ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    โหลดแค่ตัวเกมส์อย่างเดียวไม่เป็นปัญหาหรอก ที่จะเป็นปัญหาคือ Crack ต่างหาก

พวกที่ไปโหลด Crack มาและกดใช้ ก่อนที่เกมส์จะเปิดให้เล่นนั่นแหละ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    บางคนต้องยอมรับว่าน่าโดนจริงๆ เพราะโหลดแบบไม่ดูตาม้าตาเรือ เกมตั้ง 60 GB บีบเหลือ 2 GB มันก็เป็นไปไม่ได้แล้ว
    เพราะรู้แต่โหลดไม่ได้ศึกษาข้อมูลจริงๆ ก็เลยโดนแบบง่ายๆ ฮากันทั้งประเทศ
    [IMG][/IMG]

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    สม อิอิอิอิอิออิอิอิอิอิอิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    รอ Crack จาก Steam ปล่อยออกมาให้เล่นดีกว่าใช้มานานละ

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ผมไม่รู้ดิ ผมมี PS4 แต่ก็แอบสงสารพวกไม่มีเงินซื้อเหมือนกันนะนี้

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมกดในสตีมไปแต่อ่านข่าวในนี้ดูผมก็กลัวๆเหมือนกันนะครับ ไม่รู้ว่าผมอ่านจับใจความผิดไปรึเปล่าตรงที่ " ไฟล์ไวรัสที่ติดมากับเกมส์นี้ ระบุว่ามีขนาดไฟล์ถึง 2 GB จากไฟล์เกมส์ที่บรรจุมากถึง 60 GB " ซึ่งประเด็นนี้ถ้าเป็นจริงนี้เหมือนๆระเบิดเวลายังไงยังงั้น =.=

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    มีแต่คนโง่เท่านั้นที่โดนแบบนี้ สักแต่จะโหลด หาข้อมูลหรือข่าวไม่สน
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    วางยาได้เจ๋งมาก Rockstar ไวรัสขนาด 2GB ถ้าคอมไม่เทพพอนี่ระเบิดได้เลยนะ 55555

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    Blog Entries
    2
    มีแต่พวกโหลดแบบไม่ดูตาม้าตาเรือเท่านั้นแหละที่โดน

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    นอนครับผม หลับฝันดี พรุ่งนี้เจอกันที่ los santos

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ข่าวลวงแล้วมั้ง โหลดเถื่อนมามันเป็นไฟล์เกมส์เลย แต่ในรูปกลับติดตั้ง เว็บฝรั่งก็ยังไม่เห็นบอกอะไรกัน

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    เฮ้ย โหลดเถื่อนกันทำไมพวกนายพลาดแล้ว เกมนี้แนะนำให้จัดไปเลยคุ้มแน่นอน เป็นเกมที่เกิดมาครั้งหนึ่งในชีวิต หรือในชาตินี้จะต้องเล่นแท้ให้ได้ เก็บเข้าคลัง steam อย่างด่วน
    ป.ล ผมนี่รอเค้าต์ดาวน์เลย (เค้าต์ดาวน์ปีใหม่ยังไม่ตื่นเต้นเท่ารอเกมนี้เลย)

กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ผมว่าจะโหลดมาทดสอบสเปคคอมนะ ถ้าเล่นลื่นก็จะจัดแท้เลย
    ซื้อมาวัดใจเลยไม่ได้ ถึงจะอยากเล่นแค่ไหนก็เถอะ เพราะเกมมันก็แพงอยู่ อีกอย่างคอมก็ไม่รู้ว่าจะเล่นได้ชัวร์ๆ รึป่าว คอมผมค่อนข้างเก่าแล้ว
    สำหรับผม ของเถื่อนมีไว้ทดสอบประกอบการตัดสินใจจัดแท้เท่านั้นครับ

---------------------------------------------------------

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Paul8608 อ่านกระทู้
    ลองนี่ครับ เชื่อถือได้พอสมควรครับ ลองเช็คดก่อนว่าเขียวหมดไหม >> https://www.youtube.com/watch?v=uU8nJNpoWK8
    ขอบคุณมากๆ เลยครับผม จะลองเช็คดูนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thut01 : 14th April 2015 เมื่อ 18:22

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    RockStar เอาใจผมไป 5555 แบบนี้ดิเด็ดดด !!
    Intel : i5 4460 | VGA : Sapphire R7 260x 2GB | Ram : 8 GB |
    MY STEAM : https://steamcommunity.com/profiles/...661120/profile

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thut01 อ่านกระทู้
    ผมว่าจะโหลดมาทดสอบสเปคคอมนะ ถ้าเล่นลื่นก็จะจัดแท้เลย
    ซื้อมาวัดใจเลยไม่ได้ ถึงจะอยากเล่นแค่ไหนก็เถอะ เพราะเกมมันก็แพงอยู่ อีกอย่างคอมก็ไม่รู้ว่าจะเล่นได้ชัวร์ๆ รึป่าว คอมผมค่อนข้างเก่าแล้ว
    สำหรับผม ของเถื่อนมีไว้ทดสอบประกอบการตัดสินใจจัดแท้เท่านั้นครับ
    ลองนี่ครับ เชื่อถือได้พอสมควรครับ ลองเช็คดก่อนว่าเขียวหมดไหม >> https://www.youtube.com/watch?v=uU8nJNpoWK8
    Intel : i5 4460 | VGA : Sapphire R7 260x 2GB | Ram : 8 GB |
    MY STEAM : https://steamcommunity.com/profiles/...661120/profile

