crack v.3 มาลงทับอีกที ทีนี้จะเจอปัญหา windows has stop working ถ้าใครติดปัญหานี้ ให้ดูที่รายละเอียดในไดอะล็อกนะครับ ว่ามันขึ้น windows has stop working เพราะอะไร แล้ว copy ที่เจอลง Google หาวิธีแก้ไข ผมแก้ไขโดยโหลด Error Repair Professional มาลงแก้ และทำให้ใช้ Crack v.3 ได้โดยไม่ขึ้น windows has stop working อีก เล่น Crack v.3 ตอนนี้ยังไม่เด้งหลุดเลยครับ

ผมเจอปัญหานี้ตั้งแต่โหลดของคุณรามิส ก่อน crack v.4 จะมา เล่นไม่ได้เลย แก้ไม่ได้ จึงเลิกพยายาม และลบไป เพิ่งจะมาโหลดใหม่ตัวนี้ และตอนนี้ได้เล่นสมใจแล้ว
    MSI GE60K i5

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    เข้าเกมได้ครับ แต่ซักพักกดไม่ติดบ้าง inventory หายบ้าง -*-