ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,208
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkie pie อ่านกระทู้
    หุๆ น่าสงสารพวกบ้านยากจนนะฮะ ต้องโขมยเขามาเล่น
    ขนาดนั้นเลยใช่มั๊ยครับ บอกครงๆนะผมเกลียดคำพูดคุณจัง " น่าสงสารพวกบ้านยากจนนะฮะ " ใครมันจะไปเหมือนคุณล่ะ บ้านรวยสินะ
    ถึงถูกคนอื่นได้ขนาดนี้ บ้านคุณคงรวยมากเลยสินะ ถึงเขาจะ " ขโมย (เขียนอย่างนี้) " มาเล่นก็จริงผมไม่เถียงผมก็ขโมยเหมือนกัน แต่ที่ไม่ชอบคือที่คุณดูถูกคนอื่นด้วยคำพูดนี่ล่ะสงสัยทางครอบครัวคงสอนมาดีสินะ

เดี๋ยวจะได้ช่วยแชร์ให้ครับ สำหรับความคิดของคุณ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sakolsak : 14th April 2015 เมื่อ 09:03

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    แหมๆ พวกคุณ และสใจเหลือเกินนะ เค้าจะเล่น แท้ เล่น เถื่อน ก็ ไม่น่า จะซ้ำเติม คนที่โดน ก็ แย่ พอแล้ว พวก คุณ ก็ ยัง ซ้ำเติมอีก เฮ้อ...สังคม ..วะ จริงๆ ใครที่ ซื้อมาแล้ว เดียว เจอ กันใน GTA V online นะ ผมก็ไม่เกลียด หรือ ทำตัวสูง ใส่พวกเล่น ของเถื่อน เลยนะ joker มัน เวํป แบ่งปัน ครับ เข้าใจสักนิด อย่า ทำ ตัว สูง เค้า ก็ เล่น เหมือนกัน แค่ เค้า เล่นฟรี กับ เล่น online ไม่ได้ หรือ เซิฟ ไม่ สเถียร ก็ แค่ นั้น แต่ ถ้า เค้า อยาก เล่น online เดียวเค้าก็ ซื้อมาเล่น เองนั่นแหละ

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ผมละปวดหัวกับการที่แยกกันเกม เถื่อนกับแท้เนี่ย

สุดท้ายก็เกมเมอร์เหมือนกัน แค่ภาระหน้าที่หรือภาระทางการเงินต่างกันแค่นั้นเอง
    ___Shut up and Take money___]]

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก็โหลดของท่าน ramis มาตัวเกมก็ปกติ รอแคร๊กอย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakolsak อ่านกระทู้
    ขนาดนั้นเลยใช่มั๊ยครับ บอกครงๆนะผมเกลียดคำพูดคุณจัง " น่าสงสารพวกบ้านยากจนนะฮะ " ใครมันจะไปเหมือนคุณล่ะ บ้านรวยสินะ
    ถึงถูกคนอื่นได้ขนาดนี้ บ้านคุณคงรวยมากเลยสินะ ถึงเขาจะ " ขโมย (เขียนอย่างนี้) " มาเล่นก็จริงผมไม่เถียงผมก็ขโมยเหมือนกัน แต่ที่ไม่ชอบคือที่คุณดูถูกคนอื่นด้วยคำพูดนี่ล่ะสงสัยทางครอบครัวคงสอนมาดีสินะ

เดี๋ยวจะได้ช่วยแชร์ให้ครับ สำหรับความคิดของคุณ

อ่านเม้น pinkie pie ก็มีเคืองๆเหมือนกัน เหมือนพวกเหยียดชนชั้น แต่ผมว่าเขากัดพวกชอบอ้างไม่มีเงินเลยต้องโหลดเกมเถื่อนมากกว่ามั้งครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เห้ยชื่อเปลี่ยนสี
    X)({[หน้าคอม]})(X
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    โหลดเถื่อนมาเล่นก่อน ตอนนี้ ช็อต T^T เอาจิงๆโหลดมาลองสเปคก่อนว่าไหวมั้ย 555

หมั่นใ้ส้นักโดน!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมว่าภาคนี้ไม่น่าจะกินสเปกนะ น่าจะพอทมาค่อนข้างดีเลยล่ะ ทางฝรั่งกำลังแครกกันอยู่เห็นยังติดอยู่ที่หน้าแรกอยู่ เดี้ยวอีกสักพักน่าจะได้

