ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**(1.LINK ISO) - KILLING FLOOR 2 (EARLY ACCESS) - ROYALGAMER06 [FULL GAME] - 2015 - (4GB) (FC|RB|MG|UC|O2U)

เกมส์ Killing Floor วางขายครั้งแรกเมื่อปี 2009 นำเสนอการต่อสู้เหล่าซอมบี้ปีศาจอสูรกายบุกเมืองจนกลายเป็นกรียุค และเป็นเกมมัลติเพลเยอร์ประเภท Co-Op ที่สนุกและตื่นเต้นที่สุด และในภาคล่าสุด ยังดำเนินการต่อสู้ครั้งใหญ่ในทวีปยุโรป ยับยั้งเหล่าอสูรกายที่หลุดออกจากสถานวิจัย Horzine Biotech ที่ทดลองผิดพลาด ทำให้เกิดการเพิ่มจำนวนของปีศาจอย่างรวดเร็ว หนำซ้ำประเทศดังกล่าวได้กลายสภาพเป็นประเทศไร้รัฐบาล บ้านเมืองแหลกเป็นจุล และกองทัพทหารถูกกำจัดไม่เหลือสื้น ทำให้เหล่าผู้รอดชีวิตจะต้องดำรงชีพยืนหยัดไม่ให้มวลมนุษยชาติต้องสูญพันธุ์ พร้อมกับร่วมทีมเพื่อกำจัดศัตรู

เกมส์ Killing Floor 2 มีทั้งโหมดเล่นคนเดียวหรือโหมด Co-Op ที่เล่นได้สูงสุด 6 คนบนออนไลน์ รูปแบบการเล่นเกมส์นี้คือจะต้องยืนหยัดในฉากเกมส์ให้ได้จนจบเกมส์ พร้อมกำจัดศัตรูที่ปรากฏเข้ามาทีระลอก รวมถึงรับมือกับบอสเกมส์ในฉากสุดท้ายที่หฤโหดและฉลาดมากยิ่งขึ้น ระหว่างที่จบเกมส์ในแต่ละรอบ ผู้เล่นสามารถซื้ออาวุธใหม่ๆหรืออัพเกรดอาวุธใหม่ๆเพื่อใช้ทำลายล้างศัตรู รวมถึงพัฒนาความสามารถด้วยระบบ Perk ได้

ประเภท: แอ็คชัน, เล่นระหว่างการพัฒนา
    ผู้พัฒนา: Tripwire Interactive
    ผู้จัดจำหน่าย: Tripwire Interactive
    วันที่วางจำหน่าย: 21 เม.ย. 2015

ความต้องการของระบบ
    Minimum:
    Processor: Core2Dou 2.4 GHZ or better
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: HD 5550 DX9 Compliant or better
    Hard Drive: 10GB of Free Hard Drive Space
    Sound: Motherboard sound/Eax Compatible

Recommended:
    Processor: Intel Core i3 or better
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: HD 7770/GTX 560
    Hard Drive: 10GB of Free Hard Drive Space
    Sound: Motherboard sound/Eax Compatible

FULL GAME - ROYALGAMER06 - 4.99 GB
    *ตัวเกมยังอยู่ในเวอร์ชั่น Early Access Game กำลังพัฒนายังไม่สมบูรณ์

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    (สมัครโหลด VIP เป็นการสนับสนุนคนอัพโหลดเกม!!)
    RABBiTFiLE 1.LINK (VIP)

FiLECONDO
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

RABBiTFiLE
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05

MEGA

USERSCLOUD

ONE2UP

*ONE2UP แก้ชื่อไฟล์ให้เรียงตามลำดับ เช่น 01, 02 แล้วจึงคลายไฟล์
    **ติดตั้งโปรแกรม Winrar เวอร์ชั่นล่าสุด อย่าใช้ตัวโมดิฟาย!

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

CRACK V3 - ROYALGAMER06
    FiLECONDO (VIP) - RABBiTFiLE (VIP) - MEGA - USERSCLOUD - ONE2UP

Password: blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    ++ คลายไฟล์ (Winrar และ 7zip) - ก๊อปไฟล์ Crack v3 ไปวางที่โฟลเดอร์เกม killingfloor2 - เข้าเล่นเกมที่ KF2Launcher.exe ++
    *มีปัญหาเข้าเล่นเกมไม่ใด้! ให้ลงโปรแกรมเสริมในโฟลเดอร์ _CommonRedist ทุกตัว!
    **ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนลง Crack และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 14th April 2015 เมื่อ 06:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    เจิมครับ มาไวแท้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    เย้ จัดๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ตัวนี้เซฟได้ไหมครับ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    เล่นไม่ได้ครับ กด START แล้วก็ไม่มีไรเกิดขึ้น ลงโปรแกรมทุกอย่างที่บอกหมดแล้ว ใครเล่นได้มายืนยันหน่อยครับว่าต้องทำไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมลงตามขั้นตอน ก็เล่นได้นะครับ ตอนแรกกด Play Offline แล้ว ใส่ชื่อ กับใส่ชื่อภาษา กด START GAME มันก็เข้าเกมส์ให้ แล้วก็กดเล่นคนเดียวยิงๆๆได้เลยอะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Everything Gonna be OK
    กล่าวขอบคุณ
    7,106
    ได้รับคำขอบคุณ: 172
    เป็นกำลังใจให้คุณ เป็นกำลังใจให้คุณ

LOL เงียบจัง สงสัยไปเล่นน้ำกัน ไม่ก็หนีไปเล่น GTA V กันแน่ๆ

LOL

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    64bit เท่านั้นหรอครับ อดเลย

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

ไมตัวละครมันแข็งทื่ออะครับ เวลาเล่นเจอผีเหมือนกันมันก็เดินท่าเนี้ย งงมาก

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khunnieboy อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ครับ กด START แล้วก็ไม่มีไรเกิดขึ้น ลงโปรแกรมทุกอย่างที่บอกหมดแล้ว ใครเล่นได้มายืนยันหน่อยครับว่าต้องทำไง

เป็นเหมือนกันเลยครับ

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ลบทำใหม่ก็เหมือนเดิมครับ ไม่มีการตอบสนอง ใครมีวิธีแก้ไหมครับ