ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    Blog Entries
    1

ใครเคยดู Martyrs มั่งครับ เป็นหนังที่กดดันมากๆ

เป็นหนัง ฝรั่งเศสนะครับ พอดีไปเจอมา เลยโหลดมาดู

เรื่องย่อ>
    15 ปีที่ชีวิตเหมือนถูกตีตรา ลูซี่ (มิลีน ฌองปานอร์) ไม่สามารถก้าวข้ามผ่านวันคืนอันโหดร้ายในวัยเด็กที่เธอถูกลักพาตัวและ ทรมานอย่างแสนสาหัส แอนนา (มอร์ชาน่า อลาวี)
    เพื่อนสาวที่เคยผจญชะตากรรมอันขมขื่นไม่ต่างกัน การใช้ชีวิตที่ปราศจากซึ่งความหวัง เต็มไปด้วยความเกรี้ยวกราด สิ่งเดียวที่จะทำให้พวกเธอลืมตาอ้าปากได้อีกครั้งคือการล้างแค้นต่อผู้ที่ทำ
    ให้ความทรงจำมีแต่ความภาพอันโสมม จนมันได้นำพาให้ทั้งคู่หลุดสู่นรกแห่งความเกลียดชังและความเสื่อมทรามอัน ชั่วช้า>

ถ้าให้เทียบกับ saw ก้อพอๆกันอ่ะครับ แต่ saw จะมีแค่ความสยอง แต่เรื่องนี้รวมหลายอรรถรสไว้ด้วยกัน ทั้งความสยอง หดหู่ ตื่นเต้น ระทึกขวัญ กดดัน
    ยังไงก็ลองหามาดูกันนะครับ

ปล.เพิ่งโพสครั้งแรกผิดถูกยังไงก็ขอโทษด้วยนะครับ
    ใครอยากได้หนัง pm มาได้นะครับ เดี๋ยวส่งลิ้งค์ให้ เป็น mini hd

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    เรื่องนี้ผมดูแล้วนะ ผมว่ามีครบรสเลยแหล่ะ แรก ๆ ดูหน้ากลัว ๆ เพราะอีกคนเห้นภาพหลอนที่เป็นผู้หญิงตามมาทำร้ายใช่มั้ยคับ (ท่าจำไม่ผิดนะ) กลาง ๆ เรื่องก็ดูลึกลับ ๆ แล้วหล่ะ หลัง ๆ นี่ ดูหดหู่ ๆ ดูแล้วเกือบร้องให้เลยแหล่ะ สงสารนางเอก ผมว่าสนุกนะ แนะนำให้ลองหามาดูนะคับสำหรับคนไม่เคยดู แนะนำอย่าดูคนเดียวนะ เพราะมันอาจจะทำให้คุณจิตตกไปชั่วขณะได้เลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    164
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShushI อ่านกระทู้
    เรื่องนี้ผมดูแล้วนะ ผมว่ามีครบรสเลยแหล่ะ แรก ๆ ดูหน้ากลัว ๆ เพราะอีกคนเห้นภาพหลอนที่เป็นผู้หญิงตามมาทำร้ายใช่มั้ยคับ (ท่าจำไม่ผิดนะ) กลาง ๆ เรื่องก็ดูลึกลับ ๆ แล้วหล่ะ หลัง ๆ นี่ ดูหดหู่ ๆ ดูแล้วเกือบร้องให้เลยแหล่ะ สงสารนางเอก ผมว่าสนุกนะ แนะนำให้ลองหามาดูนะคับสำหรับคนไม่เคยดู แนะนำอย่าดูคนเดียวนะ เพราะมันอาจจะทำให้คุณจิตตกไปชั่วขณะได้เลย
    ใช่ๆ ครับ ครบรสเลย ภาพในหนังดีกว่าตัวอย่างมาก
    อยากให้ลองดูกันนะครับ สนุกมากมาย

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    หนังสุดยอดครับ

หาดูยากหนังแบบนี้ แทบจะไม่มีให้ดูเลยแหละ ครับ

โดยเฉพาะหนังแนวโหดๆ โหดจนต้องแบนหนังกันไปในหลายประเทศกันไปเลย

รับรองว่าผมมีลิ้งโหลดเก็บไว้อยู่ ใครอยากก็ Pm มาละกันครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    น่าดูดีครับ เดี๋ยวจะไปหาดู

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Max - Nine l Power !
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,484
    35
    เคยดูแล้ว ชอบมากเรื่องนี้ ><
    Max - Nine l Power !

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ยังไม่ได้ดู!!!
    theBest barcelona

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    495
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    นั่งดูเมื่อคืนตี 2 ยังงงยัยป้ายิงตัวเองทำไม - -
    เธอเป็นยังไงฉันไม่รู้ เพราะฉันดูเธอไม่ออก

กล่าวขอบคุณ
    164
    1
    สงสัย เพิ่งจะสำนึกได้มั้งครับ