เป็น DRM ของ Rockstar Social Club อะไรนั่นแหละไม่น่าจะนาน เดี้ยวก็เจาะได้ รอดไปที่ไม่ใช่ DENUVO

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    Hacker จีนโหดอยู่ล่ะเกมสมัยนี้ก็มี day one patch ทั้งนั้นตอนนี้ Rockstar ไล่แจ้งลบไฟล์ต่างๆในเนตแล้ว แต่ก็เข้าใจนะของทำมาขาย แต่ Hacker อย่างลองสกิลเจาะ DRM หุๆ
    มันเหมือนทางคู่ขนานที่ไม่มีวันบรรจบกัน
    ไม่มีสิ่งใดดีไปกว่าการเปิดใจรับฟังความรู้ใหม่ๆ
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องคอมและการจัดสเปกคอม

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมจัดแท้เลยละกัน ขี้เกียจรอแครก เสี้ยน เกมแท้เกมเดียวในชีวิต 55555

Macerata, Italy
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ตามข่าวนี่คือพวกโหลดมาจาก torrent ซึ่งมันก็มีอยู่ใน torrent ตั้งนานแล้วด้วย GTA V แถมไวรัส
    ในรูปก็ตั้งนานแล้ว ไม่มีใครสังเกตหรอ
    ของเถื่อนตอนนี้ก็มีแค่ตัวเกมปล่าวที่พึ่งออกแล้วก็มีคนเอามากแจก ยังไม่มีแคร็กอะไรที

คนเขียนข่าวก็ไม่รู้ห่าอะไรเลย ไวรัสมันก็มีอยู่แล้วใน torrent ไม่ใช่เรื่องแปลก

กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    Blog Entries
    1
    น่ากลัวจัง haha
    CPU: AMD Phenom ii x4 965 M/B: GIGABYTE GA-970A-D3 PSU: 850WATT XFX Full Wired Core EDITION RAM: DDR3(1600) 8GB.Kingston HDD: 1 TB.SATA-III Western VGA: GIGABYTE GTX 560TI DDR5 1GB

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 756
    เสียดายการ์ดจอแรมแค่2GBปรับเทคเจอร์สูงไม่ได้T T

กล่าวขอบคุณ
    1,697
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,389
    คือผมเข้าใจคนที่พูดจาดูถูกคนที่ไม่ได้ซื้อแท้นะ

ผมรู้ครับ รู้ถึงใจคอเลยแหละ ว่าคิดยังไง

ผมคิดว่าคนที่ดูถูกคนอื่นว่า สมน้ำหน้า บ้านยากจน ผมว่ามันแรงไปแล้วนะครับ ที่นี่เป็น joker เว็บสังคมแบ่งปันอยู่แล้ว ที่นี่มีเกมให้โหลดฟรี (เถื่อน) ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว ทำไมกระแส เกมนี้มันเยอะจัง เกมอื่นทำไมไม่ไปว่าเค้าหละ? Farcry4 Bio6
    RE Rev2 ผมไม่เห็นมีแขวะๆ สมน้ำหน้าเลยนะ ผมเห็นมีแต่เกมนี้นะ ที่ต่อว่าคนเล่นเถื่อนกัน ผมเข้าใจดีครับ ว่าพวกคุณชอบเกมนี้กันพอสั่งซื้อแท้เสร็จแล้ว ก็เหมือนตัวเองมีแล้ว "สบายใจโว๊ย กูได้มันมาแล้ว" เหมือนอวด เหมือนกลั่นแกล้ง ดูถูก มันเป็นเพราะออกมาจากนิสัย จิตใจดำแท้ๆ เลยนะครับ ผมทนไม่ได้ครับ เห็นสังคม ทะเลาะกันเพราะเกมนี้เนี่ย

แท้ กับ เถื่อน แท้เราเสียตางซื้อใช่ไหมครับ เราได้อะไร? เราได้เล่นออนไลน์ เราได้เล่นก่อนเขา เราไปไหนทุกที่เราโหลดจาก steam ได้ มี patch แก้ให้ตลอด นี่คือข้อดี ก็คือผลประโยชน์ของเราไงครับ

ส่วนเถื่อน จะมีแคร๊กหรือไม่มีแคร๊กก็อย่าไปว่าเขาซ้ำเติมเลย เกมอื่นทำไมคุณไม่ไปซ้ำเติม เขาจะโหลดเถื่อนเขาก็เล่นได้แค่ Story Mode ก็ช่างเขาครับ เขาเล่นฟรี เขากระตุก เขาก็ได้ประโยชน์แค่นั้น จะไปเดือดร้อนอะไร