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    อย่าไปโทษกันเรื่องเรื่องแท้หรือเถื่อนเลยเถื่อนผมก็เอาไว้ลองเครื่องถูกใจก็ลงของแท้ไป แบบมีหลายเครื่องเครื่องเถื่อนอีกเครื่องนึงแท้ล้วนๆ
    ไม่มีสิ่งใดดีไปกว่าการเปิดใจรับฟังความรู้ใหม่ๆ
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องคอมและการจัดสเปกคอม

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    5555 เล่นของเถื่อนแล้วยังจะรีบอีกเอิ่มเพลียย #รู้ทั้งรู้ว่าน่าจะเป็นไวรัส
    เราใช้ชีวิตแค่หนึ่งส่วนสี่ไมล์ เราจึงรักกันเหมือนพี่น้อง

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    หุๆ น่าสงสารพวกบ้านยากจนนะฮะ ต้องโขมยเขามาเล่น
    i'm brony. problem?

กล่าวขอบคุณ
    0
    คือถ้าคิดจะเล่นสายมืด มันต้องแกร่งพอตัวลง windows เป็นสแกนไวรัสเป็น และไม่งี่เง่าขนาดให้ไฟล์ crack 2GB มาหลอกง่ายๆ
    ข่าวนี้ก็แค่ออกมาบลัฟสายมืดออกทุกครั้งที่มีพวก noop ไปโวยวาย crack ปลอม (พวกประมาณอยากเล่นเถื่อนแต่ฝีมือไม่ถึง noop ว่างั้นเหอะถ้าจะ noop ขนาดนั้นไปเล่นแท้เหอะ)
    จริงถ้าสิงเว็บนี้นานๆก็น่าจะรู้วิธีโหลดกันน่ะนะ
    ผมก็เล่นทั้งสองสายนะไม่ขอไปด่าคนเล่นเถื่อนแต่ขอให้เข้าใจว่าเล่นเถื่อนมันลูกเมียน้อยแพทมาช้า ออนไลน์ไม่ได้ ปัญหาเยอะ
    แท้ก็เล่นกันไปแต่ไม่จำเป็นต้องดูถูกคนเล่นเถื่อนมันคนละตลาดอยู่แล้วแต่แท้ก็ใช่ว่าจะไม่น่ารำคาญย้ายเครื่องทีก็ยุ่งยากกว่าเถื่อนถึงมันจะผูกกับไอดีก็เหอะ
    ไม่มีสิ่งใดดีไปกว่าการเปิดใจรับฟังความรู้ใหม่ๆ
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องคอมและการจัดสเปกคอม

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    พูดยังไม่ทันขาดคำ crack + day1 patch มาแล้ว กำ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    แครกยังไม่มาเน้อ มาแค่ UPDATE DAY 1 เดี้ยวแครกคงตามมาแหละ 3DM น่าจะมาเจ้าแรกก่อนเพื่อน กองทัพจีนเถื่อน

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เกมไร60GBบีบเหลือ2GB ..งง ข่าวบอกเกมมัน60 แต่ไวรัสอะ2GB อ่านดียังหว่า

กล่าวขอบคุณ
    18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    บางคนต้องยอมรับว่าน่าโดนจริงๆ เพราะโหลดแบบไม่ดูตาม้าตาเรือ เกมตั้ง 60 GB บีบเหลือ 2 GB มันก็เป็นไปไม่ได้แล้ว
    เพราะรู้แต่โหลดไม่ได้ศึกษาข้อมูลจริงๆ ก็เลยโดนแบบง่ายๆ ฮากันทั้งประเทศ
    เกมไร60GBบีบเหลือ2GB ..งง ข่าวบอกเกมมัน60 แต่ไวรัสอะ2GB อ่านดียังหว่า

กล่าวขอบคุณ
    18
    พวกเข้ามาเวปนี่ถามจริงมาทำไรกันหว่า เวปนี่โหลดแท้เสียตังหรอกูขำวะ พวกที่เม้นๆ ยังใช้เถื่อนอยู่เลยสะเออะ แท้ดูหล่อ

กล่าวขอบคุณ
    18
    PC Game - Download

Download เกมคอมพิวเตอร์ เท่านั้น !! (ผิดหมวดลบทันที)

Subscribe to This Forum

หัวข้อ: 29,404
    เวปนี่โหลดฟรีพูดง่ายๆของเถื่อนคือหลักๆ ทั้งโปรแกรมและเกม แต่พวกบอกคนไม่ซื้อ***มาทำไรในนี้หว่า