ผมเอง ผมก็ซื้อแท้เล่นครับ เพราะผมชอบจริงๆ ผมสนับสนุน แต่ผมไม่ได้ซื้อแท้ทุกเกม ผมสนับสนุนแค่บางเกมเท่านั้น จ่ายไหวผมก็จ่าย ผมอยากสนับสนุนเกมนี้ 1200 ผมขาดเงินอีก 200 ผมก็ทำงาน หาเงินอีกนิดเดียวก็ซื้อได้ไม่ยาก

ผมไม่ได้ว่าใครครับ ผมพูดถึงคนที่ตอกย้ำ หรือดูถูกคนอื่น คิดให้ได้นะครับ ยังไงก็ขอให้อยู่ด้วยกัน แลกเปลี่ยนความคิดกัน ไม่อยากให้มีการดูถูกแบบนี้เกิดขึ้นนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kooh : 15th April 2015 เมื่อ 01:09
    รับจัดสเปค, ให้คำแนะนำ หรือ ปัญหาเกี่ยวกับ pc line : ballysosmile

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    476
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ขำออกมา 17 ภาษา

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkie pie อ่านกระทู้
    หุๆ น่าสงสารพวกบ้านยากจนนะฮะ ต้องโขมยเขามาเล่น
    รวยมากซิเนอะ คุณ
    GTX1080ti

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมจัดแท้ละครับ ลงทุนสมัคร ID สตรีม จากที่ไม่เคยใช้มาก่อน มาเล่นเลยครับ เพื่อเกมส์นี้โดยเฉพาะ 5555

มาม่ายาวๆเลยย T^T

ใครเล่นแท้อยู่แอดเพื่อนมาสอนผมเล่นหน่อยนะครับ ยัง งงๆ ระบบออนไลน์อยู่

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ระวังคำพูด คำจา หน่อยนะครับ บ้านคุณรวยมากสินะถึงไปดูถูกเขา เล่นเเท้ก็เล่นไป พวกคนเล่นเถื่อนก็เล่นแบบเงียบๆไป ตอนนี้เขาอาจจะไม่มีเงินซื้อก็ได้ หรือ ก็ รอเช็คคอมด้วยของเถื่อนก่อน ไม่ไช่มานั่งด่าว่าเขาคุณน่ะสูงส่งมากหรอ ทำงานเเล้วหรือยัง หรือขอเงินพ่อเเม่ไช้อยู่ ก็จริงอยู่ว่าเล่นเถื่อนมันผิดอยุ่เเล้ว เเต่ใช่ว่าคุณจะมาดูถูกเขา นี่มันเว็ปอะไรดูมั่งนะครับ ของเถื่อนมีอยู่เยอะเเยะ Report ไปสิครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Praewpraw : 15th April 2015 เมื่อ 09:20

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kooh อ่านกระทู้
    คือผมเข้าใจคนที่พูดจาดูถูกคนที่ไม่ได้ซื้อแท้นะ

ผมรู้ครับ รู้ถึงใจคอเลยแหละ ว่าคิดยังไง

ผมคิดว่าคนที่ดูถูกคนอื่นว่า สมน้ำหน้า บ้านยากจน ผมว่ามันแรงไปแล้วนะครับ ที่นี่เป็น joker เว็บสังคมแบ่งปันอยู่แล้ว ที่นี่มีเกมให้โหลดฟรี (เถื่อน) ตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ว ทำไมกระแส เกมนี้มันเยอะจัง เกมอื่นทำไมไม่ไปว่าเค้าหละ? Farcry4 Bio6
    RE Rev2 ผมไม่เห็นมีแขวะๆ สมน้ำหน้าเลยนะ ผมเห็นมีแต่เกมนี้นะ ที่ต่อว่าคนเล่นเถื่อนกัน ผมเข้าใจดีครับ ว่าพวกคุณชอบเกมนี้กันพอสั่งซื้อแท้เสร็จแล้ว ก็เหมือนตัวเองมีแล้ว "สบายใจโว๊ย กูได้มันมาแล้ว" เหมือนอวด เหมือนกลั่นแกล้ง ดูถูก มันเป็นเพราะออกมาจากนิสัย จิตใจดำแท้ๆ เลยนะครับ ผมทนไม่ได้ครับ เห็นสังคม ทะเลาะกันเพราะเกมนี้เนี่ย

แท้ กับ เถื่อน แท้เราเสียตางซื้อใช่ไหมครับ เราได้อะไร? เราได้เล่นออนไลน์ เราได้เล่นก่อนเขา เราไปไหนทุกที่เราโหลดจาก steam ได้ มี patch แก้ให้ตลอด นี่คือข้อดี ก็คือผลประโยชน์ของเราไงครับ

ส่วนเถื่อน จะมีแคร๊กหรือไม่มีแคร๊กก็อย่าไปว่าเขาซ้ำเติมเลย เกมอื่นทำไมคุณไม่ไปซ้ำเติม เขาจะโหลดเถื่อนเขาก็เล่นได้แค่ Story Mode ก็ช่างเขาครับ เขาเล่นฟรี เขากระตุก เขาก็ได้ประโยชน์แค่นั้น จะไปเดือดร้อนอะไร

ผมเอง ผมก็ซื้อแท้เล่นครับ เพราะผมชอบจริงๆ ผมสนับสนุน แต่ผมไม่ได้ซื้อแท้ทุกเกม ผมสนับสนุนแค่บางเกมเท่านั้น จ่ายไหวผมก็จ่าย ผมอยากสนับสนุนเกมนี้ 1200 ผมขาดเงินอีก 200 ผมก็ทำงาน หาเงินอีกนิดเดียวก็ซื้อได้ไม่ยาก

ผมไม่ได้ว่าใครครับ ผมพูดถึงคนที่ตอกย้ำ หรือดูถูกคนอื่น คิดให้ได้นะครับ ยังไงก็ขอให้อยู่ด้วยกัน แลกเปลี่ยนความคิดกัน ไม่อยากให้มีการดูถูกแบบนี้เกิดขึ้นนะครับ
    ถูกใจข้อความของท่านมากเลยครับ เกมนี้เจ้าที่เค้าแรงจริงอะไรจริง
    ผมเองก็ 1 ในสายมืด มีซื้อแท้บ้างถ้าเกมนั้นออกมาดีจริง แต่ผมจะซื้อก็ต่อเมื่อผมเล่นเถื่อนจนพรุน
    รู้ทุกซอกทุกมุมของเกมแล้ว และคิดว่าเกมทำมาดีจริงๆ จึงยอมเสียเงินซื้อ
    และซื้อแล้วก็ให้มันอยู่ใน Account Steam ไป ไม่ได้เล่นต่อ เพราะซื้อเพื่อสนับสนุนทีมงานล้วนๆ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    2
    GTA V ผมลองมาแล้วบอกเลยคุ้มที่จะซื้อมากๆเลย ดีกว่าภาค gta iv มากมายเลยหละ ไม่เสียดายเงิน 1499 บาทเลยถือว่าถูกนะราคานี้เทียบกับเกมส์อื่นๆแล้วถือว่าถูกมาก

ซื้อเลยครับไม่ผิดหวังเหมือน เกมส์บางเกมส์แน่นอน เทียบกับเกม หมา_ _ _ นี้เกมส์นี้หมา_ _ _เทียบไม่ติดเลยละ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    สม พวกสันดารโจร

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NutKEEZ อ่านกระทู้
    กล้าพูดป่าว? ว่าไม่เคยยุ่งของเถื่อน

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ไวรัสแค่นี้ไม่ได้กินผมหรอกครับ เพราะในคอมไม่มีข้อมูลสําคัญอะไร แต่ถ้าโดนจริงๆก็แค่ลงโปรแกรมใหม่จบ
    .
    .
    ..ว่าแต่แครกเมื่อไหร่จะมานิ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NutKEEZ อ่านกระทู้
    คุณคงจะเป็นผู้สนับสนุนวงการเกมส์พีซีไทยสินะครับ ดีแล้วละครับจะได้มีเกมส์ดีๆลงพีซีเยอะๆ ผมก็จะได้ประโยชน์ไปด้วย
    สุดท้ายขอให้ทุกคนหันมาเล่นเกมส์แท้กันเยอะๆนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phang69 : 15th April 2015 เมื่อ 11:39

Rayong Societys
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    มาอีก 1 ราย นะฮะ

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    ชีวิตนี้คงไม่เคยแตะของเถื่อนเลยเนอะ

... " JOKERGAMETH " ...

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    3
    รักษาภาพลักษณ์บ้างก็ดีจ๊ะ ไม่มีใครบนโลกนี้ ไม่เคยโหลดของฟรีมาใช้หรือมาเล่นหรอกนะ